Chúc mừng chị em nhân ngày 8-3

• Thread starter gnurtel
  • Ngày gửi
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
1
2
3
...
(1)
(2)
...

Có nghĩa là đến ngày đó nữ thì dương còn nam là âm đúng không XiangQiang nhỉ

Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Gia Linh nói:
to: Phuonghoanglua!
Cầu được ước thấy.
Sẽ có boy mặc váy tặng quà bạn
Chỉ có điều, cái gọi là RẤT BẤT NGỜ ko biết có thực sự ấn tượng không? không biết sự hy sinh có được trả giá xứng đáng ko?
hehehe
Ha ha, chưa gì đã sợ thiệt thế Gialinh? Vậy theo bạn thế nào là xứng đáng nhỉ? thử đề nghị xem nào? Hơn nữa, cái này là tớ khuyến mãi cho người dũng cảm thôi. Xin lưu ý cho là "Váy" phải thực sự là "váy" đấy. Mà nếu người dũng cảm là bạn, tôi yêu cầu mặc váy...2 dây!

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
phuonghoanglua nói:
Ha ha, chưa gì đã sợ thiệt thế Gialinh? Vậy theo bạn thế nào là xứng đáng nhỉ? thử đề nghị xem nào? Hơn nữa, cái này là tớ khuyến mãi cho người dũng cảm thôi. Xin lưu ý cho là "Váy" phải thực sự là "váy" đấy. Mà nếu người dũng cảm là bạn, tôi yêu cầu mặc váy...2 dây!

Váy 2 dây là váy thế nào?
váy thực sự là váy là sao? đề nghị phuonghoanglua định nghĩa trước về nguyện vọng để các anh em đáp ứng.
khuyến mại cho người dũng cảm? các anh em ai chẳng dũng cảm.
Sợ rằng phuonghoanglua không đủ ĐỒ khuyến mại thôi.

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Khiếp quá cơ,cứ như người mặc váy là Pác Gia linh ko bằng ý..Pác yên tâm PHL đã thất hứa với ai bao giờ đâu!?

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
phuonghoanglua nói:

giả định tôi chấp thuận những yêu cầu của bạn, thì ..........
theo bạn, thế nào là xứng đáng?
Và nếu tôi chứng minh đựoc sự dũng cảm ( liều), bên cạnh đó cũng đưa ra dc 1 lý do thỏa đáng, liệu bạn có thể chấp thuận yêu cầu của tôi ko?

C

coralmoonlight

Guest
21/3/04
36
0
0
Nhân dịp ngày quốc tế phụ nữ em cũng muốn có chút chia sẻ cùng chị em:
6 bí quyết để tự tin hơn, hì hì hiện tại em vẫn chưa quán triệt được nội dung của "Nghị Quyết " này, mong các vị chỉ giáo thêm để tiếp thu có hiệu quả hơn.....

1. Tự quyết định

Thậm chí có thể quyết định đó là sai lầm. Nhưng hãy thử tự quyết định một lần, bạn sẽ thấy mình trưởng thành hơn rất nhiều. Một cô gái nhận được lời mời làm việc rất tốt. Cô ta bắt đầu ghi chép, liệt kê những cái lợi, cái hại của việc ở lại hay bỏ chỗ làm việc cũ. Ngày hôm sau cô ta nói với ông chủ mình đã nhận được lời mời đầy tính cạnh tranh. Ông chủ đề nghị cô ta ở lại, và công ty đã tăng lương cho cô, thậm chí cao hơn mức công ty kia đề nghị.

2. Chui ra khỏi chỗ ấm áp của mình

Giống như bạn không hề thích một môn thể thao nào đó, nhưng vẫn quyết định tham gia do lời mời của bạn bè. Và rồi bạn phát hiện ra mình chơi không tồi lắm. Rồi bạn cảm thấy hứng thú với môn thể thao mình đã từng không ưa thích kia. Nếu biết ra khỏi điều "êm đềm" để thử sức với một chiêu mới, bạn sẽ thấy hiệu quả của nó.

3. Không để quá khứ phán xét tương lai

Đừng bao giờ bị ám ảnh rằng mình đã từng thất bại ở lĩnh vực nào đó thì sau này không thể hoặc không nên bước chân vào cái thứ mình đã thất bại kia. Thời gian trôi qua sẽ giúp người tự tin tìm cách đặt vấn đề mới cho một việc cũ.

4. Không bị phụ thuộc vào những lời nhận xét

Nếu có ai đó bảo rằng bạn mặc chiếc áo đó không hợp hoặc bạn không có khả năng trong lĩnh vực mà bạn đang làm.Vậy là bạn hoang mang, thậm chí thay đổi vì chính lời nhận xét ấy? Những người tự tin không làm vậy, họ thường phớt lờ điều ấy bởi họ luôn tin vào thẩm mỹ và chính con người mình.

5. Vứt bỏ tình cảm ủy mị

Trong vấn đề tình cảm những người tự tin thường ít sai lầm bởi họ không phải là người ủy mị, yếu đuối. Họ không bị chìm nghỉm trong những vết thương lòng hoặc ngủ say trong những cuộc tình dài. Họ có lòng tin vào thời gian và không nhìn ái tình bằng con mắt phiến diện.

6. Có trách nhiệm với cuộc sống của mình

Người tự tin không bị quá chao đảo trước những thăng trầm của cuộc sống. Họ không cho phép mình có tư thế bất an như vậy bởi họ luôn chuẩn bị tư thế để sẵn sàng đón nhận bất cứ điều gì từ cuộc sống. Họ cho rằng điều mấu chốt là giải quyết vấn đề chứ không phải ngạc nhiên than khóc cho rằng mình thiếu may mắn. Chủ động và vững chãi trước mọi biến cố, đó chính là bí quyết sống của những người tự tin.

(PhuNuvaCuocSong TheoTuoiTre)

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Gialinh: Đừng giả sử nữa, mai là ngày festival vui vẻ ấy rùi mà, bạn cứ nhận bạn ...mặc váy đi nhé, để tôi còn biết đối tượng mà chuẩn bị quà khuyến mại chứ? Chắc là sẽ có nhiều người dũng cảm nhận đề nghị của tôi ( hy vọng trong đó có bạn).
Chị Retngot đảm bảo cho tôi rồi đấy, tôi là người chưa bao giờ thất hứa, vì...

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
phuonghoanglua nói:
Gialinh: Đừng giả sử nữa, mai là ngày festival vui vẻ ấy rùi mà, bạn cứ nhận bạn ...mặc váy đi nhé, để tôi còn biết đối tượng mà chuẩn bị quà khuyến mại chứ? Chắc là sẽ có nhiều người dũng cảm nhận đề nghị của tôi ( hy vọng trong đó có bạn).
Chị Retngot đảm bảo cho tôi rồi đấy, tôi là người chưa bao giờ thất hứa, vì...

... chưa bao giờ hứa điều gì cụ thể. Nên thực hiện lời hứa cũng giản dị, đúng không ạ?
Với tôi, mặc váy hay mặc quần đâu có vấn đề gì lớn. Quan trọng là đem lại niềm vui cho mọi người thôi.
Nhưng vì tò mò, với lại cũng biết Khuyến mại hiện nay đang trong tình trạng lạm phát, nên giải thưởng chưa hẳn đã ......... Nên mới dò hỏi trước. nếu quà KM ko đáng kể, thì tôi xin mặc váy. Nhưng nếu quà KM thực sự thú vị, thì xin được nhường lại cho các anh em khác.
không lại mang tiếng......... thì chít!

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Trong một số trường hợp thì thận trọng và đa nghi quá là điều không nên, do đó có lẽ tôi cũng không sử dụng chiêu khuyến mại này nữa! Mặc gì (hay không mặc gì ?) thì ...tuỳ mọi người thôi mà!
Gialinh : Bạn hiểu gần đúng ý của tôi thôi nhé, đừng hiểu hết!

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
phuonghoanglua nói:
Trong một số trường hợp thì thận trọng và đa nghi quá là điều không nên, do đó có lẽ tôi cũng không sử dụng chiêu khuyến mại này nữa! Mặc gì (hay không mặc gì ?) thì ...tuỳ mọi người thôi mà!
Gialinh : Bạn hiểu gần đúng ý của tôi thôi nhé, đừng hiểu hết!
Huhuhu!
Đem lại niềm vui cho ai thì chưa thấy.
Nhưng ít nhất thì cũng làm Phuonghoanglua giận rồi.
Thật quá dại dột
Xin lỗi phuonghoanglua nhé,
Xin lỗi chân thành.
Mình chỉ muốn đùa vui thôi. ko có ý gì ko tốt đâu.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Gia Linh nói:
Mình chỉ muốn đùa vui thôi. ko có ý gì ko tốt đâu.
Hí hí, nhìn câu này mà em cứ muốn....xoá bớt chữ "ko" đi.... he he he he

H

highland

Guest
sao mà cothant nhiều chuyện thế? có muốn bay ra ngoài đó hay không mà.....

maco

maco

Newbie™
10/10/03
313
1
0
Van Don
www.vandonhospital.com
Tính đến hiện giờ thì có các thành viên sau tham gia buổi chúc mừng ngày QTPN như sau:

1. Nguyen Tu Anh
2.WhoamI
3.Xiangqiang
4. Tiendien
5.Cam_nho
6.Nang
7.Retngot
8.Li_ly_xu_nghe
9. Lien_aps
10. Newworld
11. Phuonghoanglua

(1).Gnurtel
(2).Maco
(3) GiaLinh
(4) Cam_to
(5) Letrans
(6) fooly_kid
(7) Nipvnn
(8) Tuanklkh
(9) Web.Huân

Nói chung là hơi Âm thịnh, Dương suy 1 chút nhưng cũng ko làm ảnh hưởng gì đến tinh thần chung của các đấng mày râu chúng ta phải không? Xin đề nghị mọi người tham gia đến đúng giờ như chương trình đã đề ra. Bạn nào chưa kịp đăng ký tham gia trên Web thì có thể Công-tắc trực tiếp với Maco: 0989.068.284

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
12.SongVan
13.Heidi
14. Ketoan@

(10). Get_curr
(11) Congham

Sửa lần cuối:
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
MINA nói:
Trời, theo Mina biết thì có mem Nam miền Bắc đang phân thân giống như tề Thiên thành hai người thì phải?????

Đề nghị mod viết chữ đúng chính tả nhé. Phải ghi là: Miền Nam Miền Bắc chứ!
hehehe.

casablanca_dumus

casablanca_dumus

Dịch vụ thành lập công ty- kế toán 09.4888.4999
chúc chị em sang năm phát tài và "phát cả lộc" nữa .

Sắp đến gần ngày tám tháng 3
CHúc cho chi em web nhà ta
Hạnh phúc tràn nhà, con cả đống
Ra đường hãnh diện với người ta

W

WhoamI

Cao cấp
Các chị em xin chân thành cảm ơn các anh em đã tổ chức một buổi tối thật vui & một bữa tiệc XÔM hết cỡ! Đúng như lời đồn chẳng sai, các mem nữ phải khệ nệ bê quà về!
Nhưng EM kết nhất là cái bánh!, Híc...nó to và đẹp làm sao! Đề nghị anh Gnurtel post ảnh Cái bánh cho các bà con không đi mà tiếc ..chèm chẹp ...nhé!
Thôi tổng kết văn em có 3,0! Viết nữa các bác lại del đi thì chết!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Ấn tượng khó quên!!!

Hi` hi`, không ngờ các mem Nam CFC lại khéo tay, hay làm đến vậy... Đúng là ít dịp được thưởng thức tài nghệ đảm đang của các anh. Thui, xin trích dẫn tí chút gọi là có ví dụ nhỉ?

1. Bánh ga-to ai đặt mà vừa đẹp, vừa ngon.. miễn chê luôn... có những 16 bông hoa, đủ cho mỗi chị em một bông để ăn vào... càng đẹp như hoa....

2. Quà thì nhiều vô kể, quà nhỏ, quà to, quà dầy, quà mỏng.... nói chung là ai không đi thì tiếc vì... thừa bao nhiêu là quà....

3. Nói đến quà, phải nhớ đến hoa... hoa ai chọn mà khéo thế... cầu mong để được đến ngày 8.3 để ai vào... còn khoe: Hoa của mem Nam CFC tặng, đẹp không?

4. Đồ ăn, thì nhiều vô kể. Các bác nhà ta chắc thấy chị em mình vất vả cả năm rồi, nên tối hôm nay, ngoài phần ăn đặt sẵn ở Aladin Club, còn phải ra siêu thị mua thêm, mang về bày biện, khéo chẳng kém gì chị em mình.... :D

5. Phần hấp dẫn nhất là phần tặng quà. Do có nhiều thứ phải tặng quá, các chàng trai của CFC đi đến từng bàn, chọn từng món đồ (giống như chọn đồ ăn buffet ý :p vì có những 3 món đồ mà...) rồi 2 tay nâng niu tặng cho từng chị em. Đến đây mới thấy tình cảm anh em CFC dạt dào đến thế nào... chị em nhận quà, tay gọi là cứ rung rung...

Bà con còn được một vụ cười bò lăn bò toài, cười thắt ruột thắt gan, cười chảy nước mắt chảy nước mũi....(những bác nào mà đi thì không quên được, còn bác nào mà không đi thì không thể tưởng tượng được, nhẩy?) (mà f_k hôm nay quả là chàng trai ga lăng số 1.100% số phiếu tán thành, bà con nhẩy? :D)

6.Thi giọng ca chim sẻ.... (cái này em không tham gia từ đầu tới cuối được... ai giúp em với)

Nói túm lại... chị em cảm động lắm lắm.... không biết nói năng chi... giờ chỉ muốn ôm hôn (gió) các anh gọi là được cởi tấm lòng thôi.... :D

XQ.

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA