Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Khóa học Quản trị dòng tiền
binhminhsom

binhminhsom

Ngoan hiền nhất WKT!!! :D
17/11/08
971
159
43
Mây và núi!!!
em hỏi khí không phải F5 có Y5 ko ạ? Em là thích ngồi quán nào mà có Y5 ý, mở lap ra online, 4rum WKT... :004: Cơ mà có được giảm giá jề ko nhể? em nghèo lắm đó, đến đó bác chém em nhiệt tình thì em đành gửi ......thân lại cho bác mần chi thì mần đó nha.
Cơ mà em ở tận Thanh Xuân thì cũng hơi xa nhể, đi 1 mình bùn chết, vợ chửa, ng` yêu ko làm thế nào bi giừ? :026:

T

thonggaque

Guest
14/1/11
0
0
0
HN
Gần nhà em. Humm nào e sẽ ra ngó thử.:D

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
em hỏi khí không phải F5 có Y5 ko ạ? Em là thích ngồi quán nào mà có Y5 ý, mở lap ra online, 4rum WKT... :004: Cơ mà có được giảm giá jề ko nhể? em nghèo lắm đó, đến đó bác chém em nhiệt tình thì em đành gửi ......thân lại cho bác mần chi thì mần đó nha.
Cơ mà em ở tận Thanh Xuân thì cũng hơi xa nhể, đi 1 mình bùn chết, vợ chửa, ng` yêu ko làm thế nào bi giừ? :026:

bỏ lại cái lap ở quán đc rồi ko cần gửi lại thân đâu.Nghèo thế thì tôi cứ nghèo mãi

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Nghe nói cafe F5 tối nay có chương trình ghi ta , dân webketoan nhà mình có hứng thú không nhỉ ?

hoangoanhnguyen

hoangoanhnguyen

Cao cấp
27/11/09
233
2
18
TPHCM
khi nào ở TPHCM có 1 cafe thế nhỉ hehehe

F

F5diemhenWKT

Guest
ố, thế hóa ra là 2 nhóc trùng SN nhau à, lỗi quá, lỗi quá!
Hôm nào vc bác tạo điều kiện cho vc em tạ lỗi với con gái nhé!

Đêm ghita diễn ra vào thứ 5 hàng tuần, nhạc công đã có kinh nghiệm chơi tại Trịnh Ca cafe 3 năm rồi nên khoản kiểm định tay nghề, xin mời các bác cứ yêu cầu bài tới tấp ạ!

phong2v

phong2v

Guest
ố, thế hóa ra là 2 nhóc trùng SN nhau à, lỗi quá, lỗi quá!
Hôm nào vc bác tạo điều kiện cho vc em tạ lỗi với con gái nhé!

Đêm ghita diễn ra vào thứ 5 hàng tuần, nhạc công đã có kinh nghiệm chơi tại Trịnh Ca cafe 3 năm rồi nên khoản kiểm định tay nghề, xin mời các bác cứ yêu cầu bài tới tấp ạ!
KO ku nhà đó trước 1 ngày nên tối đó mới cho 2 nhóc đến đc mà, chứ trùng ngày thì đã không đến đc hiiiiiiiii

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tối mai, hẹn cả nhà lên nghe Ghita nhé!

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Tối mai, hẹn cả nhà lên nghe Ghita nhé!

hì hì ...em xin 1 suất + 1 suất "bình vôi".......mong được xem pác TAT + em Sinh .......abc...abc típ he he he

Hem bít tối F5 có món gì hem nhỉ...bụng em nó hay đói lém ..uống thôi chưa đủ

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
54
Rừng Tây Nguyên
Biết tui là dân xứ cà phê nên bà bống già không dám mời đến F5 uống cà phê, sợ tui chê.D
Phải thừa nhận rằng ở hà nội có những quán cà phê không biết tự bao giờ nhưng có nét đặc trưng là không có bàn, ngồi quay quần xung quang chiếc ghế nho nhỏ mà hàn huyên thật thú vị, ấm cúng.

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Biết tui là dân xứ cà phê nên bà bống già không dám mời đến F5 uống cà phê, sợ tui chê.D
Phải thừa nhận rằng ở hà nội có những quán cà phê không biết tự bao giờ nhưng có nét đặc trưng là không có bàn, ngồi quay quần xung quang chiếc ghế nho nhỏ mà hàn huyên thật thú vị, ấm cúng.

Em sắp mở quán roài ....phải nhờ pác tư vấn vụ cafe mí được........càng chê em càng thích he he

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Em sắp mở quán roài ....phải nhờ pác tư vấn vụ cafe mí được........càng chê em càng thích he he
Thiệt hả anh hay quá keke.Có thể cho em xin 1 chân chạy bàn vào buổi tối đc ko. em kiếm them tý ấy mà ko ở nhà thấy phí thời gian quá

ngocnobita

ngocnobita

Thật thà và hậu đậu!
Thiệt hả anh hay quá keke.Có thể cho em xin 1 chân chạy bàn vào buổi tối đc ko. em kiếm them tý ko ở nhà thấy phí thời giân quá

Thế thì Ken chưa biết tiêu chí của bác Thủm òi:
Cà phê có thể không ngon, nhưng phục vụ cà phê phải là mí em chân dài, da trắng! hê hê

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Thế thì Ken chưa biết tiêu chí của bác Thủm òi:
Cà phê có thể không ngon, nhưng phục vụ cà phê phải là mí em chân dài, da trắng! hê hê

Vậy thì Còn 2 lựa chọn là bảo vệ và quản lý đội chân dài đó nô nhỉ

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Thiệt hả anh hay quá keke.Có thể cho em xin 1 chân chạy bàn vào buổi tối đc ko. em kiếm them tý ấy mà ko ở nhà thấy phí thời gian quá

he he chú lo mà làm kế toán đê........

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA