Tài liệu - Đề cương - Luận văn - Chuyên đề báo cáo tốt nghiệp về kế toán

• Thread starter nguyen kim hue
  • Ngày gửi
P

phanthiha1307

Sơ cấp
27/1/10
7
0
0
36
TP.Ha Tinh
Chào các bạn, bạn nào có đề tài thực tập về nguyên vật liệu cho mình tham khảo với nhé, cảm ơn các bạn nhiều, gửi qua mail giúp mình nhé:haqtkd@gmail.com.vn. cảm ơn nha.

Khóa học Quản trị dòng tiền
P

phanthiha1307

Sơ cấp
27/1/10
7
0
0
36
TP.Ha Tinh
mình có đề tài thực tập về tiền lương đây, bạn nào có nhu cầu thì xem nhé.

P

phanthiha1307

Sơ cấp
27/1/10
7
0
0
36
TP.Ha Tinh
tớ gửi bài lên diển đàn mà ko sao gửi được,bạn nào có nhu cầu nhắn tin qua mail cho mình nhé.haqtkd@gmail.com.vn

D

daidang88

Guest
24/2/10
3
0
0
q7
Đề tài báo cáo thực tập kế toán tiêu thụ, xác định kết quả kinh doanh và đánh giá thành phẩm

bà con nào có đề tài thực tập kế toán tiêu thụ và xác định kết quả kinh doanh ko cho mình xin với.đang đi thực tập và chẳng bít viết cái gì cả.hix ai có cho em xin nha,rất cảm ơn

B

bebekute

Guest
3/12/09
6
0
0
33
thai binh
ai có tài liệu về kế toán NVL ở công ty Dược ko ạ?

N

nguyentranga

Guest
14/3/10
1
0
0
36
ha noi
cho mình hỏi mình đang làm luận văn tốt nghiệp , đề tài" kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm". trong đề cương cô giáo hướng dẫn phần thực trạng tại công ty co một phân phải làm là" báo cáo kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm tại công ty" .Mình k biết phần đó là phải làm những gì, ai biết chỉ giúp mình nhanh với. thanks!

S

seahp

Guest
6/3/10
2
0
0
hp
cho mình hỏi mình đang làm luận văn tốt nghiệp , đề tài" kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm". trong đề cương cô giáo hướng dẫn phần thực trạng tại công ty co một phân phải làm là" báo cáo kế toán chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm tại công ty" .Mình k biết phần đó là phải làm những gì, ai biết chỉ giúp mình nhanh với. thanks!

Bạn thực tập ở đâu? lấy nguyên phần đó ở 1 công ty nào mà bạn quen biết đấy áp ngay vào

N

nalta149

Sơ cấp
15/8/09
25
20
3
35
Đà Nẵng
bà con nào có đề tài thực tập kế toán tiêu thụ và xác định kết quả kinh doanh ko cho mình xin với.đang đi thực tập và chẳng bít viết cái gì cả.hix ai có cho em xin nha,rất cảm ơn

mình có bài này. bạn tham khảo nha. Chúc bạn làm bài tốt

Đính kèm

• khoa luan.rar
    260.9 KB · Lượt xem: 1,079
T

thuynga98932

Guest
16/10/09
3
0
0
34
Ha Noi
xin mẫu báo cáo thực tập và khóa luận tốt nghiệp

cho em xin mẫu báo cáo thực tập và khoa luận tốt nghiệp với.em đang fai làm mà chưa hình dung đc nó như thế nào.giúp em với!!!!!!!!!!!!!!
email của em la : thuynga98932@yahoo.com.vn

M

meomun333

Guest
16/3/10
1
0
0
35
sai gon
tui thấy wed này phức tạp quá!có tài liệu hay thì cho mọi người xem với! đường dẫn lằng nhằng mà cuối cùng ko có gì! là kế toán thì người ta mới xem tài liệu kế taón chứ! cần gì mà phải vậy?các bạn cần thay đổi đi!chẳng logic gì cả!

A

anhtranpy

Guest
18/3/10
1
0
0
38
phu yen
em dang lam de tai " đặc điểm phân tích hoạt động kinh tế trong doanh nghiệp xây lắp". Anh chị nào có tài liệu tham khảo thì cho em với. Gấp lắm. thank trước nha

T

tianangso16

Guest
18/3/10
2
0
0
34
ha nam
ai có bài báo cáo thực tập tốt nghiệp chuyên đề kế toán bán hàng và xác định kết quả kinh doanh thì share cho tớ với.tớ cần gấp lắm,tks các bạn nhìu

T

tianangso16

Guest
18/3/10
2
0
0
34
ha nam
tớ cần chuyên đề kế toán bán hàng và xác định kết quả kinh doanh.huhu giúp tớ với

thanh nga 87

thanh nga 87

Thành viên ít truy cập
17/11/08
271
1
0
Dưới bầu trời bao la
Mình có bài làm kế toán về chi phí sản xuất kinh doanh và tính giá thành sản phẩm tại công ty xây lắp, bạn nào cần thì tải về tham khảo nhé:dance2:

thanh nga 87

thanh nga 87

Thành viên ít truy cập
17/11/08
271
1
0
Dưới bầu trời bao la
Mình có file kế toán chi phí và tình giá thành sản phẩm kinh doanh trong công ty xây lắp, bạn nào cẩn có thể tham khảo nhé, mong nó sẽ giúp các bạn :dance2:

Đính kèm

• ke toan chi phi sxkd va tinh gia thanh SP tai Cty XD.rar
    53.1 KB · Lượt xem: 189
V

vutrantk

Guest
6/10/09
2
0
0
37
quang nam
Thanks thanh nga 87 nhieu nha.minh dang tai ve xem day,thanks ban nhieu nhieu!!!

H

hoabattu64

Guest
16/11/09
6
0
1
36
Ha Nam
mình đang thực tập về kế toán doanh thu, bạn nào có tài liệu về đề tài này thì cho mình xin được không, mail của mình là havu0604@gmail.com

H

hongtrang15

Sơ cấp
mình cũng đang thực tập ở công ty xây dựng. mình định làm về lĩnh vực nguyên vật liệu. bạn nào có tài liệu j share cho mình với! miễn là đề tài ở công ty xây dựng là được. Cảm ơn các bạn nhìu nha!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA