Mọi người ơi! Có họp mặt được không? 1/8/2009 nhé!

• Thread starter xuantham
  • Ngày gửi
hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
e nhìn 2 cái nick là e đoán đc mức độ già mà, cần gì fải s/nghĩ.

Cũng có thể là pác già gân gọi a như vậy để loại a ra khỏi cuộc chiến làm quen các mem nữ bữa offline đó e ơi.
làm em hết hồn,có thêm 1 tia hy vọng nữa rồi:004:...cho em 1 suất chị Thắm ơi!:004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
huhu tiếc qua hôm đó LA An ko lên tham gia được rui chi Tham chon ngay độc qua

Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
e nhìn 2 cái nick là e đoán đc mức độ già mà, cần gì fải s/nghĩ.

Cũng có thể là pác già gân gọi a như vậy để loại a ra khỏi cuộc chiến làm quen các mem nữ bữa offline đó e ơi.

Thật đắc tội với các bạn. Em nào có dám đâu thưa bác ketoan4mat

úi,anh ketoan4mat già hơn anh già gân nữa áh?
To : hoalan_chi thân mến,

Chả qua :
Tủi thân cho số phận xế chiều :Tuổi đời được lắm bao nhiêu - mà ai lại nở rắc muối tiêu lên đầu đó mà.
Nói theo cách sống thời đại : Tóc hai lines đó em ạ

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
To : hoalan_chi thân mến,

Chả qua :
Tủi thân cho số phận xế chiều :Tuổi đời được lắm bao nhiêu - mà ai lại nở rắc muối tiêu lên đầu đó mà.
Nói theo cách sống thời đại : Tóc hai lines đó em ạ
em muốn 2 lines giống anh mà ko được nè.Đường Huyện thanh quan là quận mấy anh ơi?(em ko rành ở sài gòn cho lắm:004:)

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
38
Biên Hoà
Pé Nga cũng đăng kí 1 vé nhé chị Thắm iu vấu, nhưng có lẽ em sẽ lên rất trễ, khỏang 7g, chắc kịp tham gia tăng 2 quá, chẹp chẹp.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Cho em đặt 1 cục gạch, em chưa tham gia lần nào, hân hạnh lần này được làm quen và có cơ hội học hỏi ở các anh chi. Chỉ tham gia tăng 1 được thôi.
À mà chị xuantham cho cái số phone nhỉ, có gì còn allo, chứ em có biết mặt mũi ai đâu nhỉ.:015:

Số điện thoại của chị 090 3938 661. Có gì thì aloo cho chị

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Lần này cgắng fải có mặt thôi, lần trc đã thất hứa với chị Thắm (do lần đó cái bao tử.. trục trặc)

ủa, e tưởng c. Mina đăng ký 3 suất chứ, hiihi.

Vậy thì hôm nay uống nghệ vài ngày đi, chắc chắn đến hôm đó cái bao tử sẽ không hành

F

Forgetmenot

Guest
22/8/06
7
0
0
HCM
Ơ kìa cô thắm ơi, cô cho em theo với nhé, hiccc.
Cô nhớ dụ lão Khuất đi theo đi nhé,

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chị Thắm ơi, chị... hại đời em rồi... huhuhu

Ngày đó (1/8) em có 1 cái đám cưới... tận Vũng Tàu, hứa với ku em đó cả tháng rồi, giờ mà lật kèo, ko đi thì nó giết em mất...

huhu tiếc qua hôm đó LA An ko lên tham gia được rui chi Tham chon ngay độc qua

Ôi... nhìn avartar em La An mà anh cũng muốn gặp mặt em ghê :004:
Hay em cũng ráng đi lên TP offline với mọi người đi em. :036:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Chị Thắm ơi, chị... hại đời em rồi... huhuhu

Ngày đó (1/8) em có 1 cái đám cưới... tận Vũng Tàu, hứa với ku em đó cả tháng rồi, giờ mà lật kèo, ko đi thì nó giết em mất...
chỉ đi offline thôi mà,ko đi được lần này thì offline lần khác,có phải lần cuối cùng của cuộc offline đâu mà làm nghiêm trọng vậy ta?

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
GỞI CÁC BẠN ĐÃ THAM GIA OFFLINE BAN MÊ THUỘC

QUỸ ĂN CHƠI CỦA CHÚNG TA CÒN DƯ MỘT SỐ KHA KHÁ.... NHÂN DỊP BÊN NÀY CÓ CUỘC ĂN NHẬU. THAY MẶT BTC QUYẾT ĐỊNH: CÁC THÀNH VIÊN ĐÃ THAM GIA OFFLINE NẾU THAM DỰ CUỘC HỌP NÀY http://www.webketoan.vn/forum/showthread.php?t=68676 SẼ ĐƯỢC HỖ TRỢ 80K CHO BUỔI TIỆC MẶN. AI KHÔNG THAM GIA KHÔNG CÓ QUYỀN KHIẾU NẠI. NẾU CÒN DƯ THÌ ỦNG HỘ CHO VIỆC TỔ CHỨC SINH NHẬT WKT LẦN THỨ 07.

P/S KHÔNG CHẤP NHẬN BẤT CỨ KHIẾU NẠI NÀO
:mrstraetz

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
GỞI CÁC BẠN ĐÃ THAM GIA OFFLINE BAN MÊ THUỘC

...

P/S KHÔNG CHẤP NHẬN BẤT CỨ KHIẾU NẠI NÀO
:mrstraetz

Rồi, thêm 1 người nữa tham gia hãm hại đời mình :wall:

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Ketoancon đăng ký 1 suất, lấy luôn 80K phần của Cothant nhé! :))

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
hi chi thắm và mọi người
Cho em xin 1 chấn nhé!!! :dance2:

Đ

Đoàn Minh Trung

Gió thổi dừa rơi
23/12/06
935
24
18
TX Bến Tre
Hoan hô nhậu, lâu quá rồi ko gặp các bạn cũng nhớ. Tú Anh dạo này đâu mất tiêu rồi, nhớ ghê.....

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
Các bạn thân mến!

Họp mặt nhé!? 1/8/2009 là ngày thứ Bảy

Địa điểm cũ luôn đi cho dể tìm, nhưng rút kinh nghiệm lần trước mình nên họp mặt từ 16h30. Có dài thời gian để mọi người có thể trò chuyện với nhau, và có muốn trao đổi riêng thêm với ai thì cũng có thời giờ.

Mời các thành viên có thể tham dự thì đến dự họp mặt. Box miền Tây La An , Vinhlong muốn họp mặt kế toán miền Tây ở TPHCM, nhưng theo chị thì nên họp mặt tất cả thành viên của wwkt ngay tại địa phương mình tổ chức họp thì hay hơn, qua đó mình học hỏi được nhiều hơn. Ngay những lúc đó nêu có wkter nào đến địa phương đó thì có thể cùng tham gia họp mặt

Vậy nhé! Hẹn gặp lại mọi người. Chị Daian, anh Nghia, chị Yến đến nhé! Hôm đi offline đi đường nên không dám cụng ly với anh Nghĩa. 1/8 đến cụng ly với em nhe!

Địa điểm chổ cũ: Quán Phương Nam -110-112 Võ Văn Tần. Góc ngã tư VVTần - HTQuan

Mình sẽ đến đó từ 16h30, nếu đến tối mà "máu" lên đi tăng 2 thì cũng còn thời gian về nhà kịp.

Nếu mọi người muốn đi tăng 2 karaoke thì vào đăng ký để mình book phòng nhé! Hì hì! Mặc dù " máu" nhưng cũng phải có kế hoạch mới " máu" được.

Hẹn gặp các bạn

Cám ơn Chị Thắm nhé. Em sẽ mang Đậu phộng lện nhậu đấy. Mọi người thích ăn đậu phong gì thì đặt hàng đi nhé.

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Rồi, thêm 1 người nữa tham gia hãm hại đời mình :wall:

Hahaha.
Nào có muốn thế đâu em. Hoàn cảnh đẩy đưa thôi mà. Đi về thế nào mọi nguwofi cũng kể lại cho nghe mà :friend::friend:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA