Sea Games

• Thread starter Margarita
  • Ngày gửi
Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Tất cả vấn đề về Sea Games, những trận bóng đá cùng những cổ động viên đầy nhiệt huyết. Môn bóng chuyền, môn Wusshu hay bộ môn điền kinh.v.v...Tất cả đều nói ở đây, chúng ta cùng thư giãn :chuoi :chuoi :chuoi và cùng chúc cho Sea Games 22 tổ chức tại Việt Nam được thành công tốt đẹp nhé! :two: :two: :bia :cool :two: :two:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Không hiểu mọi người có xem trên TV cái cảnh xếp hàng xô đẩy chen lấn để mua được tấm vé đi xem Sea Games không nhỉ? Em cũng muốn có vé đi xem mà trông chừng cái kiểu chầu chực xếp hàng dài đến là dài để mua được cái vé mà thấy ngán ngẩm quá chừng. Vé bán cho dân có 1000 chiếc (trận khai mạc bóng đá Nam) mà có đến hàng vạn người muốn mua. Chẹp! :wall kiểu này chắc chỉ xem truyền hình trực tiếp trên TV mất thôi.

A

anhvu

Cao cấp
11/10/03
213
0
16
Truy cập trang
Cứ tưởng trong này phe vé cơ đấy.

B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
Việt Nam hòa với Thái Lan 1-1. Đá dỡ ẹt ! Cũng may là không bỏ 1,5 triệu đồng để xem trực tiếp tại sân. Nếu không chắc tức ói máu quá.

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Originally posted by boihoangvt@Nov 30 2003, 08:27 PM
Việt Nam hòa với Thái Lan 1-1. Đá dỡ ẹt ! Cũng may là không bỏ 1,5 triệu đồng để xem trực tiếp tại sân. Nếu không chắc tức ói máu quá.
Ui, anh Boihoangvt đang ở ngoài Hn à? Hôm qua tuy Việt Nam hoà nhưng em thấy đường HN vẫn đông lắm, nhất là trục đường Điện Biên Phủ ấy. Hiệp 2 Việt Nam đá hơi bị hay đấy chứ anh? :chuoi Nhưng cái bàn gỡ hoà của đội Thái Lan quả là cũng quá đẹp anh nhỉ? :leu:

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Kết quả như thế là quá tốt rồi.
So với TL mình đã đầu tư thực sự bao nhiêu mà đòi hỏi nhiều hơn ở các cầu thủ ?

M

Minhfc

Guest
2/10/03
27
0
1
Ngồi xem hịêp một mình muốn ngẹt thở luôn (sợ bị TL ghi bàn trước) nhưng sang hiệp 2 thì tuyệt vời, các cầu thủ việt nam đá quá hay... :bia :bia :bia

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Em thấy đá thế là tốt lắm rồi bác Boihoangvt ạ, nhiều người muốn bỏ hơn số tiền bác đặt - còn chẳng được chui vào sân nữa là... :chuoi

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Nhưng em thấy bạn em đi xem ngoài sân kể rằng, khoảng cuối hiệp 2 của trận Lào với Indo thì vé ngoài sân chỉ còn khoảng 100, 200n đồng thôi. Có khi từ trận sau em cũng đi rình để chộp được vé vào sân xem mới được. :chuoi :chuoi :chuoi

B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
Đội Việt Nam đá trong sân, còn mình ở ngoài xem mà cứ toàn phải " đá phụ ". Bực mình ghê luôn. Việt Nam cũng được 01 trái đá phạt y hệt như Thái Lan mà chẳng làm nên trò trống gì.

HaiAu

HaiAu

Trung cấp
2/10/03
139
0
16
61
Quảng Ninh
www.bienngoc.com
Tin từ Nghệ an : Dân thành Vinh tuy không đông áp đảo như Hà nội ta, song tinh thần của "Sông Lam NA" thì thật là bốc lửa! Đặc biệt với bàn thắng của Văn Quyến đã bốc thêm khí thế tự hào ra mặt của tất cả những ai có mặt...tại sân Quảng trường tối nay! Dù là dân ngoại tỉnh nhưng mình cũng phải chẹp miệng mà rằng "chu cha, thằng chả ở mô ra mà đá hay quá trời ", lập tức " răng mi không biết, hắn là dân quê choa đó! Sông Lam nghệ an đó !"
Hoan hô Văn Quyến, hoan hô Sông Lam Nghệ An, hoan hô cả 2 đội nam nữ Olimpic Việt nam , niềm tin chiến thắng đang đến thật gần!
(Phóng viên Haiau thường trú tại vinh chuyển bài về qua fax)

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Hehe, sáng nay phải dậy sớm đi trông thi, mò vào web một tẹo cho đỡ buồn ngủ. Hêhê, đọc cái này của anh Haiau tỉnh cả ngủ. "Chu choa, mần răng mà bác Haiau tả gì mà đúng rứa." :chuoi :chuoi :cool :a3 :eek:k

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Chiều nay rất hy vọng đội tuyển Vn chiến thắng, cả nhà có mong muốn thế không ạ. Chúc cho Vn được vô địch một lần cả nhà nhỉ? :chuoi :chuoi

Cả phòng em đang nháo nhác lên vì chuyện mua vé. Theo như thông tin chợ đen của một đồng chí điện về, giá bây giờ vẫn đang là 900.000n đồng một đôi, nghe thấy con số thật hãi hùng quá! :wall

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Tỷ số là 1-0 nghiêng về đội tuyển Việt Nam các bác ơiiiiiiiiiiiiii :hammer:

Tối qua, sau khi hết trận đấu, cả dòng người ào ra đổ về khắp ngả đường, đông vui như chảy hội, người, cờ, hò reo - một khung cảnh tuyệt vời của Hà Nội.

Thế mới thấy, bóng đá tạo cho con người niềm vui, sự gắn bó, tinh thần dân tộc...
Mong rằng những ngày Seagames tới, chúng ta còn tận hưởng nhiều không khí này hơn nữa.
Cùng ủng hộ Seagames 22 các bác Kế nhé !!! :pint:

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
Bớ cả nhà mình ơi, VN thắng rồi, chắc vào bán kết rồi, phấn khởi gần chết nhỉ.

Hihi, mà chả thấy các bác con giai trong Web lên tiếng thế nhỉ?

P/S: Thử cái icon này một tẹo, trông đểu quá đi mất

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
594
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Thắng một tỷ số khít khao, hiệp 2 có nhiều vấn đề. Tiếp tục đi vào vòng trong những người yếu tim không nên xem :lol .

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Mi`nh chi khong thich viec dua xe cua thanh nien nien thoi, lam mat vui. Co the gay tai nan nua

Margarita

Margarita

Guest
8/10/03
55
0
0
Truy cập trang
hihi, các đằng ấy cũng không nên chấp các phần tử quá khích đấy làm gì. Còn lại hầu như mọi người cũng chỉ đi diễu hành qua các đường phố thôi mà.

Buồn cười thế, ở chỗ Hàng Bài có bác bán đồ điện máy còn kê ngay một đôi loa to đùng, có cả Micro ra để hát hò ầm đường nữa, vui thế. Kiểu này không biết nếu VN mà vào chung kết chắc sập nhà mất

B

boihoangvt

Cao cấp
24/5/03
326
1
0
Tại sao Đội tuyển bóng đá nữ không truyền hình trực tiếp nhỉ ? Đội Nữ đá hay hơn Đội Nam nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA