Tài liệu - Đề cương - Luận văn - Chuyên đề báo cáo tốt nghiệp về kế toán

• Thread starter nguyen kim hue
  • Ngày gửi
Y

yendoan273

Guest
20/3/10
1
0
0
35
tb
toàn người hỏi !
chả thấy ai trả lời gì cả .
nản quá

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

beonline

Guest
21/3/10
2
0
0
37
nam dinh
chào cả nhà. ai có bài thực tập về cty bánh kẹo ko send cho mình với.(về NVL hoặc chi phí và tính giá thành sp). cảm ơn nhìu. mail của mình: huytrang2387@gmail.com

T

taquynhnga

Sơ cấp
21/1/10
8
0
1
Hà Nội
các bác có báo cáo thực tập về tập hợp chi phí SX và tình giá thành của công ty may thì send cho em với nha. theo đc mail là nuht138@gmail.com,,,,cảm ơn các bác nhiều nhiều >:D< em đăng kí thực tập ở công ty may mà lại vướng khoá học nghiệp vụ ngân hàng dưới Hà Nội nên không đi thực tập được,,bây giờ phảo làm báo cáo mà không bít làm sao đây,hic

Cả nhà ơi. Em cũng đang phải làm Luận văn tốt nghiệp về đề tài Chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm tại công ty Cổ Phan Sao Thái Dương. Ai có bài thì send giúp e với nhá. Em xin cảm ơn và hậu tạ. hiiiiii
Mail của em là: quynhnga271087@gmail.com
:wall:

H

hongthamkt40p

Guest
21/3/10
1
0
0
34
hoa binh
mình đang thực tập ở công ty xi măng về mảng đề tài tập hợp chi phí và tính giá thành ai có đề cương thi gửi cho mình với nhe.thanks

thanh nga 87

thanh nga 87

Thành viên ít truy cập
17/11/08
271
1
0
Dưới bầu trời bao la
Mình có báo cáo thực tập tốt nghiệp về kế toán chi phí và tính giá thành đây các bạn tham khảo nhé

Đính kèm

• ke toan chi phi sxkd va tinh gia thanh SP tai Cty XD.rar
    53.1 KB · Lượt xem: 249
T

timtoikhonggioihan

Sơ cấp
20/3/10
5
0
0
35
ha noi
minh can gap ban bao cao thuc tap ve chi phi san xuat.neu ban nao co hay giup minh nhe!hay gui cho minh ban BC neu co the vao mail: khoanhkhac27@gmail.com ,rat rat cam on cac ban!

K

khangphuong

Guest
17/3/10
2
0
0
Hà Nội
hic hic!!!!
chào mọi người!Mình đang chuẩn bị làm luận văn ngành kế toán mà khó chọn đề tài wa!
Anh chị nào có kinh nghiệm rùi tư vấn cho e với. Em nên làm đề tài bên kế toán hay Phân tích.Ai có luận văn mẫu cho e xin được không ah!Em cảm ơn nhiều nhiều!
địa chỉ của e là : mihaykhoc@yahoo.com

Q

quyetoanh

Guest
9/3/10
1
0
0
Hue
em cũng đang cần đề cương chi tiết về " kế toán các khoản thanh toán trong doanh nghiệp". Có anh chi nao có đề cương thì cho em xin với.
Em cảm ơn.

C

cuongda07ktd

Guest
5/12/09
1
0
0
36
Trà Vinh
mình đang gặp vấn đề rất là khó, mình đang làm 1 đề tài ngieen cứu khoa học mà quan trong là GVHD của mình bảo mình từ bài luận văn có sẵn của một thạc sĩ bất kỳ rồi rút ra đề cương chi tiết. các bạn biệt đấy, đi tới bao giờ cũng dễ hơn là đi lùi lại. vì thế, ai đã gặp phải trường hợp này thì hãy chia sẽ cùng mình nha!
Nếu bạn nào có tài liệu về vấn đề mình vừa trinh bài thì gửi mail sang dùm mình nha!
mình thành thật cảm ơn nhiêu!
Địa chỉ mail của mình là: cuongda07ktd@gmail.com

L

levanthuan

Guest
22/10/09
2
0
0
38
thanh hoa
mình dang cần tìm tài liệu liên quan tới đề tài : kế toán thành phẩm bán hàng và xác định kết quả kinh doanh . mọi người có tài liệu liên quan cho mình xem với nhé. thanks nhìu nhìu!
gửi qua mail: lethuan.haui@gmail.com

X

xitrum88

Sơ cấp
21/4/09
5
0
0
35
thủ đức-tphcm
Mình đang làm đề tài thực tập: kế toán doanh thu chi phí và xác định kết quả kinh doanh,nhưng công ty minh sản xuất theo đơn đặt hàng, mình cảm thấy quá trình hạch toán doanh thu này đơn giản quá. Các bạn có ý kiến nào giúp mình làm cho đề tài này hay hơn không?Cảm ơn các bạn nhju

T

thanhthuy10068

Guest
28/3/10
2
0
0
Bac Giang
Tôi đang làm báo cáo tốt nghiệp về " Tập hợp chi phí và tính giá thành sản phẩm xây lắp" Các bác có bác nào có bản mẫu cho em xin bản mẫu với, em chưa biết phải làm thế nào. Cảm ơn các bác trước nha! Email: thanhthuy10064@gmail.com

T

thanhthuy10068

Guest
28/3/10
2
0
0
Bac Giang
các bác ơi: Chứng từ ghi sổ ghi theo tháng hay ghi theo ngày đó?

L

Loanhieu2986

Guest
29/3/10
3
0
0
37
Hà Nội
Cả nhà ơi! mình là thành viên mới của trang webketoan. Mình là nhân viên mới của công ty xây dựng mới thành lập.Cả nhà cho mình hỏi tỷ lệ chi phí nhân công trực tiếp trong ngành xây dựng là bao nhiêu được ko?

Z

zenhao

Guest
31/3/10
2
0
0
36
Bạc Liêu
mình đang rất cần báo cáo thực tập đề tài chi phí bán hàng và xác đinh kết quả hoạt động kinh doanh về vật liệu xây dựng, bạn nào có tài liệu có thể gởi cho mình tham khảo được không? Mình cảm ơn rất nhiều

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA