Khai trương cà phê Webketoan

• Thread starter Va Anh Toi
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
he he chú lo mà làm kế toán đê........

Thì em vẫn làm ktoan và vẫn cố gắng học hỏi nhiều.Nhưng mừ em vẫn muốn đi làm thêm buổi tối.Anh đồng ý đê

Ai biết ở đâu có việc làm thêm buổi tôi chỉ giúp em với đc kooooooooooooooo

Khóa học Quản trị dòng tiền
NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
54
Rừng Tây Nguyên
Em sắp mở quán roài ....phải nhờ pác tư vấn vụ cafe mí được........càng chê em càng thích he he
Hô khê! Tớ sẽ chuyển giao công thức pha chế cà phê palay, mới nói bằng lý thuyết mà bà già bóng và em kyno đã thấy ngon rồi.

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Hô khê! Tớ sẽ chuyển giao công thức pha chế cà phê palay, mới nói bằng lý thuyết mà bà già bóng và em kyno đã thấy ngon rồi.

Hehe , em đã có công thức trong tay roài , nguyên liệu cafe xịn BMT cũng có , thêm chút gia vị ngoài là chắc chắn có ly cafe Ban mê đặc biệt ngay lòng HN thôi :D
Chẹp nghĩ thôi mà thèm cafe roài HI HI

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Hehe , em đã có công thức trong tay roài , nguyên liệu cafe xịn BMT cũng có , thêm chút gia vị ngoài là chắc chắn có ly cafe Ban mê đặc biệt ngay lòng HN thôi :D
Chẹp nghĩ thôi mà thèm cafe roài HI HI

Èo, mình là người tự thưởng thức ly pha chế đấy! Mình chưa nói gì thì thôi, mọi người cứ nói là sao nhỉ?

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Èo, mình là người tự thưởng thức ly pha chế đấy! Mình chưa nói gì thì thôi, mọi người cứ nói là sao nhỉ?

Thằng cha này lâu lâu mí thấy lên phọt 1 phát rồi lại lặn không sủi tăm ...

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
hic túm lại hay các pác tổ chức cuộc thi pha chế cafe đi...........hà hà

NPT

NPT

Cao cấp
7/6/06
2,083
12
38
54
Rừng Tây Nguyên
Hix, cái hum đến quán ún cafe tiếc là cái túi của mềnh bé quá nên ứ chôm được cái cốc ún nước của quán
Nói thật với em ly cà phê hôm ấy dở thật nhưng anh không dám chê.D

Kino

Kino

I'm ME
6/11/05
189
6
18
HN
Biết tui là dân xứ cà phê nên bà bống già không dám mời đến F5 uống cà phê, sợ tui chê.D
Phải thừa nhận rằng ở hà nội có những quán cà phê không biết tự bao giờ nhưng có nét đặc trưng là không có bàn, ngồi quay quần xung quang chiếc ghế nho nhỏ mà hàn huyên thật thú vị, ấm cúng.

Nói thật với em ly cà phê hôm ấy dở thật nhưng anh không dám chê.D

Lão này định dìm hàng cafe F5 hử , câu trước nói là chưa đến F5 câu sau đã chê cafe dở à :yo yo (30)::yo yo (30)::yo yo (30):

tuan_duong

tuan_duong

Guest
21/3/05
22
0
1
Ha Noi
Hôm nay CN 27/02/2011 nè, nhóm nhậu nhẹt của các bác có hứng thú tụ tập không ạ !!!

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Chương trình Ghita nên đẩy xuống sớm hơn là: 8h - 10h tối (thay vì 8h30 - 10h30 như hiện nay). Tuần này đến hẹn lại có mặt nhỉ? Thích nhất ca sỹ của F5, hát hay ghê.

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
Chương trình Ghita nên đẩy xuống sớm hơn là: 8h - 10h tối (thay vì 8h30 - 10h30 như hiện nay). Tuần này đến hẹn lại có mặt nhỉ? Thích nhất ca sỹ của F5, hát hay ghê.

Hôm nào em cũng phải lên phát lâu rồi chưa uống ở đó.ko bít đc giảm giá ko nhẩy

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
đăng ký lấy mã đi em vậy là đc giảm 10% oài

Kenpzo

Kenpzo

" Đào Hoa " nhất web
M

meoconvanhimcon

Sơ cấp
4/11/06
27
2
3
Hà Nội
giờ em mới biết hu hu giờ lại ở xa đó quá ngày xưa thì ở ngay cạnh hic chắc phải đợi có dịp off thì mới có thể tới đó đc

tranxinh

tranxinh

Trung cấp
1/12/10
167
0
0
34
Hà Nội
F – Five Café - Hay đơn giản đó chính là F5 Cafe.
F – Five Cafe được thành lập bởi webketoan và nhóm các cổ đông là mod, smod của diễn đàn WKT.
Vì sao lấy tên là F – Five
F5 trên bàn phím máy tính có nghĩa là Refresh là làm mới. Còn F5 Café có nghĩa là gì?
Một không gian lý tưởng để thư giãn thoải mái đầu óc sau thời gian làm việc căng thẳng với những con số nhảy múa.
Một nơi thảo luận công việc đáp ứng đầy đủ tính chất riêng tư mà vẫn không phải gánh chịu sự gò bó vì sự biệt lập.
Một nơi hội tụ những nhà tài chính thầm lặng trong các doanh nghiệp, tổ chức.
F5 Café nằm gần Công Viên Nghĩa Tân mang lại một không gian yên tĩnh và thoáng mát. Bạn hãy đến với F5 để tận hưởng ngay điều này. Bạn hãy thử cho mình và cho người thân, biết đâu F5 sẽ là địa chỉ lý tưởng cho bạn bè, người thân, thậm chí làm nơi giao dịch lý tưởng cho công việc của bạn.
Chúng tôi là những người làm công việc Kế Toán, cùng chung ý tưởng mượn quán Café làm nơi tụ họp giao lưu bạn bè đồng nghiệp. Bạn đến với chúng tôi nếu bạn thực sự cần và muốn chia sẻ kiến thức nghề nghiệp với những người bạn mới, với khách hàng và đối tác. Bạn cũng sẽ nhận được những kiến thức tư vấn chuyên nghiệp từ đội ngũ chuyên gia cũng như khách hàng thân thiết của chúng tôi.
Hãy đến với F5, và chắc chắn bạn sẽ không bao giờ phải thất vọng hoặc có cảm giác stress bởi những con số luôn đeo bám trong đầu bạn. F5 sẽ giúp bạn Refesh bộ não, biến những con số, những tính toán khô khan trở lên có hồn hơn bao giờ hết.
Hãy đến với chúng tôi – F Five Café bởi đơn giản Chúng Tôi là F5 và F5 giành cho Bạn!!!

:welcome_2 Luôn luôn tạo sự hứng khởi cho thành công của bạn :quiet:
Địa chỉ : Số 107, Nhà D4, Khu tập thể Nghĩa Tân, Dịch Vọng, Cầu Giấy

ÔI gần!!!!!!!!!!!! Hum nào đi ké ace!! hihihiihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA