Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
N

nhungpt59

Cao cấp
25/7/03
324
1
0
Hoan hô F5 có tổ chức ngày 8-3 cho chị em. Mọi người nhanh chân đến F5 nhé. Đặt một cục gạch trước

Khóa học Quản trị dòng tiền
hai2hai

hai2hai

VNUNI Makes a difference
29/4/04
2,030
125
63
50
Hà nội
vnuni.net
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Đầu năm uống cafe sớm thía :004:
Có đến nhưng chỉ xơi lẩu socola thui à :004:

B

Bomvic

Guest
3/4/09
0
0
0
40
ha noi
Hu, sao o xa vay nhi, nha minh ko o khu vuc do va cung ko lam gan khu vuc do, thoi danh hen khi nao co dip di qua nhat dinh se ghe uong cafe va gap go moi nguoi ..:D

T

trangvinhlong

Guest
5/2/09
1
0
0
Thu duc
Sao cafe F5 ở HN xa vậy nhỉ? phải có ở sg thì hay biết mấy

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,014
11
0
44
Làng Cà

Xin mời các bác qua F5 gặp mặt đầu xuân ạ! Dự tính là ngày thứ 7 hoặc CN tuần sau là ngày mùng 6 mùng 7 tháng 3 để nhân dịp tổ chức ngày mùng 8-3 luôn cho chị em ạ! :015: :dance2: :dance2: :dance2:

Còn dự tính nữa không nhỉ?

C

cherryhill

Guest
8/7/09
0
0
0
Đồng Nai
tặng cả người à, được đó chị, đến rinh quà zìa ik hehe:036:

B

bichvanho

Guest
22/2/06
35
0
0
Hanoi
www.shopmuaban.com.vn
cho e hỏi, free với tất cả khách hay chỉ khách là mem của webketoan ạ? nếu chỉ mem của webketoan khi đến e có phải đeo cái biển e là mem của webketoan không?
thắc mắc của e rất lớn đề nghi bác giải đáp thì e mới dám đến F5 uống khai trương.

Bác này hỏi hay, em la member lâu năm cơ mà chưa có thẻ hội viên, không biêt phải txin thẻ chỗ nào, các bác chỉ em với nhá

T

Truong Quang Tu

Guest
Tôi có xem và đăng ký là thành viên của web ketoan, nhưng thực chất tôi không là "dân" Kế toán nên thật không biết đăng bài gì, viết gì cho phù hợp. còn việc vào Diền đàn này để tôi học hỏi những vấn đề về KT nó bổ sung cho tôi kiến thức, tuy nhiên BQT cứ nhắc hoài về việc đã là thành viên lâu rồi mà " không chịu sắn tay xây dựng" nên ngại quá.Tìm chõ nào cho tiện để "viết" thì không thấy có mục nào phù hợp, nay thấy có cái quán Cafe của anh mở ra, tôi muốn vào đây góp vài ba câu chuyện hầu các bác Kế toán giải sầu sau khi đánh vật với những con số có được không nhỉ??!!

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,921
11
38
Nam Dinh
Tôi có xem và đăng ký là thành viên của web ketoan, nhưng thực chất tôi không là "dân" Kế toán nên thật không biết đăng bài gì, viết gì cho phù hợp. còn việc vào Diền đàn này để tôi học hỏi những vấn đề về KT nó bổ sung cho tôi kiến thức, tuy nhiên BQT cứ nhắc hoài về việc đã là thành viên lâu rồi mà " không chịu sắn tay xây dựng" nên ngại quá.Tìm chõ nào cho tiện để "viết" thì không thấy có mục nào phù hợp, nay thấy có cái quán Cafe của anh mở ra, tôi muốn vào đây góp vài ba câu chuyện hầu các bác Kế toán giải sầu sau khi đánh vật với những con số có được không nhỉ??!!

Bác cứ tự nhiên ạ.

D

dinhthuynga

Trung cấp
1/11/09
59
3
8
37
ha noi
huuuhuuu
mình bị out hôm 8-3 rùi
các bác tổ chức mà ko biết j ah.....

hocvienmang

hocvienmang

Trung cấp
19/12/08
50
1
0
53
Hà Nội
www.hocvienmang.com
Bác này hỏi hay, em la member lâu năm cơ mà chưa có thẻ hội viên, không biêt phải txin thẻ chỗ nào, các bác chỉ em với nhá

Cứ là mem nhà mình là quý rồi bác ạ, bác cần gì thẻ nữa :004: mời bác đến cafe và hát :dance2: free nhé! :036: Tối thứ 5 hàng tuần thường là xôm nhất tuần đấy ạ!

P

phuonght988

Sơ cấp
13/2/09
5
0
0
35
Hà Nội
Điểm hẹn webketoan -nơi gặp gỡ,chia sẻ,bàn luận và giải trí - thật là quá tuyêt nhưng sao lại chỉ có ở 1 địa điểm vậy nhỉ?Cả Hà Nội rộng lớn như vậy,làm sao mà đi được chứ!Hix!

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Điểm hẹn webketoan -nơi gặp gỡ,chia sẻ,bàn luận và giải trí - thật là quá tuyêt nhưng sao lại chỉ có ở 1 địa điểm vậy nhỉ?Cả Hà Nội rộng lớn như vậy,làm sao mà đi được chứ!Hix!

Ui ùi, Nam Định, Hải Phòng, Quảng Ninh còn thường xuyên đến nữa là bạn ở quanh Hà Nội :036:
Vận động đi bạn ơi :004:

lehangnb

lehangnb

Trung cấp
25/3/08
71
8
8
39
Ha noi
Hic, từ ngày " chống lầy" tới giờ em chưa tham gia được phi vụ nào của webketoan mình cả, chỉ toàn thấy quanh quẩn với nồi niêu bát đĩa. Để không đi sau thời đại từ giờ Web có tổ chức phi vụ nào là em với anh xã sẽ tham gia liền. Các bác update thông tin thường xuyên nhé, tham gia web vừa vui lại học hỏi được bao nhiêu thứ, từ ngày không off có một vài điều thắc mắc về nghiệp vụ mà em chưa biết hỏi ai được cả. Cuối tuần web mình vận tập trung ở F5 như mọi khi phải không bác hiepnt?

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Hic, từ ngày " chống lầy" tới giờ em chưa tham gia được phi vụ nào của webketoan mình cả, chỉ toàn thấy quanh quẩn với nồi niêu bát đĩa. Để không đi sau thời đại từ giờ Web có tổ chức phi vụ nào là em với anh xã sẽ tham gia liền. Các bác update thông tin thường xuyên nhé, tham gia web vừa vui lại học hỏi được bao nhiêu thứ, từ ngày không off có một vài điều thắc mắc về nghiệp vụ mà em chưa biết hỏi ai được cả. Cuối tuần web mình vận tập trung ở F5 như mọi khi phải không bác hiepnt?

he he, em cứ ra tối thứ 7 nào " máu chẳng chảy về tim " :036:
Dạo này anh bận đi mần ăn nên cũng ít có cơ hội về F5 đạp phá, đàn đúm.:004:
Sau 3 tháng cao điểm nì có lẽ cũng nên tổ chức 1 bữa xả sì trét các bác nhẩy :dance2:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA