Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Hì, bác Hiệp năng động gớm,..., hihi,

Àh, Nhà mình có bác nào chơi Cờ tướng không nhỉ? nếu có thì sắm sẵn một bàn để đó, hẹn các bác cứ Chủ nhật là họp,

Khóa học Quản trị dòng tiền
Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh

Àh, Nhà mình có bác nào chơi Cờ tướng không nhỉ? nếu có thì sắm sẵn một bàn để đó, hẹn các bác cứ Chủ nhật là họp,
Hì!
Bác đến đó mấy lần rồi mà vẫn không nhìn thấy các bộ cờ nhỉ?
Ở đó có đủ các bộ cờ giải trí, cờ vua, cờ tướng, cá ngựa...:015:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii

Nhà ta nhiều người Cờ tướng vậy ta....

Chị Bống xem tổ chức giải Cờ tướng F5 đi chị....em xin 1 chân...lâu lắm em không động lại " cần câu cơm " của em :dance2:

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Hì!
Bác đến đó mấy lần rồi mà vẫn không nhìn thấy các bộ cờ nhỉ?
Ở đó có đủ các bộ cờ giải trí, cờ vua, cờ tướng, cá ngựa...:015:
Ơ...thế hả, thế có bác nào cùng máu với mình không nhỉ? hôm nào hẹn nhau cùng qua F5 :1luvu::036:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Ơ...thế hả, thế có bác nào cùng máu với mình không nhỉ? hôm nào hẹn nhau cùng qua F5 :1luvu::036:

Mình cũng tiếp được mọi người món đó. Tuy nhiên không được dấu quân cờ vào lỗ mũi đấy (F5 bàn và quân bé tý tẹo) :036:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Hôm nọ anh mới ăn nem chua Hải Dương mà, cái to mới ngon, bán ở 559 ấy :004:
Nhậu với mỗi nem Hải Dương và cơm rang tiếp chú THANHVUNT thế mà cũng vào ra phết. KHông tin cứ hỏi Lão gấu bụng béo ấy , anh gấu nhể :004:

Lại đòi ăn rồi! nghĩ món gì chủ nhật này làm tý đi, muốn ăn thì lăn vào bếp chứ chờ người khác đến bao giờ...

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Mình cũng tiếp được mọi người món đó. Tuy nhiên không được dấu quân cờ vào lỗ mũi đấy (F5 bàn và quân bé tý tẹo) :036:
Thế hôm nào đây bác? :1luvu: quân bé lắm hả, để em vác bộ của em lên, hè hè, nhưng bác Phương phải bảo quản cho em không là bị chíu mất đấy, :mrstraetz

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Lại đòi ăn rồi! nghĩ món gì chủ nhật này làm tý đi, muốn ăn thì lăn vào bếp chứ chờ người khác đến bao giờ...

Anh ơi, chiều T6 được không? Có khách Lạng Sơn mang gà xuống này, Anh em mình tổ chức tý cho zui, lâu lâu không nhậu cũng thấy nhơ nhớ :004:
Em cũng đang bảo chú Tỉnh sang đó, ko bít có sang dc ko?

@QUA CAI : Em nhớ phải sắp sếp thời gian đến nhá, có thêm vài nữ ngồi với chj ý cho vui.

Cả nhà mình ai rỗi thì đến góp vui nhá, nếu đông thì mình đóng góp ý kiến cho Sinh nhật WEB lun .
:mrstraetz

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Anh ơi, chiều T6 được không? Có khách Lạng Sơn mang gà xuống này, Anh em mình tổ chức tý cho zui, lâu lâu không nhậu cũng thấy nhơ nhớ :004:
Em cũng đang bảo chú Tỉnh sang đó, ko bít có sang dc ko?

@QUA CAI : Em nhớ phải sắp sếp thời gian đến nhá, có thêm vài nữ ngồi với chj ý cho vui.

Cả nhà mình ai rỗi thì đến góp vui nhá, nếu đông thì mình đóng góp ý kiến cho Sinh nhật WEB lun .
:mrstraetz

ok luôn!

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Này này, đừng có mà VU như thế nhá, anh đây lịch sự, ai bảo gác tay bao giờ ?????:036:
Chú định cho anh ra đường phải đội mũ sắt hả THANHVUNT ????
Lần sau ra Hà Nội, các em cho THANHVUNT gác tay, gác chân tý nhá, kẻo hắn vể đến nhà lại tiếc rẻ :004::004::004:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Này này, đừng có mà VU như thế nhá, anh đây lịch sự, ai bảo gác tay bao giờ ?????:036:
Chú định cho anh ra đường phải đội mũ sắt hả THANHVUNT ????
Lần sau ra Hà Nội, các em cho THANHVUNT gác tay, gác chân tý nhá, kẻo hắn vể đến nhà lại tiếc rẻ :004::004::004:

Tường thuật từ bệnh viện tư nhân:
Quacai đang sốt rất cao gần 40độ. Đang truyền nước, ngủ ly bì...
Nhưng tỉnh dậy là nhắn tin hỏi: ai nhắc mà em hắt xì hơi đấy! (thật 100%). Các anh liệu mà nhận lỗi nhé!
Hiện gia chủ thông báo chưa rõ nguyên nhân tại sao bị sốt....

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Nhưng tỉnh dậy là nhắn tin hỏi: ai nhắc mà em hắt xì hơi đấy! (thật 100%). Các anh liệu mà nhận lỗi nhé!

Cúm của các loại cúm roài .... khổ thân em tui wa :004:
Mau mau lành bệnh, chiều T6 đu ăn thịt gà F5 cho chóng khỏe :mrstraetz

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city

Cúm của tổng hợp các loại cúm roài .... khổ thân em tui wa :004:
Mau mau lành bệnh, chiều T6 đi ăn thịt gà F5 cho chóng khỏe :mrstraetz

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
F5 có bác nào chơi cờ tướng không vậy? Hôm nào chú sang tiếp chú một chút nha!

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
F5 có bác nào chơi cờ tướng không vậy? Hôm nào chú sang tiếp chú một chút nha!

Tối mai đem theo rượu ngon đi, mồi thì hiep1974 lo rồi (có gà ngon), còn cờ tướng thì tôi xin hầu mấy ván... nghe chừng bữa này ngon đây!
Còn chiều thứ 7 này mới là vấn đề nan giải, bị phân công giao nhận tài sản bàn giao của TCT mới chán chứ, lại rơi đúng lúc thế này, chạy xô kiểu gì để ngồi họp với F5 về sinh nhật web đây? Bong05 thông cảm nhé, anh sẽ cố gắng sắp xếp để có mặt, chăc phải chiều tối thứ 7 thôi. Nhờ Phong2v xác nhận vụ này giúp anh nhé!

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Tình hình mấy bác mà biết chơi cờ tướng, hôm nay đến sớm nhìn mặt nhau cái nhá...., sáng bác Hiệp đã thông báo là bác Vinh trốn về sớm rồi hà hà.

phong2v

phong2v

Guest
Tối mai đem theo rượu ngon đi, mồi thì hiep1974 lo rồi (có gà ngon), còn cờ tướng thì tôi xin hầu mấy ván... nghe chừng bữa này ngon đây!
Còn chiều thứ 7 này mới là vấn đề nan giải, bị phân công giao nhận tài sản bàn giao của TCT mới chán chứ, lại rơi đúng lúc thế này, chạy xô kiểu gì để ngồi họp với F5 về sinh nhật web đây? Bong05 thông cảm nhé, anh sẽ cố gắng sắp xếp để có mặt, chăc phải chiều tối thứ 7 thôi. Nhờ Phong2v xác nhận vụ này giúp anh nhé!
Lôi gì em vào vụ này đây, bác đc mời nhậu tối nay, chứ co thấy ông hiệp gà nói gì em đâu, :wall::wall::wall:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA