Nhật Ký Online WKT Đồng Nai

• Thread starter LuongQuynhNga
  • Ngày gửi
LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
thứ 7 tui đi làm bủi sáng,bủi trưa thít thì về.hem thít thì hẹn lần sau.Mà thui vậy,CN nào rảnh tui về cũng được!:004:

chắc sợ đem cúm lên Sì Gòan chứ jè???

Khóa học Quản trị dòng tiền
LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nhật kí, Ngày Tháng Năm..........
Hum nay Thứ 7 oài, có 1 niềm vui đến phải về sớm đón niềm vui thôi.
Chúc mọi người cuối tuần zui zẻ nghen ^^
Love

La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
bon chén chút nhé
nhật kí
trừa nay tớ sửa soan thật đẹp đi ăn đám cưới , lúc đi ôi thôi đẹp như tiên , lúc về mắc mưa nhìn mình ko ra rầu ơi là rầu:026:, sau bất công thế nhỉ

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nhật kí, ngày tháng năm.........
Hum qua mình tham gia offline SN bên diễn đàn GPE cảm thấy rất zui, được gặp gỡ các member gạo cội trong diễn đàn GPE và cả WKT nữa.

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Nhật kí, Ngày tháng năm........
Ngay lúc này mình cảm thấy lòng mình thật trống trải và đau nhói ở con tim. Có thể mình đã suy nghĩ quá nhiều, mình đã vẽ ra quá nhìu thứ để làm mình đau, cũng có thể lời người ta nói là đúng thì sao??? Thôi cố vỗ về giấc ngủ, đêm nay là đêm thứ 3 mình mất ngủ, thổn thức..........

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Lại 1 ngày nữa...ta đi làm,rồi về ta lại đi chơi.nhưng thật vô vị với những gì ta đang có!

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Hix mới sáng ra đã bị sếp mắng rồi, chuyện cỏn con thui mà cũng lôi mình lên xạc cho 1 trận xong rùi bỏ đi, để lại mình ngồi ôm cục tức chưa kịp trăn trối gì với ổng hết. Đúng là 1 ông Sếp khó ưa và đáng ghét. hix

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Hum nay Metro khai trương, mình phải đi rinh 1 số đồ về mới được, vì đang đợt khuyến mãi, có ai mún đi với Nga hokkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk ????

B

bakhung

Guest
9/7/09
6
0
1
Hà Tĩnh
Nhật ký, ngày 09-07-2009
Trời nắng. Ngày hôm nay lại chỉ ngồi ở nhà. Ra trường gần 1 tháng rồi mà vẫn chưa xin được việc làm. Chán

leehang

leehang

^.^Nhí Nha Nhí Nhảnh^.^
12/5/09
64
0
6
37
Ho Chi Minh - Bien Hoa
:dance2:Tình yêu đến em không mong đợi gì. Tình yêu đi em không hề hối tiếc....:wall:

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
39
Biên Hoà
Ngày xa xưa em hát bên dòng sông, mà giờ đây em hát giữa dòng đời, dù dòng đời không êm ái như dòng sông............

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
tình tựa bão tố dù có tàn úa mộng đẹp xin giữ trong tim.hãy cho nhau nụ cười rồi ngày mai có phai mau...

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
nhà ai đang đón dâu rộn tiếng cười vui,tôi là thân khách đến chúc phúc mà thôi!
Quà tôi mang đến anh chỉ mỗi hoa bằng lăng.Bởi mình nghèo nên chỉ đứng nép ngoài sân!
Ôi tình xưa đã phai nay bàn tay chàng vui với ai!Anh giờ đây đã quên mối tình xưa ấy...!
Thôi thì xin chúc anh duyên trầu cau đẹp đôi với nhau.Riêng mình tôi ôm lấy ngàn nỗi đau.....

C

ChimBoCau

Guest
8/11/08
0
0
0
Biên Hòa
Ngày ấy yêu nhau em nào có ngờ. Để đến hôm nay anh về với người. Bao lời anh nói bao lời anh hứa tựa gió bay... xa Ân tình sâu lắng muôn đời em vẫn mãi còn yêu anh... yêu ...anh. Thương nhau làm chi để rồi nhớ thương khôn nguôi. Yêu nhau làm chi để rồi cách xa muôn đời...
Trên là một đoạn của bài Hạnh phúc xa bay,một bài hát chứa đầy tâm trạng buồn.Chắc cũng giống tâm trạng các bạn trên đây.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA