Chúc mừng chị em nhân ngày 8-3

• Thread starter gnurtel
  • Ngày gửi
C

chang` ngoc'

Guest
6/3/05
43
0
0
42
HN
Công nhận ai không offline tiếc hùi hụi!

WKT offline vui wa'! Cám ơn tấm lòng anh em trai WKT với chị em chân thành wa', cởi mở wa'. Thật không gì bằng!
Anh nào nghĩ ra màn mặc váy quả là siêu wậy đất Hà Thành đó, iem chắp hai tay bái phục ngàn lần.
Chàng ngốc tham dự lần đầu offline, cảm ơn anh Bathanh nhiệt tình wa', cứ thuyết phục Chàng ngốc tham gia 1 lần, 1 lần là mê luôn à. Mong được đóng góp sức mình vào CFC, không phải chuyên ngành kế toán như các anh chị, nên rất mong được các anh chị chỉ giáo nhiều điều nha.

Có gì dài bằng cuộc đời, thế mà cuộc đời đi mãi cũng phải hết!

Khóa học Quản trị dòng tiền
Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
Hic hic.. hôm qua em có việc bận nên tới muộn khổ thân ko được chứng kiến hết phút giây độc đáo thật đáng tiếc.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
chang` ngoc' nói:
WKT offline vui wa'! Cám ơn tấm lòng anh em trai WKT với chị em chân thành wa', cởi mở wa'. Thật không gì bằng!
Anh nào nghĩ ra màn mặc váy quả là siêu wậy đất Hà Thành đó, iem chắp hai tay bái phục ngàn lần.
Chàng ngốc tham dự lần đầu offline, cảm ơn anh Bathanh nhiệt tình wa', cứ thuyết phục Chàng ngốc tham gia 1 lần, 1 lần là mê luôn à. Mong được đóng góp sức mình vào CFC, không phải chuyên ngành kế toán như các anh chị, nên rất mong được các anh chị chỉ giáo nhiều điều nha.

Có gì dài bằng cuộc đời, thế mà cuộc đời đi mãi cũng phải hết!
Ủa, chàng ngốc ới, chọn nick gì mà chẳng nữ tính gì cả...

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Chàng ngoc', biết là ai rùi đấy nhé, đúng là chẳng nữ tính gì cả? Em tưởng hôm nay có ảnh nên hộc tốc phi vào để xem ,mà sao bác hội trưởng chậm quá thế?
Hôm qua, có thể nói rằng PHL là người hạnh phúc nhất vì yêu cầu của mình được đáp ứng trọn vẹn nhất! (Fk được bầu là men galang thì phải cảm ơn và hậu tạ PHL tạo cơ hội cho nhé!)
Nhiều người cảm ơn rồi nhưng em vẫn muốn tiếp tục cảm ơn tới các chàng trai tuyệt vời của CFC, đã cho em cũng như mọi người một buổi tối vui "khủng khiếp dã man"! Nếu mà hôm qua em ăn thêm ít gan hùm, chắc là em ...xin được .....ôm tất cả các ông anh của CFC rồi!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Nhắc mới nhớ, yêu cầu của em chưa được thực hiện.......hu hu hu

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
XIANGQIANG nói:
Yêu cầu gì mà chưa thực hiện vậy XiangQiang? Ai sẽ là người thực hiện? Nói cho chị Ben biết, chi Ben đòi giúp em.Còn tới 2 ngày nữa mới đúng 8-3 nên vẫn còn cơ hội đó em.Có gì nói chị Ben, chị đòi phụ em ...hihihihi

B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
benitino nói:
Yêu cầu gì mà chưa thực hiện vậy XiangQiang? Ai sẽ là người thực hiện? Nói cho chị Ben biết, chi Ben đòi giúp em.Còn tới 2 ngày nữa mới đúng 8-3 nên vẫn còn cơ hội đó em.Có gì nói chị Ben, chị đòi phụ em ...hihihihi
Sao chị đòi phụ em?
thiện tai thiện tai!
Đừng có phụ bạc nhau như thế chứ.
Ai lại:
Có bát sứ tình phụ bát đàn
Nâng niu bát sứ vỡ tan có ngày!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
To Maco: hi` hi`, em quậy chút thôi... chứ đến yêu cầu "mặc váy tặng quà" các anh còn sắp xếp người đáp ứng được là em khâm phục các anh trai của CFC lắm rùi...

To Bathanh: bác đừng có ly gián tình cảm chị em tôi thế chứ...

Retngot

Retngot

Guest
20/7/04
121
0
16
44
??
Truy cập trang
To Lăng Quăng : đã về sớm thì làm sao mà biết......... Phồng tôm Sóc Trăng ở chỗ nào hả cô em.

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
XIANGQIANG nói:

Xin thông báo với XIANGQIANG nói riêng và với CFC hà nội nói chung,
bánh phồng tôm SÓC TRĂNG đã ra tới Hà nội, hiện tôi đã nhận được.
Thay mặt các anh em CFC Hà nội cám ơn các anh em CFC Miền nam đã cứu nguy cho anh em một bàn thua.
Dẫu muộn còn hơn không.
Hàng đã tới,
đề nghị các anh em lãnh đạo CFC hà nội tái tổ chức chương trình BÁNH PHÔNG TÔM SÓC TRĂNG cho các chị em.
Xin trân trọng cám ơn!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Em cứ tưởng sau một đêm thứ 7 và cả một ngày chủ nhật sẽ có bác tường thuật lại vụ 8/3 để bày tỏ lòng cám ơn các anh mem nhà ta chứ!

Ai dè, chỉ thấy các bác đề cập đến vụ Bánh tôm Sóc Trăng. Chà, chà, tâm hồn ăn uống lúc nào cũng lên cao vời vợi nhể. Thế bác nào xung phong tường thuật trước đây?

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
XIANGQIANG nói:
To Bathanh: bác đừng có ly gián tình cảm chị em tôi thế chứ...
Hoan hô XQ chị em mình đoàn kết, đừng để người ngoài ly gián nha, bây giờ chị mới biết yêu cầu của em là gì rồi, vậy mà không chịu nói cho chị nghe, nhưng mà không sao, em sắp được thưởng thức "món xưa" rồi đó.Bảo đảm món độc quyền...dành riêng cho em...hhihihih.

L

lily_xu_nghe

Trung cấp
30/7/04
72
2
8
42
Ha noi
Gia Linh nói:
Xin thông báo với XIANGQIANG nói riêng và với CFC hà nội nói chung,
bánh phồng tôm SÓC TRĂNG đã ra tới Hà nội, hiện tôi đã nhận được.
Thay mặt các anh em CFC Hà nội cám ơn các anh em CFC Miền nam đã cứu nguy cho anh em một bàn thua.
Dẫu muộn còn hơn không.
Hàng đã tới,
đề nghị các anh em lãnh đạo CFC hà nội tái tổ chức chương trình BÁNH PHÔNG TÔM SÓC TRĂNG cho các chị em.
Xin trân trọng cám ơn!
Anh Gia Linh ơi có lẽ phải làm bữa nữa nhỉ, ái chà thèm quá nhanh nhanh kẻo hết giòn.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ồ, xin lỗi em nhé! "Nhầm nhọt sang trồng trọt" ý mà. Chị xem mỗi trang đầu tiên nên chỉ nghe thấy cái vụ ăn uống thôi. Chị tưởng không ai đáp lại lòng tốt của các anh em trai thì tội nghiệp họ quá. Em tường thuật thế là đủ rồi, ai không đi thì cho họ tiếc hùi hụi.
À thế cái vụ Bánh phồng tôm thì thế nào đây? Không thấy bác Gia Linh nói là số lượng bao nhiêu nhỉ? Nhỡ chị em chúng tôi tranh nhau đến trong khi "only one piece" thì sao?
XIANGQIANG nói:
To Nguyen Tu Anh: hic hic, em tường thuật rồi mà...
http://www.unifiedtech.net.au/webketoan/forum/showthread.php?t=6418&page=6&pp=10

chuẩn bị tâm hồn tường thuật tiếp vụ bánh phông tôm Sóc Trăng đây...

To Ben: tại chị làm em nghiện món đó rồi đấy...

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
À thế cái vụ Bánh phồng tôm thì thế nào đây? Không thấy bác Gia Linh nói là số lượng bao nhiêu nhỉ? Nhỡ chị em chúng tôi tranh nhau đến trong khi "only one piece" thì sao?
Yên tâm yên tâm!
Đã nói là bánh PHỒNG mà, nó mà phồng lên thì to phải biết. Không cần phải tranh nhau đâu.
Mà vụ này, CFC làm bữa nóng đi, chứ đồ nguội chị E có vẻ không mặn mà lắm hay sao ấy.
Lần này, bảo đảm tất cả các món đều nóng, thấp nhất là 37 độ C.
Có được không ạ?

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Nào, chúng ta hãy cho bác Gia Linh một tràng pháo tay thật nồng nhiệt!
Tưởng gi chứ chuyện ăn uống đối với các chị em chỉ là chuyện "nhỏ hơn con thỏ". Đồ nóng hay đồ nguội đều tốt cho sức khoẻ bác ạ.
Em xin được đăng ký một suất ăn miễn phí! Thế bao giờ diễn ra để em còn nhịn cơm hả bác?
Gia Linh nói:
Yên tâm yên tâm!
Đã nói là bánh PHỒNG mà, nó mà phồng lên thì to phải biết. Không cần phải tranh nhau đâu.
Mà vụ này, CFC làm bữa nóng đi, chứ đồ nguội chị E có vẻ không mặn mà lắm hay sao ấy.
Lần này, bảo đảm tất cả các món đều nóng, thấp nhất là 37 độ C.
Có được không ạ?

C

chang` ngoc'

Guest
6/3/05
43
0
0
42
HN
ui, bánh phồng tôm hấp dẫn quá ta

Vụ bánh phồng tôm này là chị em hồi hộp thế nhỉ. Nhưng mà anh Gialinh không được ăn lẻ đâu nha. Chị em mà kiểm tra thấy xuất nhập trong kì >0 là to chuyện đó nha. Liệu anh Gialinh có đảm bảo dư cuối tuần >= dư đầu tuần không thế ạ (vì món phồng tôm này quá ư hấp dẫn mà). Hi hi!!!

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
chang` ngoc' nói:
Vụ bánh phồng tôm này là chị em hồi hộp thế nhỉ. Nhưng mà anh Gialinh không được ăn lẻ đâu nha. Chị em mà kiểm tra thấy xuất nhập trong kì >0 là to chuyện đó nha. Liệu anh Gialinh có đảm bảo dư cuối tuần >= dư đầu tuần không thế ạ (vì món phồng tôm này quá ư hấp dẫn mà). Hi hi!!!
Yên tâm yên tâm!
bánh phồng mà không PHỒNG mới là lạ.
Chắc chắn cuối tuần >> đầu tuần ( vì phồng mà lại).
Xin lưu ý cả nhà:
hạn sử dụng: 6 ngày kể từ ngày nhận EMS.
Rất mong sử dụng trước ngày hết date, tránh phụ lòng các lão tiền bối CFC Miền nam.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA