Đăng ký tham gia Cafe Club - Phía Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Địa điểm Cafe Cn tuần này ( ngày 3/7) thì chị Mina đã thông báo ở trên rồi đó các bạn, Cothant bổ sung thêm :
Quán Khúc Ban Chiều số 6D Ngô Thời Nhiệm Q3 (kế quán Sỏi Đá).
Tuy nhiên còn thời gian thì mong các bạn cho ý kiến thêm: Cothant đang phân vân không biết nên gặp nhau vào buối sáng hay vào chiều tối các bạn nhỉ???

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Mình có ý kiến là nên tổ chức vào buổi chiều tối đi. Vì sáng chủ nhật còn phải lo ....Hơn nữa uống cafe vào buổi tối mới hay hơn chứ! Các pác khác ý kiến thế nào?

T

thao

Guest
cothant nói:
Địa điểm Cafe Cn tuần này ( ngày 3/7) thì chị Mina đã thông báo ở trên rồi đó các bạn, Cothant bổ sung thêm :
Quán Khúc Ban Chiều số 6D Ngô Thời Nhiệm Q3 (kế quán Sỏi Đá).
Tuy nhiên còn thời gian thì mong các bạn cho ý kiến thêm: Cothant đang phân vân không biết nên gặp nhau vào buối sáng hay vào chiều tối các bạn nhỉ???
Cothannt ơi ,đi buổi chiều chiều hay tối tối đi em,đổi không khí thử một lần đi.Một tuần chỉ có một ngày CN ở nhà phải lo chuyện nhà cửa nữa .......

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Thông báo chính thức của cá nhân tôi

:0frown: Theo thông báo của bác sĩ riêng, tôi sẽ bệnh nặng khoảng từ nay tới 4h chiều ngay 3/7 nên cho dù CFC có họp ở đâu cũng được giờ nào cũng xong nhưng chỉ từ 4h chiều ngày 3/7 tôi mới có thể có quà MB cho CFC. Đề nghị bác MINA, Cothant, phantuannam,ketoancon, handung107, và một bác Minh nào đó ko rõ nick nữa có số đt: 0913 725 202 buộc phải có mặt ziczac không chịu trách nhiệm về sự chậm trễ. Nay kính báo. Thân mời tất cả các mem miền bắc tơi dự miễn phí cho vui cửa vui nhà. :lol: :dzo:

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
ziczac nói:
:0frown: Theo thông báo của bác sĩ riêng, tôi sẽ bệnh nặng khoảng từ nay tới 4h chiều ngay 3/7 nên cho dù CFC có họp ở đâu cũng được giờ nào cũng xong nhưng chỉ từ 4h chiều ngày 3/7 tôi mới có thể có quà MB cho CFC. Đề nghị bác MINA, Cothant, phantuannam,ketoancon, handung107, và một bác Minh nào đó ko rõ nick nữa có số đt: 0913 725 202 buộc phải có mặt ziczac không chịu trách nhiệm về sự chậm trễ. Nay kính báo. Thân mời tất cả các mem miền bắc tơi dự miễn phí cho vui cửa vui nhà. :lol: :dzo:
Bác Minh nhắn với tôi rằng sẽ tới với điều kiện : Người mà anh vovinhnam (bí danh 1088 Miền Bắc) nhắc đến phải xuất hiện. Nay không biết ý người đó thế nào!? Xin vui lòng trả nhời nhé.

H

hongan

Guest
20/12/04
20
0
1
Lang thang
Nghe anh ziczac bảo có quà MB hấp dẩn quá nhưng buổi chìều lại có "độ" mất rồi, tiếc qu..aaaaaaaaaaá!
to cothant: tổ chức cafe vào buổi sáng cho mát mẽ được không? Với lại cafe thì phải uống vào buổi sáng cho tinh thần tỉnh táo cả ngày chứ, các bác có đồng ý ko? :food-smil

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
KHANHDOAN nói:
ặc...........ặc..........tính cho cả đám leo dây thừng đi về hả, trời ơi CFC nghe oách và hoành tráng vậy chứ nghèo lắm, không tin các bác nhìn Chủ Tịch CFC thì biết..................
hìhì , đó là ý kiến thôi mà ( đùa đấy, mà các bác tưởng thiệt cũng được) :biggrin:
mình có ý kiến như thế này, cafe buổi sáng được k?vì có những người ở xa thì sao?thứ 2 còn đi làm nữa, như mình ở Bình Dương nè,nếu cafe buổi tối thì cũng hay đấy, nhưng buổi sáng cũng có cái hay của nó mà , phải không các bác?Chủ nhật nào mình cũng wake up trể hết, tuần này ráng cố gắng thức sớm 1 bữa, các bác nào giống mình thì cũng tranh thủ dậy sớm 1 bữa nhé. với lại đi buổi sáng thì dễ nhìn rõ mặt mọi người hơn, chứ đi buổi tối nhìn tui .. đẹp chai lắm, :banana: kaka. đi buổi sáng đi hén.
Chúc tất cả vui vẻ.

Sửa lần cuối:
ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Thế này đi, chúng ta sẽ gặp nhau vào 4h chiều đi lúc đó trời còn sáng và còn nhìn rõ mặt nhau, sau khi đã qua màn chào hỏi làm quen thì chúng ta cùng chìm vào bóng tối cho lãng mạn. Hơn nữa rất nhiều các mem nữ muốn tham gia nhưng cả tuần đi làm ko lẽ sáng chủ nhật lại đi luôn nên cứ để mọi người ở nhà tắm giặt cho chồng con ngủ thoải mái rồi đi với chúng ta, như vậy tiện hơn, các bạn ở xa như Biên Hoà, Bình Dương chịu khó một tý đi, bạn nam chở bạn nữ có khi buổi tối về sau khi đã có càfê lại tỉnh táo hơn chứ ít bị lú lẫn cho nên đừng để lỡ cơ hội.

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Hoan hô bác ziczac! Một ý kiến với lời giải thích thật hay!Chủ tịch CFC đâu sao không có ý kiến gì vậy, quyết định đi chứ!

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
KhanhDoan mà không đi tôi sang Quantri làm thơ cho bà quê độ luôn đấy, được có mỗi bà háng xòm à quên hàng xóm mà lúc nào cũng đòi triệt phá cách mạng, nếu thấy trống vắng để Anh qua Anh chở đi nhá.

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
Thôi thì tùy các bác, nếu đi buổi chiều để tiện cho các mem nữ thì mình okie thôi, chuyện gì chứ chuyện vì các mem nữ thì mình " tiệt đối " chấp hành.Nhưng phải gút lại cho sớm sớm nhé, vì nếu buổi sáng thì mình phải đi từ chiều thứ 7, còn buổi chiều thì mình cũng phải tới sáng thứ 2 mới về. Chúc các bác vui ve và sớm có quyết định cuối cùng nhé.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Đây là thông báo chính thức đây:

Chủ nhật này 3/7 mình sẽ có buổi cafe:

Thời gian: 19h

Địa điểm: Cafe Khúc Ban Chiều 6D Ngô Thời Nhiệm, Q.3

Mọi chi tiết các bạn có thể gọi cho cothant: 0903 66 99 87

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
cothant nói:
Đây là thông báo chính thức đây:

Chủ nhật này 3/7 mình sẽ có buổi cafe:

Thời gian: 19h

Địa điểm: Cafe Khúc Ban Chiều 6D Ngô Thời Nhiệm, Q.3

Mọi chi tiết các bạn có thể gọi cho cothant: 0903 66 99 87
gọi cho cothant thì kiu là cothant luôn hả?vì midu k biết cothant tên gì cả. 19g thì có trể lắm k?mọi người có xài giờ dây thun kh nhỉ???

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
ziczac sẽ đến đó lúc 16h đến 19h mọi ngừơi tới thì ziczac về hí.

B

bienxanh0455

Guest
Ơ ơ....các bác ơi!!!!!!!!!
Em hơi théc méc một chút. Đi uống cafe chúng ta có đóng quỹ ko? Để em bít mà còn chuẩn bị chứ...

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
bienxanh0455 nói:
Em hơi théc méc một chút. Đi uống cafe chúng ta có đóng quỹ ko? Để em bít mà còn chuẩn bị chứ...
Trên tinh thần là share đều cho mọi người, bạn cứ thế mà chuẩn bị nhé.
To Midu79: vâng, bạn có thể gọi cothant là.... cothant, còn tên thì mình tên Ân, hi hi.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
bienxanh0455 nói:

Các bạn nữ mới vào CFC bao giờ cothant cũng lo lắng giúp lần đầu ko có gì đâu, các lần sau thì tuỳ vào thái độ của lần đầu nhưng nói chung cothant khá ưu tiên các ban nữ trong thanh toán, chứ phải tay mình thì ...đang mài dao đây.

midu79

midu79

Guest
28/2/05
37
0
0
44
Binh Duong
www.genimex.com.vn
cothant nói:
Trên tinh thần là share đều cho mọi người, bạn cứ thế mà chuẩn bị nhé.
Thế thì uống cafe xong rồi thu tiền từng người hay sao? hay là thu tiền trước khi uống :biggrin: nếu như thu k đủ thỉ Chủ tịch bù hỉ??????? còn nếu thừa thì mình đi tăng 2 hả??? hay sung vào công quỹ để lần sau đi tiếp, nếu vậy thì ai làm thủ quỹ?CT ha?

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
midu79 nói:
Thế thì uống cafe xong rồi thu tiền từng người hay sao? hay là thu tiền trước khi uống :biggrin: nếu như thu k đủ thỉ Chủ tịch bù hỉ??????? còn nếu thừa thì mình đi tăng 2 hả??? hay sung vào công quỹ để lần sau đi tiếp, nếu vậy thì ai làm thủ quỹ?CT ha?

Đây là một nghệ thuật mà chỉ có chủ nhiệm CFC mới biết, đảm bảo bao tiêu cho mấy bạn nữ của CFC mà ko ai có thể ganh tị, nhưng chỉ được lần đầu thôi, ai muốn quan sát hãy đến xem nghệ thuật này như thế nào, ai không tới ráng chịu nha.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA