File excel NKC và NKSC theo quyết định 48

• Thread starter levanton
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
C

ChuotNhokt

Sơ cấp
23/12/10
18
0
0
BMT
em đã tải về sử dụng nhưng nó bị làm sao a'!!! em xoá số liêu cũ, nhập số liệu mới và lưu lại>>> thoát ra, khi mở lại vẫn là số liệu cũ. hix hix.
em nhập số phát sinh >>> chỉ thấy được sổ NKC, con lai các sổ khác ko thấy gì hết trơn.
z là nó bị làm sao z hả a.?

L

lcomayg

Guest
15/12/08
2
0
0
Ha long
Chào anh le van Ton, anh ơi em đang rất cần file excel NKSC theo QD 48 mà ko down được , anh có thể cho em xin file đó và gửi vào mail " nguyentrang2986@gmail.com" giúp em được ko ạ. Em cảm ơn anh rất nhiều.

N

NNM

Trung cấp
22/4/08
50
0
6
Hung Yen
Em cũng tải về dùng, nhưng bị lỗi phần NKC, nó chỉ hiện mấy dòng đầu thôi anh à, anh chỉ em cách khắc phục với nhé! Cảm ơn anh nhiều, chúc anh năm mới nhiều sức khoẻ, nhiều may mắn!

H

hathuthuy123

Trung cấp
29/1/11
63
0
6
37
phú thọ
xin mẫu sổ sách NKC theo quyết định 48

em mới đi làm cho một công ty mới thành lập
công ty em không có phần mềm kế toán , hàng tháng em mới kê khai thuế và làm báo cáo quý chưa lên sổ sách gì cả.
em dowload mẫu sổ mà không được , bác nào có xin gửi cho em vào hòm thư:
hathuthuy@ymail.com
xin cảm ơn !

L

lemontree89

Sơ cấp
20/12/10
13
0
0
hải phòng
huhu các anh chị tải như thế nào vậy ạ? Em không tải được. Giúp em với!

S

samia

Trung cấp
25/2/11
55
0
0
35
quy nhơn
gửi file đọc 0 được j hết bạn ơi.bị mã hoá chữ quá trời

nếu được cũng nhờ anh gửi jup1 dùm e file wa mail dùm em nha nucuoitrongtoi_kn2005@yahoo.com

Sửa lần cuối:
P

pham ngoc dung

Guest
26/5/08
10
0
1
TP.HCM
Mình có cần sửa đổi các chỉ tiêu theo TT 244 ko? Trong TT thì chỉ áp dụng QD15, vậy làm BCTC theo QD48 vẫn như cũ ah?

Sửa lần cuối:
L

luusuongmai

Trung cấp
7/3/10
143
1
18
Tp. HCM
Dear all!
Các bạn đã, đang và sẽ sử dụng file sổ sách theo QĐ 48 của Mr Ton, xin giúp đỡ vấn đề này chút ạ.
Trong sheet SCT 133_333_511_15x các bạn có thấy là bị ẩn các dòng trên đầu không? Nếu như vậy mình sẽ k lọc được dữ liệu của các TK khác, sẽ k đối chiếu được số liệu. Bạn nào biết cách mở lại các dòng đó k, reply dùm mình với nhé. TKs all!

S

subidu

Sơ cấp
8/1/11
44
0
6
Hà Nội
Đúng đó mình cũng k thể hiển thị được các dòng đó. Ai biết chỉ giúp đi nhé! Thanks nhiều nhiều

Rongcon88

Rongcon88

Sơ cấp
18/8/09
16
0
1
35
Bắc Giang - Hà Nội
Em chào cả nhà hii cả nhà minh anh,chị nào có file excel QĐ48 thì gửi cho em với nha mail cua em la:thuyhau.hkt88@gmail.com
Em cảm ơn cả nhà trước.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA