Nhật Ký Online WKT Đồng Nai

• Thread starter LuongQuynhNga
  • Ngày gửi
C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Nga đã gặp Nobody ở ngoài rồi, nhìn chung thì thấy bạn í cũng hiền nói năng cũng ko đến nổi shock như ở đây. Thật sự lúc đầu NGA chỉ muốn Nhảm để xả Stress, nhảm cho zui thôi nhưng thấy bạn í không có thiện chí, nói ăn thô lỗ làm Nga cũng cụt hứng. Nhiều lúc không muốn đối đáp lại luôn. Còn bà nữa nghe, cẩn thận với tui đó :004:

Xin lỗi cậu đi nhé, tớ không thiện chí chỗ nào, tất nhiên thô lỗ thì có đi. Nhưng chẳng phải mình xưng hô với các bạn rất đàng hoàng sao, tớ có gọi các cậu là "em" thì cũng chẳng vấn đề gì. Tớ có gọi là Lũ Thị Nở đi chăng nữa cũng là đua cho vui thôi

Khóa học Quản trị dòng tiền
C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Đấy nghĩ sao thì nghĩ, cậu suy nghĩ đi, chính cậu mới làm cho mọi người mất vui đó. Tớ chỉ thấy cậu phàn nàn thôi, chưa thấy người nào lên tiếng cả. Muốn cho box mình quản lý sạch sẽ thì thôi vậy

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
thui đi mà,cho tui xin!bỏ woa hết đi,Thứ 7 này tui về ĐN chơi rùi làm vài ly giải hòa nghen!tui sắp ra Huế rùi nên hem bít khi nào gặp.làm ơn bỏ woa đi mà

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
thui đi mà,cho tui xin!bỏ woa hết đi,Thứ 7 này tui về ĐN chơi rùi làm vài ly giải hòa nghen!tui sắp ra Huế rùi nên hem bít khi nào gặp.làm ơn bỏ woa đi mà

Không, cái này là mình nói để tất cả cùng biết thôi, chẳng giẫn dỗi gì mà giảng hòa cả.

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Chẳng phải cậu cũng đang chấp nhặt mấy chuyên nhỏ đó sao. Nếu cậu muốn box của mình sạch sẽ thì tớ im mồm vậy. Cậu về mà đọc lại mấy nhà văn như Vũ Trong Phụng, Bút Tre,... còn thô lỗ gấp mấy lần tớ đây

- Thứ nhất: bạn nên đọc kĩ lại vấn đề Nga nói ở câu trên nhé. Nga sẽ nhắc lại lần nữa: " bạn đang nói chiện với 2 người con gái, bạn là đàn ông mà bạn đi chấp nhất mấy chiện nhỏ đó thì hoá ra bạn cũng giống đàn bà chúng mình" bạn đọc kĩ nhé..... hiểu câu Nga nói rồi chứ???

- Thứ Hai: Mình không có ám chỉ là bạn ăn nói dơ bẩn ( vì bạn nói "Nếu cậu muốn box của mình sạch sẽ thì tớ im mồm vậy") Có thể bạn chưa thật sự hiểu hết những ý mà Nga đã nói, Nga nói đó là cách bạn dùng từ ngữ để biểu đạt chứ ko nói bạn nói dơ bẩn, Nga chỉ ra những điều bạn cần lưu ý, xem xét để rút kinh nghiệm thôi.

- Thứ Ba: đúng Nga nhạy cảm với những từ ngữ mà bạn dùng, không những là Nga mà còn có nhiều người khác nữa họ không thix nhưng họ không lên tiếng, họ chỉ vào xem và lẳng lặng bỏ đi thôi. còn Nga thì xem, đánh giá và góp ý, nếu bạn thấy đúng thì sửa còn nếu bạn nghĩ Nga nói sai thì bạn có quyền giữ ý kiến của mình.

- Thứ tư: Vì tất cả chúng ta là bạn bè ................

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
- Thứ nhất: bạn nên đọc kĩ lại vấn đề Nga nói ở câu trên nhé. Nga sẽ nhắc lại lần nữa: " bạn đang nói chiện với 2 người con gái, bạn là đàn ông mà bạn đi chấp nhất mấy chiện nhỏ đó thì hoá ra bạn cũng giống đàn bà chúng mình" bạn đọc kĩ nhé..... hiểu câu Nga nói rồi chứ???

- Thứ Hai: Mình không có ám chỉ là bạn ăn nói dơ bẩn ( vì bạn nói "Nếu cậu muốn box của mình sạch sẽ thì tớ im mồm vậy") Có thể bạn chưa thật sự hiểu hết những ý mà Nga đã nói, Nga nói đó là cách bạn dùng từ ngữ để biểu đạt chứ ko nói bạn nói dơ bẩn, Nga chỉ ra những điều bạn cần lưu ý, xem xét để rút kinh nghiệm thôi.

- Thứ Ba: đúng Nga nhạy cảm với những từ ngữ mà bạn dùng, không những là Nga mà còn có nhiều người khác nữa họ không thix nhưng họ không lên tiếng, họ chỉ vào xem và lẳng lặng bỏ đi thôi. còn Nga thì xem, đánh giá và góp ý, nếu bạn thấy đúng thì sửa còn nếu bạn nghĩ Nga nói sai thì bạn có quyền giữ ý kiến của mình.

- Thứ tư: Vì tất cả chúng ta là bạn bè ................

Không hiểu tôi không cần phải nói nhiều nữa, Bái bai

Xin lỗi vì chưa đóng góp gì nhiều

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Zậy thứ 7 này chui về ĐN chơi,anh phèo với chị Nở típ đón chui hem?

okie, qué còm bà đến BH. Bật mí, hum đó cũng có 1 người bạn của tui từ HCM xuống BH đó. hì hì. là ai thì lúc đó gặp bà sẽ biết nhá, nhưng gặp xong đừng có tung tin lên đây nha còn để Box HĐT của tui hoạt động nữa nhá. :004:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
okie, qué còm bà đến BH. Bật mí, hum đó cũng có 1 người bạn của tui từ HCM xuống BH đó. hì hì. là ai thì lúc đó gặp bà sẽ biết nhá, nhưng gặp xong đừng có tung tin lên đây nha còn để Box HĐT của tui hoạt động nữa nhá. :004:
haha,thèng nèo?vẽ nó tới chở tui cho tui cấu xé nó chút?rồi xuống đó tui trả lại cho bà:004:,bảo đảm ko hao mòn:004:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Không hiểu tôi không cần phải nói nhiều nữa, Bái bai

Xin lỗi vì chưa đóng góp gì nhiều

Okie, nếu thix bạn có thể ra đi. Nga cũng không thix làm bạn với 1 người không có thiện chí, biết lỗi mà không sửa. Biết mình sai mà vẫn làm càng.

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
cupidon192 và Nga ưi,bạn bè mà....bỏ woa đi!2 người mà giận nhau thì 2 nói chiện nhảm với chui nữa.Còn mấy ngày nữa chui ra Huế ời.chui xin mọi người nói chiện zui zẻ lại đi mờ!

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
cupidon192 và Nga ưi,bạn bè mà....bỏ woa đi!2 người mà giận nhau thì 2 nói chiện nhảm với chui nữa.Còn mấy ngày nữa chui ra Huế ời.chui xin mọi người nói chiện zui zẻ lại đi mờ!

không phải là giận nhau, Nga xem bạn í là bạn bè nên muốn góp ý với những gì bạn í đã nói, nhưng có lẽ những lời Nga nói là quá thừa thãi, ko lọt lỗ tai của bạn í nên bạn í không thix. ko thix thì cũng ko sao, vì đâu phải Nga có mình bạn í là bạn đâu, có thêm hay mất đi 1 người thì cũng chẳng ảnh hưởng gì đến hoà bình của thế giới đâu. Chi đừng có lo là ko ai nhảm với bạn, nếu bạn thix Nga có thể ngồi nhảm cả ngày với bạn, vì trước kia ko có bạn và bạn í thì Nga vẫn có thể nhảm 1 mình :004:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
@ Chi: Thứ 7 bà có xuống ĐN ko? khi nào?

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
không phải là giận nhau, Nga xem bạn í là bạn bè nên muốn góp ý với những gì bạn í đã nói, nhưng có lẽ những lời Nga nói là quá thừa thãi, ko lọt lỗ tai của bạn í nên bạn í không thix. ko thix thì cũng ko sao, vì đâu phải Nga có mình bạn í là bạn đâu, có thêm hay mất đi 1 người thì cũng chẳng ảnh hưởng gì đến hoà bình của thế giới đâu. Chi đừng có lo là ko ai nhảm với bạn, nếu bạn thix Nga có thể ngồi nhảm cả ngày với bạn, vì trước kia ko có bạn và bạn í thì Nga vẫn có thể nhảm 1 mình :004:
Nga nói vậy là hem đúng,vậy có nghĩa là hem có cupi.. và Chi,Nga nhảm 1 mìn vẫn được đúng hem?vậy nhảm ở đây cho vui chứ có hay hem cũn được àh?Chi thì hem mún như zậy,tuy nhảm nhưng nó phải có 1 cái gì đó rất gần,đã xem nhau như bạn bè thì mất 1 người đó là điều rất đáng tiếc!trong tình bạn,chi chỉ muốn nhìu hơn chứ ko muốn mất,dù chỉ là 1....Nhảm 1 mìn thì cũng được thôi,nhưng khi có người nhảm cùng thì họ chính là người bạn của mình,và khi họ ko nhảm với mình nữa thì đó là điều đáng buồn!đáng buồn!:025:

C

cupidon192

Guest
12/4/08
19
0
0
Biên Hòa, Đồng Nai
Mời mọi người vào đây xem cái này đõ buồn

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nga nói vậy là hem đúng,vậy có nghĩa là hem có cupi.. và Chi,Nga nhảm 1 mìn vẫn được đúng hem?vậy nhảm ở đây cho vui chứ có hay hem cũn được àh?Chi thì hem mún như zậy,tuy nhảm nhưng nó phải có 1 cái gì đó rất gần,đã xem nhau như bạn bè thì mất 1 người đó là điều rất đáng tiếc!trong tình bạn,chi chỉ muốn nhìu hơn chứ ko muốn mất,dù chỉ là 1....Nhảm 1 mìn thì cũng được thôi,nhưng khi có người nhảm cùng thì họ chính là người bạn của mình,và khi họ ko nhảm với mình nữa thì đó là điều đáng buồn!đáng buồn!:025:

ék, Nga nói là trước kia, khi ko có chi và bạn í thì Nga vẫn có thể nhảm 1 mình, giờ có chi và bạn í thì nhảm 3 mình lun :004: còn mất đi 1 người bạn ko phải lỗi do mình thì có gì mà đáng buồn chứ. tại họ không muốn chứ ko phải tại mình bỏ họ. Chi hiểu chưa????

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
@ chi: chưa trả lời câu hỏi của tui kà?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA