Mỗi tuần một chuyên đề

Đăng ký tham gia Cafe Club - Phía Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Phương à, khổ quá A còn hơn tuổi nó nữa kìa chẳng may cho thân A nó la mod nên mình phải chịu luồn cúi vậy chứ có hâm mộ gì cái thân gầy của nó đâu, E yên tâm đi cứ tham gia CLB A đảm bảo chăm sóc E mà.ở đó toàn người lạ Cothant có trả lời E thì cũng như ko à vì nó đâu có biết ai với ai-mod quan liêu mà

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
To: ziczac
theo í em thì anh không cần phải luồn cúi tên mod Cothant làm gì cho mỏi lưng, anh chỉ cần quà cáp, biếu xén bạn Mai Phương là được rồi, Mai Phương sẽ trừng trị tên quan liêu, háo sắc Cothant giúp anh bằng mỹ nhân kế, heheh :biggrin:
To: Cothant
chừng nào anh có nhiều tiền không biết xài đâu thì rủ em đi uống cà phê và dẫn em đi shopping nha anh! :1luvu:

D

Dangkhoath

Guest
Chao cac ban

Minh tham du webketoan cung da lau nhung chua tham gia CFC lan nao !
Lan nay thay hay qua ! Cung dang ky tham gia !
Cho minh tham gia dzoi nhe !
Co hop mat o dau thi cho minh ke dzoi
Dangkhoath@gmail.com
Phone : 090.338.2467
Lần sau bạn nên đánh tiếng Việt có dấu, đó là quy định của diễn đàn, nếu không bài của bạn sẽ bị xóa.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
phuongvpm nói:
To: ziczac
theo í em thì anh không cần phải luồn cúi tên mod Cothant làm gì cho mỏi lưng, anh chỉ cần quà cáp, biếu xén bạn Mai Phương là được rồi, Mai Phương sẽ trừng trị tên quan liêu, háo sắc Cothant giúp anh bằng mỹ nhân kế, heheh :biggrin:
chừng nào anh có nhiều tiền không biết xài đâu thì rủ em đi uống cà phê và dẫn em đi shopping nha anh! :1luvu:
Trùi A hiểu lòng E mà. Nhưng kẻ hiệp khách này đâu nỡ để E làm vậy. A không có nhiều tiền nhưng đủ để cho cái lão mod gầy gò ấy trở thành cột điện. E hãy cứ yên lòng nhé. Việc trừng trị quan liêu là của việc của toàn Đảng toàn dân và toàn quân ta mà, Mai Phương nằm trong số đó rồi thì A còn quà cáp làm giừ nhưng yên tâm là A sẽ chiều MP tới nơi tới chốn m.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
ziczac nói:
Trùi A hiểu lòng E mà. Nhưng kẻ hiệp khách này đâu nỡ để E làm vậy. A không có nhiều tiền nhưng đủ để cho cái lão mod gầy gò ấy trở thành cột điện. E hãy cứ yên lòng nhé. Việc trừng trị quan liêu là của việc của toàn Đảng toàn dân và toàn quân ta mà, Mai Phương nằm trong số đó rồi thì A còn quà cáp làm giừ nhưng yên tâm là A sẽ chiều MP tới nơi tới chốn m.
Tôi hiểu nỗi lòng chống quan liêu của ông. Ủng hộ ông nhiệt tình luôn nhưng có vấn đề "A sẽ chiều MP tới nơi tới chốn" của ông là tôi thấy không được vì hình như tôi thấy ông nhiều lần nói câu này và lần nào xong nghĩa vụ là ông gọi điện thoại mượn tiền tôi là sao?
Mai phương ơi đừng tin ai, kể cả Mod Cothant, Ziczac ngoại trừ phantuannam này nhé.

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
43
~S~
Quả là quan liêu thiệt, từ hôm qua tới giờ mà còn chưa del. Thôi thì tiện đay mè nheo theo MP tí, xong mod del luôn thể nhé!
Phuong nói:
chừng nào anh có nhiều tiền không biết xài đâu thì rủ em đi uống cà phê và dẫn em đi shopping nha anh!
To cothant: Em cũng khoái 2 món này lắm, chừng nào anh có nhiều tiền không biết sài đâu thì anh đưa tiền em đi với người khác cũng được nhé!!Hahahha.....

Sửa lần cuối:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
lannhu nói:
To cothant: Em cũng khoái 2 món này lắm, chừng nào anh có nhiều tiền không biết sài đâu thì anh đưa tiền em đi với người khác cũng được nhé!!Hahahha.....

Em ơi, sai chính tả rồi, xài chứ không phải sài, hi hi hi (ai biểu lúc trước bắt lỗi tui chi).
E hèm, thật ra chủ trương của Mod không thích del bài lắm, muốn để cho vui nhà vui cửa thôi. Nhưng Mod lại sợ mấy bác "sờ Mod" del của mọi người thôi, cho nên mới hạn chế mấy chuyện 8 lại. Thế nhé.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
ô hay, cứ 8 mãi thế này thì bao giờ mới đi cafe hả mod ơi là mod, ối giời ơi có phải là mod ko 8 đâu, mod lại chả 8 liên lục địa ấy chứ kêu gì pà con

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
43
~S~
cothant nói:
Em ơi, sai chính tả rồi, xài chứ không phải sài, hi hi hi (ai biểu lúc trước bắt lỗi tui chi).

Lạ quá, mình nhớ là đã sửa "s" thành "x" rồi mà sao kỳ vậy nè????

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
các đồng chí thân mến, thời gian gần đây mod của chúng ta quá bận rộn mà không thể họp thành viên CFC, sau chuyến offline mà theo các mem thì cho rằng thành công thì đối với mod vẫn còn chút áy náy về những điều chưa hoàn thiện trong chuyến đi, ngay sau chuyến offline là liên tiếp một số hoạt động của các thành viên tại một khu vực như Biên Hoà v.v...mong rằng các fan của CFC hết sức bình tĩnh có thể mod sẽ lên tiếng ngay thôi và trong thời gian ngắn nữa khi sắp xếp được thời gian thích hợp CFC miền nam sẽ lại họp mặt, và khi đó đề nghị các mem tham gia vui chơi, sinh hoạt lành mạnh bổ ích với sự góp mặt của đông đủ mọi người.
Hoang Thu Chau nói:
Mình thì nô nức được đi 1 bữa xem sao. Buồn ơi là buồn! Mod ơi, Mod đâu rồi? :dzo:
bạn đã làm gì để cho buổi gặp mặt đó vui hơn, hay làm chủ buổi ặp gỡ ấy chứ đừng đặt cho mình vai trò tới dự buổi gặp gỡ, bạn sẽ thấy vui ngay thôi. :food-smil (cafe mà uống thế này đây :food-smil )

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,035
410
83
46
Ninh Thuận
Cám ơn Ziczac đã lên tiếng dùm. Thực sự tất cả các Mod đang bận nên không thể thường xuyên tổ chức CFC được. Bạn có thể thường xuyên online thì cũng là một hình thức tham gia cùng WKT.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
ha ha ha phát hiện sếp MINA viết sai chính tả WKT thành KWT ha ha, đừng có mà nói với các mem là do bận rộn vội quá nên gõ sai nhá.

Các đồng chí thân mến trong khi chưa có đièu kiện họp thì hãy tranh thủ giao lưu nói chuyện mà không thấy mặt nhau để đến khi họp mặt chúng ta thân thiện hơn và gần gũi hơn, chứ để đến khi gặp nhau rồi mới làm quen thì sẽ e thẹn mà ko nói lên lời đó. :two: :two: :two:

B

bienxanh0455

Guest
Em là mem mới xin ra mắt các bác ạ.
Bữa nào các bác off nhớ hú em một tiếng nhá.
Gì chứ 3 cái vụ quậy này em thích lém..hehe.

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Đừng có la um như vậy. BTC lại không tổ chức họp mặt để cho mọi người uống cafe bây giờ. BTC nghĩ sao đây? khi mô mới cho uông cafe đây?????

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
bienxanh0455 nói:
Em là mem mới xin ra mắt các bác ạ.
Bữa nào các bác off nhớ hú em một tiếng nhá.
Gì chứ 3 cái vụ quậy này em thích lém..hehe.

Chào mừng biển xanh tham gia vào WKT và CFC có 2 điều mà mình muốn hỏi bạn là CFC có thể hú bạn ntn (ý mình là số điện thoại hay liên lạc với bạn ntn?) thứ 2 là bạn có thể chơi guitar hả, vậy thì chuẩn bị một bài thật hay nhá, bữa nào họp mặt để còn duyệt chớ.

Sửa lần cuối:
B

bienxanh0455

Guest
hihi...Lúc mới vào trang web này thấy mọi người vui vẻ nói chiện còn biển xanh cứ lạc lõng làm seo í (chắc tại mới wá..hi). Giờ thấy có người quan tâm ghé mắt nhìn tới mình...vui wá đi.Cám ơn ziczac nhá.
Có gì cứ nhắn tin cho biển xanh là được rùi(online giờ hành chánh..hìhì). Để mình nhập nick yahoo vào hồ sơ.
Còn đàn guitar hả? mình mới biết đàn sơ sơ thui(đang học mà). Ko dám biểu diễn đâu, sợ mọi người cười lém. Hơn nữa con gái mà vác đàn biểu diễn trước đám đông...hơi bị khớp, làm hổng được đâu.

H

HoaGoTrang

Guest
23/3/05
113
0
0
Ho Chi Minh
ziczac nói:
bạn đã làm gì để cho buổi gặp mặt đó vui hơn, hay làm chủ buổi ặp gỡ ấy chứ đừng đặt cho mình vai trò tới dự buổi gặp gỡ, bạn sẽ thấy vui ngay thôi. :food-smil (cafe mà uống thế này đây :food-smil )
Mình nghĩ mọi người ai cũng thấy thích được tham gia, chỉ có điều vì chưa biết họp mặt ra làm sao nên còn bỡ ngỡ. Phải có kinh nghiệm đã chứ, phải không? Thật ra phải bắt tay vào góp sức thì mới thấy thật sự vui, chứ làm người khách qua đường thì không có gì là hứng thú cả. Đúng không nào các bác! :lol:
Nhưng mà có ai cho mình tham gia góp vui không nhỉ!
:music-smi

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
ziczac nói:
Chào mừng biển xanh tham gia vào WKT và CFC có 2 điều mà mình muốn hỏi bnạ là CFC có thể hú bạn ntn (ý mình là số điện thaoi hay liên lạc với bạn ntn?) thứ 2 là bạn có thể chơi guitar hả, vậy thì chuẩn bị một bài thật hay nhá, bữa nào họp mặt để còn duyệt chớ.
Cha Ziczac viết bài nhìn thấy ớn, sai tùm lum, mà bày đặt bắt lỗi người khác kìa.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
há há há mod lên tiếng rồi kìa bà con, lừa mãi mới chịu thò đầu ra, túm lấy nó đi kìa
To Bienxanh: Đời là cái đinh, ta là cái búa-vác ra mà đánh đàn ngại gì chứ nhở, ha ha ha, CFC ko phải lúc nào cũng ngồi ở quá cafe, mình nghĩ mọi người có chung sở thích uống cafe và giao lưu với nhau vậy thì hoàn toàn đơn giản hãy giao lưu trước trong khi chờ mod pha cafe cho chúng ta.

Sửa lần cuối:
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Vâng, cothant đã xem bài viết của bạn Bienxanh và bạn Hoàng Thu Châu.

Trước mắt thì CN tới (19/06) chúng ta sẽ có 1 buổi họp mặt nho nhỏ nhằm chúc mừng SN các thành viên trong tháng 6, các bạn xem chi tiết tại đây.

Mình nghĩ sẽ có 1 số bạn (thường là nữ) ngại đi vào ngày CN, thì mình cũng xin thông báo luôn: nếu không có gì thay đổi, chúng ta sẽ có 1 buổi cafe vào ngày Chủ Nhật............ 3/7 tới ( hi hi hi, tháng 6 này cothant kẹt..... cứng rồi). Thời gian và địa điểm cụ thể tới lúc đó mình sẽ thông báo sau, các bạn còn thắc mắc gì không ạ?

p/s: Bạn bienxanh0455 mail cho mình cách liên lạc với bạn nhé ( mail, điện thoại...) : cothant1981@yahoo.com

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA