Tài liệu - Đề cương - Luận văn - Chuyên đề báo cáo tốt nghiệp về kế toán

• Thread starter nguyen kim hue
  • Ngày gửi
P

phamhongqc

Guest
30/3/10
1
0
0
thanh hoa
hi cả nhà

Các bạn ơi mình đang lam báo cáo về đề tài nguyên vật liệu ai có tài liệu gì liên quan thi gửi qua mail cho mình với!Thank`s nhiều nhé!mail của mình đây: phamhongqc@gmail.com.

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thaoktoan

Guest
3/3/10
2
0
0
33
nd
minh chao cac ban minh cung dang di thuc tap chua co bao viet bac nao co lam on chuyen dup minh voi nha

C

caohuongvp

Guest
31/3/10
1
0
0
vinh phuc
cac ban oi co ban nao co de cuong ve tap hop chi phi va tinh gia thah de minh viet bao cao thuc tap gui cho minh voi nha! kam on rat nhiu

B

b3hanh

Guest
23/8/09
1
0
0
Đồng Nai
em dang lam luan van ke toan chi phi va tinh gia thanh sam pham anh chi nao co nhung loi khuyen hay nhung de tai tham khao xin giup cho em, em dang rat hoang mang khi lam luan an mong cac anh chi giup đỡ, em xin cam on. Dia chi email cua em b3hanh@yahoo.com

M

miset

Guest
5/1/10
3
0
0
34
việt trì
chao cac anh chi! Em đang làm báo cáo thực tập về tập hợp chi phí và tính giá thành tại công ty may, ai có tài liệu thì gửi gúp cho em với. Em xin cám ơn. Email của em là: thanhsonvtpt@gmail.com

N

Noridomotoji

Guest
2/4/10
1
0
0
Hà Nội
Các anh các chị ơi, anh chị nào thương giúp em với, em gấp quá rồi, bọn em phải làm báo cáo kiến tập, có cái yêu cầu là :
Liệt kê số hiệu, tên văn bản, ngày tháng ban hành, một số nội dung chính của văn bản .
Mà văn bản ở đây là các quy định nội bộ của đơn vị về
1. Chế độ kế toán, quản lý hoạt động thu, chi, thanh toán
2. Chế độ kế toán, quản lý hoạt động đầu tư, sử dụng, thanh lý, nhượng bán TSCD
3. Chế độ kế toán, quản lý hoạt động mua bán sử dụng dự trữ vật tư hàng hóa
4. Chế độ kế toán, quản lý hoạt động tiền lương, lao động, các khoản trích theo lương trong đơn vị
5. Chế độ kế toán, quản lý chi phí, giá thành
6. Chế độ kế toán và quản lý bán hàng, cung cấp dv
7. CHế độ kế toán, quản lý tài chính
8. CHế độ kế toán và quản lý thuế, các nghĩa vụ với ngân sách nhà nước.
Các cô chú, anh chị ơi, ai có cho em với, ít nhiều gì cũng được ạ, em cần gấp quá rồi, thứ 3 tới em phải nộp bài, mà em đã đi hỏi khắp người quen, vẫn không được ạ, nếu ai có, có thể gửi giúp em vào phuco15108@gmail.com được không ạ? Em xin chân thành cảm ơn.

S

sonle108

Guest
2/4/10
1
0
0
38
daklak
mình đang làm báo cáo tốt nghiệp về đề tài thu thuế gtgt,có ban nào có thjf có thể gửi cho mình để tham khảo thêm nha,cảm ơn nhiều nha

M

manhtuan0811

Guest
8/10/09
1
0
0
34
vinh phuc
các anh, chị ơi. giúp e với, hiện giờ e đang thực tập ở công ty cấp thoát nước. và e đang viết về chi phí sản xuất và giá thành.e sắp phải nộp báo cáo rồi,mà chưa biết viết gì cả.ai có báo có thì send cho e với email e nè: thienthangaycanh_0811@yahoo.com. thanks các a, c nhìu.

T

thuyvan88

Sơ cấp
5/11/09
9
0
1
hn city
em đang làm luận văn tốt nghiệp về đề tài kế toán bán hàng, có anh chị nào có tài liệu về phần hành này ko cho em xin với ạh. em cảm ơn nhiều.
mail của em là: vanthuynguyen.ktkt@gmail.com

H

hoangthaiduong

Guest
10/1/07
1
0
0
39
vung tau
cám ơn bạn rất nhiều, bài này rất hữu ích với mình

M

MrBeoi

Guest
22/11/09
1
0
0
Cái Bang City
Em đang thực tập phần chuyên đề nguyên liệu,vật liệu ở nhà máy Gốm sứ xây dựng Thống Nhất,nhưng giáo viên hướng dẫn bắt phải làm thêm 1 chút về các phần khác (bán hàng,tiền lương...).Anh chị nào có báo cáo nào về công ty gạch ngói thì cho em xin để tham khảo thêm ạ.Cảm ơn !

Mail của em : MrBeoi88@gmail.com

T

thuyhuonggiang

Guest
28/2/08
28
0
0
35
Da Nang
Xin giúp đỡ !!!

Em đang làm luận văn về đề tài Tài sản cố định có anh chị nào giúp đỡ em với, nếu anh chị nào có bài mẫu gửi cho em với, em chân thành cám ơn trước. Mail của em thuyhuonggiang_03@yahoo.com.
Em đang cần rất gấp, giúp em với !!!!

C

colong

Guest
12/9/09
2
0
0
tp hcm
tìm đề tài luận văn mới

hi!
chào cả nhà
mình là sinh viên năm 4 khoa kế toán kiểm toán
xắp tới mình làm một báo cáo khoá luận tốt nghiêp
vì thê hiện tại mình đang tìm kiếm một đề tài cho khoa luận này (nhưng chưa được hix hix)
bạn nào có thể giới thiệu cho mình đề tài nào mới ko (cô mình khó lắm, đề tài mới hay thiết thực mới chịu hu hu) đề tài liên quan đến kế toán quản trị càng tốt nha
thank you verry much!:015:

C

colong

Guest
12/9/09
2
0
0
tp hcm
uhm cám ơn các bạn rất nhiều
hi vọng mình sẽ tìm kiếm được gì đó qua những bài luận văn của các anh chị khoá trước

M

minhhangkt

Trung cấp
11/7/09
79
0
6
Bac Giang
ban muon xin đề tài nào mọi người mới biết mà cho bạn chứ

Bạn à, mình muốn xin về đề tài " hoàn thiện công tác chi phí sản xuất và tính giá thành sản phẩm xây lắp". Bạn có cho mình xin với. Cảm ơn nhiều nha!:015:

bongtrang999

bongtrang999

Cao cấp
25/1/10
325
4
0
36
Cần Thơ

Bạn nhận file tham khảo. Bài này được 7 điểm thôi nhe.

Đính kèm

• Bao cao.rar
    191.6 KB · Lượt xem: 170
Sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: hoangthithaogtvt
N

natasy

Guest
8/4/10
1
0