Hot..... hot...x....x....

• Thread starter cothant
  • Ngày gửi
tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
To Erpvn !

Tối nay đi nhớ xách theo chai rượu đấy nhé, không có là bị "hội đồng" à nghe.

To all !

Sau chầu bên Vườn Phố sẽ là chầu cà phê overnight. Bác nào đi được thì thu xếp trước đi nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Ha ha, chắc bác Hùng đã...."thu xếp" rồi chứ ?!?
To ERPVN: hi hi hi, cám ơn anh nhiều hen ( đại diện mọi người)

Sửa lần cuối:
Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Khỉ thật !
Thế mà lại vắng mình mới chết không chứ. Ông rượng vang không xỉn thì thôi xỉn thì trời ơi. Sông Đồng nai cũng nhảy xuống bơi cho bằng được hic hic hic (Xỉn rồi Sông Đồng nai cứ tưởng rạch Thị Nghè).

Hôm nay phải đi ôn thi mới chết chứ. HU hu hu, Không đi ôn thi thì đâu có POST bài lên được. Đúng là tên Cothant chết toi lưa ngay vào Thứ bảy này mới chết chứ. asao nó không lựa thứ bảy tới nhỉ,
Đúng thật mọi người tổ chức di nhậu mà minh tới không được đúng thật là :
Khổ thân tôi thế này không chứ.
Hu hu hu.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hix hix, bác Thìn đang xỉn hay sao ấy, post bài gì .... sai chính tả hay sao mà em đọc...chẳng hiểu gì cả. Tối nay thì mới có anh Gia Linh vào chơi chứ anh, tuần sau cũng được thôi, nhưng có em với anh thôi hà, chịu không?
À, chuyện học là chuyện cả đời mà anh, bỏ 1 buổi đâu có sao.... ha ha ha ha....(giọng điệu của những thằng lười....như em... ha ha ha)

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Ôn thi nghiêm túc đấy. Không phải chuyện đùa đâu. Còn duy nhất một buổi thứ 7 này để hệ thống lại thôi. Bỏ học rớt thì chết toi với "Madam" ở nhà.

Nguy hiểm lắm. Hùng cứ có vợ đi rồi biết thế nào là : SỨC MẠNH CỦ PHỤ NỮ.

vỢ ANH CẢ CHUNG CƯ 17 TẦNG CÒN PHẢI SỢ, BỘ ANH LÀ THẦN THÁNH HAY SAO MÀ KHÔNG SƠ

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
To tranvanhung, cothant
Thôi cả khóa ổng đi học có một bữa cuối thì để cho ổng đi đi.

To khuatqthin
Anh làm gì mà ghê thế.

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Nếu ngoài vợ ta hiểu ta thì trên đời này chỉ còn VNgeek hiểu ta nữa mà thôi.
Anh đi uống giùm em hai ly nhá. Một cho em, Một cho Baby của em.

cám ơn anh, quá trời luôn.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
To KHANHDOAN:
Em nói thế thì oan cho anh quá. Anh biết hoàn cảnh của anh, đâu có hô hào bao giờ đâu. Trong topic này anh chỉ xin cho bác khuatqthin thôi mà.

To Gia Linh và các bạn:
VNgeek rất tiếc là không có mặt hôm đấy cùng mọi người.
Các bác nhậu vào thời gian như thế khó cho em quá.

T

thao

Guest
To TVH :Này nhé, đòi overnight cho dữ dằn vào,làm cho "Mina chuẩn bị đồ đạc" để đi thấu sáng luôn mà chẳng thấy mặt của chú đâu hết nhen.

Sửa lần cuối:
K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
thao nói:
To TVH :Này nhé, đòi overnight cho dữ dằn vào,làm cho "Mina chuẩn bị đồ đạc" để đi thấu sáng luôn mà chẳng thấy mặt của chú đâu hết nhen.
Sao Thảo không nói sớm! Nếu biết Mina chuẩn bị đồ đạc như vậy thì hôm đó anh đâu phải chở Mina về sớm thế !!!

T

thao

Guest
ketoancon nói:
Sao Thảo không nói sớm! Nếu biết Mina chuẩn bị đồ đạc như vậy thì hôm đó anh đâu phải chở Mina về sớm thế !!!
haha, chắc kiểu này thảo phải chạy trốn Mina quá ketoancon ơi.......

erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
48
Miền đất hứa
www.erpvna.com
tranvanhung nói:
To Erpvn !

Tối nay đi nhớ xách theo chai rượu đấy nhé, không có là bị "hội đồng" à nghe.

To all !

Sau chầu bên Vườn Phố sẽ là chầu cà phê overnight. Bác nào đi được thì thu xếp trước đi nhé.

Bác Hùng đâu rồi, mau tạ tội với anh em đi... không thì bị "hội đồng" à nghe (@tranvanhung)

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
Đây, đây có mặt. Mọi người chơi vui vẻ quá làm tôi tiếc đứt ruột luôn. Hôm đó có khách đột xuất nên phải đi tiếp khách không về kịp để chạy lên làm thịt mấy chai rượu. Nếu ông Erp có lòng thì hôm khác tôi sẽ đi vậy.

G

Gia Linh

Guest
30/1/05
357
2
0
24
VN
Gia Linh vô cùng cảm kích tấm lòng của các anh chị em CFC Sài gòn đã dành cho Gia linh trong buổi tối T7 ngày 19/03/2005 vừa qua.
lần đầu tiên trong đời Gia linh uống rượu bia thập cẩm như vậy ( cả rượu mạnh, rượu vang và cả bia, nhiều quá), và cũng lần đầu tiên Gia linh bung biêng vì rượu bia và vì tình cảm đằm thắm của các bạn.
Có lẽ tại vỉ rượu bia và TC nhiều quá, nên Gia Linh lỡ nắm tay MINA ( cũng tại rượu bia làm cho ai đó - ko biết có phải Gia linh hay không - đã làm MINA sái tay). Gia linh áy náy quá. mong rằng các cuộc vui tới cùng các thành viên WKT, Gia linh sẽ ko bị say rượu nữa.
Một lần nữa, xin cám ơn tất cả mọi người đã dành cho Gia linh tình cảm yêu mến. Gia linh sẽ không phụ lòng quý mến của các bạn.

Nhân đây, Gia linh cũng xin thông báo 1/2 bình rượu đã được chuyển ra Hà nội 1 cách an toàn phục vụ chương trình của buổi offline RẮN LỆ MẬT cuối tuần này.
Và cũng một tin còn vui hơn nữa, nếu không có gì thay đổi, bác Phianhtuan - đại diện cho CFC Miền nam - sẽ tham gia chương chình này của CFC Miền Bắc. ( có lẽ ra thẩm định xem rượu và bánh phồng sóc trăng còn đủ lượng hay không).
Xin kính báo anh chị em CFC Miền bắc có mặt đông đủ và đúng giờ để cung kính nghênh đón bác PHIANHTUAN nhé.

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Ăn nhậu quá trời, chẳng thấy ai cảm ơn Lão gia tiếng nào.
Kỳ này Lão gia bận quá rồi mọi người cũng quên Lão gia luôn, chán quá.
Gialinh nhớ phải ướp lạnh 1/2 bình rược cho mọi người nhé, khéo kẻo rách mất lớp vỏ cuối cùng là hỏng bét đó.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA