Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Mấy "đại gia" to còi báo nghỉ rồi, chỉ con TA với TA.. à TAT, không biết còn ai nữa, khách VIP meocon8803 có mặt chưa nhỉ? số máy ....6666 cũng có mặt (gọi mãi mới được), quả này về cất xe máy đi xe ôm (phòng xa)... :036:

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

duyenduyen

Guest
13/8/08
5
0
0
43
Nha Trang
đi bằng taxi cho tiện anh ơi, đi xe ôm dễ phát hiện lém!!!!:004: em gái nhỏ Phương xa

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Nguời ta nói đem con bỏ chợ, hôm nay gặp người đem gà bỏ quán! sướng thật. :dance2:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Nguời ta nói đem con bỏ chợ, hôm nay gặp người đem gà bỏ quán! sướng thật. :dance2:

Huhhuhuhuhuhu
Em đã tiếc hùi hụi, Điên thế, chương trình lên hết cả, tự nhiên đi công tác, thức lòi cả mắt, 1h đêm mới được ngủ, sáng lại bị lôi cổ về sớm, mệt hết hơi, không dc ăn thịt gà lại còn bị tiếng " Mang con bỏ chợ "
:026::026::026::026::026:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Chẹp.. chẹp... gà tơ ngon thật:

Vợ chồng mèo già có gà tơ
Mấy anh bạn già uống ngất ngơ
Chỉ tội cu ẻm "đem bỏ chợ"
Nên giờ tiếc hụi, đá ông bơ

Sửa lần cuối:
TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
Huhhuhuhuhuhu
Em đã tiếc hùi hụi, Điên thế, chương trình lên hết cả, tự nhiên đi công tác, thức lòi cả mắt, 1h đêm mới được ngủ, sáng lại bị lôi cổ về sớm, mệt hết hơi, không dc ăn thịt gà lại còn bị tiếng " Mang con bỏ chợ "
:026::026::026::026::026:

Vậy thì phải phạt bác thôi. Cái tội ấy thật khó dung đấy. Làm cả một chương trình đàng hoàng hẳn hoi, có cả "Panô - Áp phích" cuối cùng lại bị tiếng là "Đem con bỏ chợ" kakakakaka

thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,076
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Từ hôm ghé F5 về đến nay hôm nay mới có thời gian vào cảm ơn các anh/chị/em đã nhiệt tình đón tiếp mấy ngày ở HN. hihi...

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Giờ mới thấy cám ơn!... khách sáo quá!
Đồng chí cử đại diện Nha Trang ra Hà Nội sinh nhật webketoan đi, ngoài này vui lắm. Không biết Nha Trang có tổ chức không nhỉ?

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Vậy thì phải phạt bác thôi. Cái tội ấy thật khó dung đấy. Làm cả một chương trình đàng hoàng hẳn hoi, có cả "Panô - Áp phích" cuối cùng lại bị tiếng là "Đem con bỏ chợ" kakakakaka

Đã nhận và gửi lại F5 một can 2 lít rượu Bắc Ninh là quà của ông Tỉnh (chẹp...chẹp...ngửi thấy thơm lắm), giờ chỉ còn người và mồi nhậu thôi...... kính mời... :dance2:

TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
Đã nhận và gửi lại F5 một can 2 lít rượu Bắc Ninh là quà của ông Tỉnh (chẹp...chẹp...ngửi thấy thơm lắm), giờ chỉ còn người và mồi nhậu thôi...... kính mời... :dance2:
Như vậy chắc chưa đủ cho bác thiết kế bánh SN cho Wkt rùi. Em vẫn chưa thấy có danh sách các thành viên đăng ký tham dự cho tới giờ phút này để còn chuẩn bị rượu nữa chứ.
Bác uống một mình mà thấy buồn thì gọi bác Hiệp già sang uống cùng cho vui nhé.

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
38
Hồ Tây Cty
xời ơi....sau 2 tuần nằm nhà vì "con muỗi hoa" dí cho cái giờ vào F5 đọc quá trời luôn nhiều sự kiên qua ta

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
xời ơi....sau 2 tuần nằm nhà vì "con muỗi hoa" dí cho cái giờ vào F5 đọc quá trời luôn nhiều sự kiên qua ta

May mắn thay! Đó chỉ là Con Muỗi Hoa. Chứ "con khác" mà dí thì...

thaohp

thaohp

Bà già xinh gái!
30/11/05
138
5
18
45
Hải Phòng
Như vậy chắc chưa đủ cho bác thiết kế bánh SN cho Wkt rùi. Em vẫn chưa thấy có danh sách các thành viên đăng ký tham dự cho tới giờ phút này để còn chuẩn bị rượu nữa chứ.
Bác uống một mình mà thấy buồn thì gọi bác Hiệp già sang uống cùng cho vui nhé.

Xuống HP mua mồi nhậu đê:004:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
May mắn thay! Đó chỉ là Con Muỗi Hoa. Chứ "con khác" mà dí thì...

Chú này khá! chẳng ai nghĩ ra....., đúng là người độc thân khéo tưởng tượng :004:

Nguyet huong

Nguyet huong

Guest
"Đập Con Muỗi", tại sao lại "dí" vào đúng chỗ hiểm để em "sôt dịch"

Sửa lần cuối:
M

May22

Guest
8/10/09
0
0
0
44 Hang Be
Mình cũng là dân kế tóan , hiện đang sở hữu 1 quán cafe ở trung tâm phố cổ Hà Nội, mình sẵn sàng ủng hộ WEBKETOAN trong các sự kiện offline cho cộng đồng kế tóan khu Hoàn Kiếm - Hai Bà trưng hehe ....

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Chưa đi chưa biết Đồ sơn
Đi về mới biết ngon hơn đồ nhà
Cá thu 1 nắng! chà chà
Đem lên nhắm ruợu phải là tuyệt ngon
Lại thêm mấy chú ngán con *
Pha với rượu Tỉnh đũng mòn F5 **

Đến F5 đi em thaohp ơi!

* Ngán: Con ngán hâm nóng với rượu gọi là rượu ngán: đặc sản Hải phòng
** Đũng: đũng quần, ý nói ngồi mòn đũng quần vì không muốn đứng dậy

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Chưa đi chưa biết Đồ sơn
Đi về mới biết ngon hơn đồ nhà
Cá thu 1 nắng! chà chà
Đem lên nhắm ruợu phải là tuyệt ngon
Lại thêm mấy chú ngán con *
Pha với rượu Tỉnh đũng mòn F5 **

Đến F5 đi em thaohp ơi!

* Ngán: Con ngán hâm nóng với rượu gọi là rượu ngán: đặc sản Hải phòng
** Đũng: đũng quần, ý nói ngồi mòn đũng quần vì không muốn đứng dậy

Bây giờ có lẽ phải lập 1 topic " Tửu quán F5 " thôi, chứ cái quán cafe F5 dạo này toàn chứa những tay nhậu nhẹt không hà :004:
lâu lâu ko zô, vào toàn thấy nói chuyện nhậu, nhậu và nhậu ....
Zọt lẹ ....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA