Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
hic .....2 pác Duyvinh và hiepnt1974 biến F5 thành Tửu Quán hùi nào thế .....chết thật, chết thật

Khóa học Quản trị dòng tiền
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
hic .....2 pác Duyvinh và hiepnt1974 biến F5 thành Tửu Quán hùi nào thế .....chết thật, chết thật

He he, hủm roài cũng có Sếp F5 ngồi cùng ha, hok thía nói năng chi ????
Nếu tình hình buôn bán phát tài, có lẽ cũng nên mở TỬU QUÁN F5 ở bên cạnh vậy :1luvu:

T

thinhvit

Guest
21/10/09
0
0
0
ha noi
chao moi nguoi. Minh vua tham gia webketoan. minh chua biet nhieu ve moi thu mong cac ban giup do nhieu nhe................good lucky[/I]:help::wave-smil:music-smi

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
chao moi nguoi. Minh vua tham gia webketoan. minh chua biet nhieu ve moi thu mong cac ban giup do nhieu nhe................good lucky[/I]:help::wave-smil:music-smi

Ok ngay, bạn nên đọc kỹ nội quy diễn đàn hơn và nên đăng ký tham gia offline thường xuyên, đặc biệt là lần này dự sinh nhật webketoan, và sau đó hay năng đến F5 cafe vào thứ 7 hoặc chủ nhật. Ngoài ra bạn nên đọc càng nhiều càng tốt các topic nói về nghiệp vụ, cộng đồng, khác... vv trong diễn đàn của web này!

D

Doanhang

Guest
13/12/06
8
0
1
Bà Rịa-Vũng Tàu
chào anh chi. công ty em chuẩn bị tạm nhập tái xuất 1 lô hàng , co anh chị nào co thẻ giúp em cách hạch tóan được không

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
chào anh chi. công ty em chuẩn bị tạm nhập tái xuất 1 lô hàng , co anh chị nào co thẻ giúp em cách hạch tóan được không

Trời ơi, chỗ người ta uống cà phê, nhậu nhẹt lại chạy zô đây xin tư vấn là sao?
Mời bạn sang box trao đổi nghiệp vụ nhá . Khi nào xong thì quay lại đây nhậu chơi, lịch là chiều chủ nhật nì đoá. tại D4, tập thể Nghĩa tân ( cuối ngõ 215 - Tô Hiệu )
Thanks kìu

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Chương trình Hội nghị Bàn vừa vuông vừa tròn tại F5 vào lúc 19h ngày 25/10 vẫn diễn ra bình thường các bác nhá.
Còn bác nào có lòng ưu ái, quan tâm đến Hội nghị bên lề thì xin mời đến F5 vào lúc 16h cùng ngày. ( Khi đi nhớ cầm theo mồi, còn a cay thì quán vẫn còn hí hí hí )
@ DUYVINH : Tuần này chén vịt quay được chưa anh nhỉ ????

Trân trọng thông báo !

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
38
Hồ Tây Cty
Chương trình Hội nghị Bàn vừa vuông vừa tròn tại F5 vào lúc 19h ngày 25/10 vẫn diễn ra bình thường các bác nhá.
Còn bác nào có lòng ưu ái, quan tâm đến Hội nghị bên lề thì xin mời đến F5 vào lúc 16h cùng ngày. ( Khi đi nhớ cầm theo mồi, còn a cay thì quán vẫn còn hí hí hí )
@ DUYVINH : Tuần này chén vịt quay được chưa anh nhỉ ????

Trân trọng thông báo !
anh dzai ôi xong thì lượn nhé..........:004:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Trời ơi, chỗ người ta uống cà phê, nhậu nhẹt lại chạy zô đây xin tư vấn là sao?
Mời bạn sang box trao đổi nghiệp vụ nhá . Khi nào xong thì quay lại đây nhậu chơi, lịch là chiều chủ nhật nì đoá. tại D4, tập thể Nghĩa tân ( cuối ngõ 215 - Tô Hiệu )
Thanks kìu

Cậu này, chưa biết là lô hàng chở gì đã cho người ta qua cửa khẩu, nếu chở vịt quay lạng sơn thì sao?! lần sau cẩn thận nhé!
Mà hình như ở tận Bà Rịa-Vũng tàu sao mà qua F5 được?
Trưa thứ 7: Tập hợp đội làm bánh sinh nhật tại nhà Hiệp, dự toán và tiến độ sẽ gửi đến từng người qua mail nhé! tối chủ nhật phải có kết quả để báo cáo Sếp Mod, Sếp smod đấy, đừng có mà mò về QN ăn cơm, ăn phở HN đi... :015:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà
Cậu này, chưa biết là lô hàng chở gì đã cho người ta qua cửa khẩu, nếu chở vịt quay lạng sơn thì sao?! lần sau cẩn thận nhé!
Mà hình như ở tận Bà Rịa-Vũng tàu sao mà qua F5 được?
Trưa thứ 7: Tập hợp đội làm bánh sinh nhật tại nhà Hiệp, dự toán và tiến độ sẽ gửi đến từng người qua mail nhé! tối chủ nhật phải có kết quả để báo cáo Sếp Mod, Sếp smod đấy, đừng có mà mò về QN ăn cơm, ăn phở HN đi... :015:

Cẩn thận ngộ độc bánh!!!

V

voigay86

Guest
17/9/09
0
0
0
ha noi
F-Five cafe co ve hấp dẫn đó.nhất dịnh mình sẽ ghé qua để học hỏi

H

Hoacuc556

Guest
26/10/09
1
0
0
50
ha noi
Các bạn oi, khi nào tụ họp thì gọi mình với nhé! mình là thành viên mới nên chưa biết mô tê gì cả. Hìhif

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Các bạn oi, khi nào tụ họp thì gọi mình với nhé! mình là thành viên mới nên chưa biết mô tê gì cả. Hìhif

Bạn là BOY hay GIRL vậy?
Muốn tụ tập bạn phải để lại số điện thoại thì mới gọi bạn đc chứ :036:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
@Thành viên mới: Bình thường các bạn đến thuởng thức cà phê, thư giãn, đọc sách và tham quan không gian F5 thì cứ tự nhiên. Còn để tụ tập với nhau thì bất cứ buổi tối nào, nhất là thứ 7, chủ nhật và phảỉ alô để cùng đến biến F5 thành tửu quán. Là ai cũng đựơc, không phân biệt mới cũ, trước lạ sau quen. Hiepnt1974 là chánh văn phòng mang số 0988403999 sẽ tổ chức tiếp đón chu đáo...:welcome_2. Nghe nói thứ 5 tuần này có câu lạc bộ Guitar đến biểu diễn,.. chắc hay lắm đây!
Chánh văn phòng cho ý kiến!

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
@Thành viên mới: Bình thường các bạn đến thuởng thức cà phê, thư giãn, đọc sách và tham quan không gian F5 thì cứ tự nhiên. Còn để tụ tập với nhau thì bất cứ buổi tối nào, nhất là thứ 7, chủ nhật và phảỉ alô để cùng đến biến F5 thành tửu quán. Là ai cũng đựơc, không phân biệt mới cũ, trước lạ sau quen. Hiepnt1974 là chánh văn phòng mang số 0988403999 sẽ tổ chức tiếp đón chu đáo...:welcome_2. Nghe nói thứ 5 tuần này có câu lạc bộ Guitar đến biểu diễn,.. chắc hay lắm đây!
Chánh văn phòng cho ý kiến!

Thứ 5 tuần này tập trung ở quán Đảo - hồ Hoàng Cầu, tổng duyệt SN WEB, Nếu mọi người quan tâm xin mời tới thưởng thức.

Thông báo : Tuần này ( hết 01/11/2009 ) Tửu quán F5 tạm thời đóng cửa để tập trung chuẩn bị cho chương trình Sinh nhật.
Nếu anh em có nhã ý, xin mời Thứ 7, Chủ nhật tuần kế tiếp.
Trân trọng cảm ơn.

Tái bút : Cà phê F5 vẫn hoạt động bình thường các mem nhá, cứ tự nhiên xin mời đến thưởng thức ....

BHX412

BHX412

Trung cấp
12/4/08
75
3
8
37
Hà Nội
Hum qua em đến, gặp chị Thùy Dương. Vậy cho em hỏi f5 Cafe là của ai? Của BQT webketoan hay của 1 nhà tài trợ cho webketoan? Men webketoan đến đây thì được j? Có ưu đãi j j hok? Có cơ hội làm ăn, liên doanh, liên kết j hok? Và nếu muốn nói chuyện với director thì gặp ai?
Giải đáp giùm với! Em đang có chút chuyện.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Hum qua em đến, gặp chị Thùy Dương. Vậy cho em hỏi f5 Cafe là của ai? Của BQT webketoan hay của 1 nhà tài trợ cho webketoan? Men webketoan đến đây thì được j? Có ưu đãi j j hok? Có cơ hội làm ăn, liên doanh, liên kết j hok? Và nếu muốn nói chuyện với director thì gặp ai?
Giải đáp giùm với! Em đang có chút chuyện.

Chuyện gì mà có vẻ căng thẳng và gấp gáp vậy em ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA