Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
snownheart

snownheart

Trung cấp
24/9/09
54
0
6
37
Hà nội
Cho em vui tiệc mới, em hni alone ah!
Cho em mượn 1 vệ sĩ kiêm xe ôm "dán tem bảo hành chuẩn ISO" nhé!

Snownheart baby!

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dinhthuynga

Trung cấp
1/11/09
59
3
8
37
ha noi
hhuuhuu, hum nay em phải ở nhà rùi
ko biết pải đi wa ep 5 như thế nào
bun thế

phong2v

phong2v

Guest
Tối đăng ký 4 xuất bà chủ nhé! ai muốn chụp ảnh thì đăng ký, đảm bảo giá rất rẻ, ......càng mát mẻ càng rẻ :015::015::015::015:

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
F5 giờ này đang có gì rồi nhỉ? Ai ở đó cho vài tấm hình hiện thời lên cái!

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
ơ thế hôm qua bác ở đâu khi em đến ạ:-?
sao chả thấy cái ống kình nào lia lịa nhỉ?

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
@Phong2v: Ảnh đi! ngồi đó mà buốn bán, cho xem mấy bức ảnh nào!

hocvienmang

hocvienmang

Trung cấp
19/12/08
50
1
0
53
Hà Nội
www.hocvienmang.com
Tối đăng ký 4 xuất bà chủ nhé! ai muốn chụp ảnh thì đăng ký, đảm bảo giá rất rẻ, ......càng mát mẻ càng rẻ :015::015::015::015:

Đề nghị bác 2v cho xem ảnh, mấy cái show....send riêng thôi bác nhớ! Không có người bắt em thế này mất này :wall::wall::wall: chết dở đấy!!! :058:

hocvienmang

hocvienmang

Trung cấp
19/12/08
50
1
0
53
Hà Nội
www.hocvienmang.com
Ông già Noel mà say rượu thì tặng quà như thế nào vậy bác. Em thấy bác Vinh mà làm ông già Noel thì tuyệt vời đấy. Uống rượu say rồi đi kiểu tuý quyền để tặng quà thì CÓ 1 KHÔNG 2.

:036: vì lí do cực kỳ chính đáng và vô cùng đặc biệt, ông già Noel Duy Vinh đã nhường sân khấu cho Bà già Noel, thanks ông già Duy Vinh cực kỳ nhiều, hôm nào mời bác chầu bia cảm tạ nhá! :036:

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
:036: vì lí do cực kỳ chính đáng và vô cùng đặc biệt, ông già Noel Duy Vinh đã nhường sân khấu cho Bà già Noel, thanks ông già Duy Vinh cực kỳ nhiều, hôm nào mời bác chầu bia cảm tạ nhá! :036:

Ơ thế chưa có vụ cảm tạ cảm tấn j hả bác:-?
cho em góp mới

hocvienmang

hocvienmang

Trung cấp
19/12/08
50
1
0
53
Hà Nội
www.hocvienmang.com
Chúc mừng năm mới 2010

:angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel:
Chúc mừng năm mới bà con cô bác anh chị em Webketoan nhà mình!!! :1luvu:
Chúc anh chị năm mới vui vẻ, hạnh phúc, gặt hái được nhiều thành công trong công việc cũng như trong cuộc sống.
Ai chưa có tin vui thì sẽ có, ai có rồi thì có tiếp nhé!!!!
WEBKETOAN number ONE :036:

N

nguyencaominh

Guest
xin chao tat ca cac ace. em la thanh vien moi cua dien dan. nho su giup do cua cac ace nhieu nhieu

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Ế ẩm quá, ế ẩm quá ....:wall::wall::wall::wall::wall:
2 tuần nay mới có người ghé vào đây :004::004::004:

H

huynh lam

Guest
F – Five Café - Hay đơn giản đó chính là F5 Cafe.
F – Five Cafe được thành lập bởi webketoan và nhóm các cổ đông là mod, smod của diễn đàn WKT.
Vì sao lấy tên là F – Five
F5 trên bàn phím máy tính có nghĩa là Refresh là làm mới. Còn F5 Café có nghĩa là gì?
Một không gian lý tưởng để thư giãn thoải mái đầu óc sau thời gian làm việc căng thẳng với những con số nhảy múa.
Một nơi thảo luận công việc đáp ứng đầy đủ tính chất riêng tư mà vẫn không phải gánh chịu sự gò bó vì sự biệt lập.
Một nơi hội tụ những nhà tài chính thầm lặng trong các doanh nghiệp, tổ chức.
F5 Café nằm gần Công Viên Nghĩa Tân mang lại một không gian yên tĩnh và thoáng mát. Bạn hãy đến với F5 để tận hưởng ngay điều này. Bạn hãy thử cho mình và cho người thân, biết đâu F5 sẽ là địa chỉ lý tưởng cho bạn bè, người thân, thậm chí làm nơi giao dịch lý tưởng cho công việc của bạn.
Chúng tôi là những người làm công việc Kế Toán, cùng chung ý tưởng mượn quán Café làm nơi tụ họp giao lưu bạn bè đồng nghiệp. Bạn đến với chúng tôi nếu bạn thực sự cần và muốn chia sẻ kiến thức nghề nghiệp với những người bạn mới, với khách hàng và đối tác. Bạn cũng sẽ nhận được những kiến thức tư vấn chuyên nghiệp từ đội ngũ chuyên gia cũng như khách hàng thân thiết của chúng tôi.
Hãy đến với F5, và chắc chắn bạn sẽ không bao giờ phải thất vọng hoặc có cảm giác stress bởi những con số luôn đeo bám trong đầu bạn. F5 sẽ giúp bạn Refesh bộ não, biến những con số, những tính toán khô khan trở lên có hồn hơn bao giờ hết.
Hãy đến với chúng tôi – F Five Café bởi đơn giản Chúng Tôi là F5 và F5 giành cho Bạn!!!

:welcome_2 Luôn luôn tạo sự hứng khởi cho thành công của bạn :quiet:
Địa chỉ : Số 107, Nhà D4, Khu tập thể Nghĩa Tân, Dịch Vọng, Cầu Giấy

đọc từ trên xuống dưới thấy dòng chữ Hà Nội thì ...huhuhuhu

em ở miền tây mà, chắc chuyến này phải mua vé máy bay ra HN uống cafe quá !!!

H

HoangMinh123

Guest
16/1/10
0
0
0
36
Hà Nội
Chủ quán ơi! Chủ quán ơi
Lại đây tôi có vài lời muốn thưa
Chỗ này vừa thiếu lại thừa
Giống như chủ quán cái thừa cái không!
Khách vào cười nói lông bông
Phủi tay nhẹ tựa lông hồng lại đi
Ông còn ngồi đó làm chi
Tóc giờ đã bạc.... còn gì ngày xuân?!

Hôm nay...
gió lạnh tần ngần
Với tay có thứ tưởng gần....
hóa xa!!!

hocvienmang

hocvienmang

Trung cấp
19/12/08
50
1
0
53
Hà Nội
www.hocvienmang.com
Nhà cửa quán xá vắng vẻ quá, chánh văn phòng Văn Hiệp vào phụ em một tay quét dọn cho tinh tươm rộn ràng nào. Noel vừa qua, Tết sắp đến!
Chúc cả nhà mình những ngày cuối năm con Sửu bận nhưng vui, mệt mỏi nhưng tinh thần luôn phơi phới :)

:angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel::angel:

hocvienmang

hocvienmang

Trung cấp
19/12/08
50
1
0
53
Hà Nội
www.hocvienmang.com
đọc từ trên xuống dưới thấy dòng chữ Hà Nội thì ...huhuhuhu

em ở miền tây mà, chắc chuyến này phải mua vé máy bay ra HN uống cafe quá !!!

Dịp nào thuận tiện hoặc đi công tác, mời bác ra Hn, gặp gỡ và giao lưu với Mem WKT nhà mình :036: anh chị em sẽ nhiệt liệt đón tiếp bác cùng người thân :)

M

mitdang

Sơ cấp
19/1/09
36
0
0
hưng yên
bi giờ mới bít khi nào có thời gian phải qua mới được, gần nhà ta quá mà ko bít gì cả hic. mà các bác ơi dân KT nhà mình có được giảm giá không ta?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA