Mỗi tuần một chuyên đề

Chương trình quyên góp - chủ đề : WKT - Vu Lan báo hiếu và Tết Trung Thu năm 2009

• Thread starter Viet Huong
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
blacksimmer

blacksimmer

Guest
5/1/09
77
1
0
Who am I?hix
em xin đóng góp 100k +quần áo cũ+ xe đạp,( hơi cũ nhưng vẫn đi được)+tình nguyện viên giặt, phơi, sấy, phân loại đồ (nếu các bác cần). tiền mặt thì e chuyển khoản là oki,nhưng chiếc xe đạp thì e đang loay hoay ko biết nên như thế nào đây ạ?mong các bác cho e ý kiến ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
T

thanhvan1994

Trung cấp
4/2/09
161
1
0
43
Ho Chi Minh, City
Em cũng đăng ký nhưng bằng món quà tinh thần thui. Trái tim luôn hướng về người nghèo, người bất hạnh.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
em xin đóng góp 100k +quần áo cũ+ xe đạp,( hơi cũ nhưng vẫn đi được)+tình nguyện viên giặt, phơi, sấy, phân loại đồ (nếu các bác cần). tiền mặt thì e chuyển khoản là oki,nhưng chiếc xe đạp thì e đang loay hoay ko biết nên như thế nào đây ạ?mong các bác cho e ý kiến ạ

Tiền mặt và quần áo em chuyển cho chị, còn cái xe đạp để chị ngâm cứu xem thế nào cho tiện rồi sẽ báo em nhé

Cảm ơn em

hoaxuongrong1601

hoaxuongrong1601

Guest
1/6/09
4
0
0
37
Bến Tre _ Bình Dương
Em ủng hộ 100k + quần áo cũ :036:

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
HI HI ko biết em còn nợ nần gì với "Anh em tôi" ko ta? (chắc là ko nhỉ, chứ giờ mà còn đòi nợ ko biết lấy gì trả? :004: )
Dạo nì em thất nghiệp roài, thôi đăng ký góp 100k cho có cái tên trong list vậy. Tiền em sẽ... nợ :banana:, gặp được ai thì gửi người đó vậy.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Em đã gửi 100.000 đồng vào TK VCB của chị Hương chiều nay. Số TK của em là: 0531002125613.

Em sẽ gửi quần áo cũ cho chị Thắm vào cuối tuần này.

Sửa lần cuối:
LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
38
Biên Hoà
THÔNG BÁO:
Hôm nay ngày 05/08/2009 LQN đã nhận được số tiền ủng hộ của các thành viên sau:
1. Leehang : 100.000đ
2. Hoalanrung : 100.000đ
3. Kimloan08: 100.000đ
4. NBC : 100.000đ
5. Bạn đồng nghiệp với hoalanrung : 200.000đ

@ Anh Hùng : Kiểm tra xem TK của anh đã nhận được tiền của Ms Mai chưa nhé. ^.^:1luvu:

TỔNG CỘNG LQN đã nhận 1.000.000đ.

@ Chị Xuân Thắm cập nhật danh sách qua bên kia luôn nhé. Cám ơn chị :mrstraetz

Báo cáo Hết :1luvu:

Sửa lần cuối:
phinguyen79

phinguyen79

Phụ nữ là gì..???
Mình nghĩ nếu được thì Mod hoặc mỗi thành viên chúng ta share thông tin này trên các phương tiện thông tin khác để nhận được sự đồng cảm và chia sẽ của cộng đồng (nếu có), theo mình biết có nhiều người luôn muốn làm từ thiện nhưng ko thích nêu tên và cho người khác biết (vì theo họ: đóng góp quá nhỏ bé nên ko nhất thiết mọi người biết để làm gì)./.

cheer,!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
N

nngocthanh127nt

Guest
11/4/06
2
0
0
khanh hoa
Mình ở Nha Trang. Muốn ủng hộ thì chuyển vào tài khoản nào.

N

Nguyễn Kim Thi

Guest
19/7/06
2
0
0
TP.HCM
Mình ủng hộ 100.000 đồng chuyển vào TK Vũ Việt Hương 0101690987 tại NH Đông Á
=> Mình đã nhận được. Cảm ơn bạn!

tranvanhung

tranvanhung

Gãi ngứa
20/2/04
2,976
10
38
21
Biên Hoà - Đồng Nai
dovanvinh

dovanvinh

Sơ cấp
24/9/08
26
0
0
chẳng nhớ nỗi
02 bạn của Vinh gồm
Trần Hoài Nam - Giám Đốc cty Truyền thông Beffects Hà Nội ủng hộ 500 ngàn và bạn Phan Quyết Thắng - Ngân hàng VIB Hà Nội ủng hộ 200 ngàn : đã chuyển tiền vào tài khoản của Vinhdv và đã nhận , đề nghị BTC xác nhận màu xanh dùm .

N

nngocthanh127nt

Guest
11/4/06
2
0
0
khanh hoa
OKidoki, mình đã ghi lại tên và số tài khoản của Việt Hương. Tí nữa ra "chiển phản" lun. gọi là có tí lòng và huyết í quên có chút tấm lòng và nhiệt huyết để cho đôi môi của các em có thể "động đậy" chút xíu chứ không dám để nó "kéo tận đến mang tai".

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Mình nghĩ nếu được thì Mod hoặc mỗi thành viên chúng ta share thông tin này trên các phương tiện thông tin khác để nhận được sự đồng cảm và chia sẽ của cộng đồng (nếu có), theo mình biết có nhiều người luôn muốn làm từ thiện nhưng ko thích nêu tên và cho người khác biết (vì theo họ: đóng góp quá nhỏ bé nên ko nhất thiết mọi người biết để làm gì)./.

cheer,!

Cảm ơn bạn đã góp ý. Việc vận động quyên góp và quyên góp tuỳ thuộc vào tấm lòng của mỗi người tưc họ sẽ có cách làm khác nhau. Đúng là tôi cũng đồng tình với bạn cũng có rất nhiều bạn muốn làm từ thiện nhưng lại không muốn nêu tên, những khi đó lúc nhận tiền và quà khi người đóng góp có yêu cầu AET sẽ post bài với nội dung: một bạn không muốn nêu tên. Việc này AET vẫn sẽ làm như vậy.

Việc share thông tin về đợt quyên góp này chúng tôi nghỉ chỉ có thể thực hiện bằng các các message gửi cho bạn bè thôi. Việc gửi một thông tin quyên góp của diễn này vào một diễn đàn khác thì không có kết quả nếu 2 diễn đàn đó không như là anh em với nhau ( ví dụ như : WKT và GPE). Hơn thế nữa nó còn có thể vi phạm nội quy của diễn đàn đó. Cụ thể: ở wkt bất cứ đường link kêu gọi quyên góp từ thiện nào từ diễn đàn khác cũng sẽ bị xoá. Đó là vấn đề quản lý và kiểm soát. Mình hiểu điều đó nên khi các bạn có vận động quyên góp thì cũng nên chọn phương pháp nào phù hợp với mình và nơi mình vận động

Cảm ơn bạn đã suy nghỉ và góp ý

C

CHAN_MINH

Guest
29/5/07
3
0
0
tp.hcm
tôi ủng hộ 100.000 dong, số tk VCB cua toi 007.......3107
sẽ gởi vào
+ Nick Viet Huong - 0983338921
TK Vũ Việt Hương - 007.100.2697126 tại Vietcombank HCM

L

Leelawyer

Sơ cấp
1/6/09
5
0
1
Vung Tau
aH, Trua hom wa tôi đã chuyển vào tài khoản của Mr. Hùng 100.000 Đồng (TK 008 ....777)

Sửa lần cuối:
thanhvunt

thanhvunt

http://thanhvunt.com
22/1/06
2,077
10
0
Nha Trang
thanhvunt.com
Mình ở Nha Trang. Muốn ủng hộ thì chuyển vào tài khoản nào.
Nếu ủng hộ bằng tiền thì bạn cứ chuyển vào 1 trong các tài khoản được thông báo ở bài đầu tiên. Nếu ủng hộ bằng hiện vật thì bạn gọi cho mình số đt 098 4925769 hoặc trực tiếp tại địa chỉ 9C2 Nguyễn Thiện Thuật, Nha Trang. Cảm ơn bạn đã quan tâm.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA