Đăng ký tham gia Cafe Club - Phía Nam

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Cothant có nghía nghía qua bên CFC miền Bắc và thấy có vài bạn đăng ký nhầm bên đó (vì ở HCM thì không thể nào tham dự cafe ở tận...Hà Nội được), cho nên cothant lập ra thread này, để các bạn phía Nam có thể đăng ký được.

To: các mem miền Nam, bạn nào hứng thú với mấy vụ cafe thì vào đây tham gia nha, các bạn hãy để lại các thông tin liên lạc như:

- Nick

- Họ tên

- Ngày sinh

- Đơn vị công tác

- Điện thoại liên lạc (hoặc cách nào đó để liên lạc với bạn khi có dịp uống cafê, VD: mail)

Để không bị tiết lộ các thông tin cá nhân bừa bãi, các bạn có thể mail trực tiếp cho mình: au05022000@yahoo.com , còn nếu không bạn có thể chỉ cần để lại cách liên lạc ngắn gọi trong thread này cũng được.

Sau đó mình sẽ cập nhật vào danh sách thành viên o thread ...kế bên. Nếu các bạn vào thread đó thì sẽ thấy thành viên CFC miền Nam cũng có khoảng 40 người rồi đó (tự quảng cáo...hi hi hi....)

Chào mừng các bạn đến với CFC miền Nam.

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguyen_ngoc

Guest
10/3/05
12
0
0
Ho Chi Minh
Cho mình đăng ký tham gia với, mình mới đăng nhập trang web này thôi và cũng không rành về internet lắm, rất mong được được "thọ giáo"
nick: nguyen_ngoc
liên lạc: phoxa78@yahoo.com
Khi nào di cafe sẽ thông tin chi tiet hơn nha :)

S

Sangvo

Trung cấp
13/4/05
145
0
16
TP Ho Chi Minh
Chào, Hi hi mình là thành viên mới, rất mong được tham gi CLB cafe, chỉ cho minh cách đăng ký nhé./.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Cách đăng ký mình đã viết ở trên rồi đó bạn, bạn cứ làm theo như thế nhé.

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Này cothant nhớ Anh với nha, đừng có quên tội lắm đó nha.

J

jennie82

Guest
Em cung muon tham gia

Nick : jennie82
Name: Thu*
Birthday: 15-Oct-1982
Tel: 091.8258498
Cam on cac anh chi va cac ban rat nhieu neu duoc goi vi lan dau tien gap WKT cung la lan dau tien WKT hop mat o Tao Dan. Lau qua khong gap moi nguoi. Mong muon duoc gap lai.

P

peace_do

Guest
8/11/04
12
0
0
44
Vietnam
Đăng ký thì đăng ký rồi nhưng chả thấy bữa uống cafe nào cả. Không biết ban tổ chức đã chọn ra một địa điểm lý tưởng để uống cafe chưa. Theo tôi thấy uống cafe ở Đông Hồ là tuyệt vời nhật. Giá cả phải chăng, không gian thoáng mát, yên tĩnh. Còn thời gian uống cafe thì từ 9h00-11h00 vào các buổi sáng CN hàng tuần. Nếu bác nào cảm thấy hợp lý thì ủng hộ cái nào.

V

van anh

Guest
6/9/04
29
0
0
41
TP.HCM
Mình cũng mong được tham gia ,để được cùng trao đổi với các bạn và các anh chị trng webketoan.
Nick va ten cua mình:Van anh
Sinh ngày :19-12-1982
Tel nhà:2507512
Mong được có dịp tham gia va gặp gỡ các bạn nhiều

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Sau lễ 30/4 cothant sẽ làm 1 buổi cafe nho nhỏ để họp mặt mọi người nhé. Mình sẽ bổ sung các bạn nguyen ngoc, sangvo, jennie82, van anh, THU TRAN, vào danh sách.
To Peace Do: Đông Hồ là ở đâu thế bạn? Những lần trước mình đều có thông báo trên diễn đàn đấy thôi, chuyện này bạn xem lại nhé. Và mình nghĩ lúc đó bạn đang làm nghĩa vụ cho nên không gửi mail cho bạn, với lại bạn đăng ký và để lại thông tin nó hời hợt sao đó, mình có hỏi lại mà không thấy bạn trả lời??? http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=4873&page=2&pp=10
To THU TRAN: mình đoán chắc bạn chưa biết cách viết có dấu, bạn vào đây xem lại nhé: http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=3411 , quy định trong diễn đàn đó bạn, nếu bài viết của bạn không có dấu thì sẽ bị xóa đó.

I

Ira

Guest
Ủa, em có tên trong danh sách chưa vậy, anh cothant? (Đừng nói là anh "chớp" hết mấy bạn gái mới đó nha! Cho em với chứ!)

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
cothant nói:
To Peace Do: Đông Hồ là ở đâu thế bạn?
Đường Cao Thắng nối dài bên cạnh nhà thi đấu kỳ Hoà đấy.
Đông Hồ là một quán cafe sân vườn có hồ nước lớn rất mát nếu họp ở đây thì rất được đấy.

thanh phuong

thanh phuong

Guest
8/10/03
21
0
0
42
HCM
dienhoavietnam.com
Còn em nữa ! cho tham gia với anh cothant . Khi nào đi gọi em với nha
Phần này gửi IRA : Em yên tâm đi anh cothant đâu có như vậy ? anh không dành hết bạn mới của em đâu. Anh cothant dành hết thì chị dành lại cho em nhé, bây giời thì ăn no ngủ kỹ đừng lo nghĩ nữa nghe chưa (hihihihi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!)

IChiNoVa

IChiNoVa

Phu cà phê
2/4/05
134
4
18
Sòn Gài
www.xommuaban.vn
Chết thật, đến tận bây giờ mình mới biết được ngoài trà đạo còn có cà phê đạo nữa.
Xin cho mình một tay.
Khi nào tổ chức nhớ thông báo, mình có mặt ngay.

C

Cayman

Cao cấp
26/11/03
246
4
0
42
HCM
danketoan.com
Cho tôi đăng ký với (tôi chưa bao giờ gặp thành viên nào của WKT cả, hu hu).
Nhớ gọi tôi khi có họp mặt nhé.Rất mong đấy.

Sửa lần cuối:
H

hai huu doan

Guest
29/12/04
0
0
0
45
Vũng Tàu - Bà Rịa
Có gì hay nhắn cho anh trước nha cothan. lần trước em nhắn mà không đi được.nhà ở sg tiện ghê.
Đoàn Hữu Hải
4/7/1976
doanhuuhai@walla.com

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Vâng, cothant ghi nhận, có gì cothant sẽ nhắn cho mọi người ha, chắc cũng sắp rồi, mọi người nhớ theo dõi nhé.
To Hai huu Doan: ha ha, anh có thể mua luôn 1 căn nhà ở SG, rồi dọn vào ở cho tiện anh à....hi hi hi

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
To: Cothant
Đừng có quên Anh nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.