Tải phần mềm kê khai thuế TNCN 2.1

• Thread starter ketoanweb84
  • Ngày gửi
K

ketoanweb84

Cao cấp
23/2/09
291
0
0
33
hn
E bây giờ mới làm kê khai mã số thuế TNCN
E thấy trên webketoan có phần mềm 2.2
Nhưng e tải về ko dùng được
Có phải là phải tải 2.1 về trước, rồi mới tải 2.2 về ko a?
Anh chị nào có 2.1 cho e xin với ạ. E tìm mãi mà ko biết tìm ở đâu cả
mail của e: ketoanweb84@yahoo.com
E cảm ơn ạ

Khóa học Quản trị dòng tiền
H

hoathanh815

Trung cấp
12/12/06
123
2
18
Viet Nam
Bạn theo đường link này http://tncnonline.com.vn để tải phần mềm đăng ký mã số thuế cá nhân và các hướng dẫn chi tiết về thực hiện đăng ký thuế TNCN, cài đặt ứng dụng nhập tờ khai đăng ký thuế TNCN, hướng dẫn sử dụng công cụ thu thập thông tin đăng ký thuế của cá nhân tiền công, tiền lương, hường dẫn sử dụng Website TNCNonline.com.vn upload file thông tin đăng ký thuế. Bạn tải về bị lỗi có thể do trong máy của bạn không cài hệ diêu hành Window2000, XP hoac Windows2003 hoặc không cài phần mềm hỗ trợ gõ font Unicode, dùng bộ gõ theo 2 kiểu gõ là TELEX và VNI.

L

lebichhong

Guest
9/1/09
5
0
0
35
Lam dong
Chào các bận, minh tải chương trình phầm mểm KK thuế TNCN hoài mà ko được nó cứ hiện lên hộp thoại File conversion mình kho biếy giải quyết sao?
giúp mình với

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
H

hoaly83

Trung cấp
Chào các bạn,
Mình vẫn dùng bản 2.1 để kê khai liệu có sao ko? Nhưng mình đang bị lỗi ko kết nối được với máy in, mình chẳng hiểu sao cả. Có bạn nào biết ko chỉ giúp mình với.

H

hoaly83

Trung cấp
Máy báo lỗi thế nào hả bạn, nhiều khi đơn giản chỉ là vì rắc cắm máy in bị lỏng thôi!

Ko phải do rắc cắm bị lỏng đâu bạn à. Vì mình thử in bằng máy in của phòng khác thì vẫn in được, mà in bằng máy của phòng mình thì nó báo "Ko kết nối được với máy in". Mình ko hiểu sao cả.

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
Ko phải do rắc cắm bị lỏng đâu bạn à. Vì mình thử in bằng máy in của phòng khác thì vẫn in được, mà in bằng máy của phòng mình thì nó báo "Ko kết nối được với máy in". Mình ko hiểu sao cả.
bạn gọi IT đến hỏi xem sao,họ rành về vấn đề đó mà

H

hoaly83

Trung cấp
Mình bảo IT rồi, bó tay. Đành phải in trên máy in của phòng khác thôi. Ngoại trừ in trên TNCN 2.1 ra, thì mình vẫn in được ở máy của phòng mình.

H

Hin

Guest
18/3/08
8
0
0
37
Hà Nội
Mấy link trên kia em ko mở ra được. Có phải cái 2.2 đang bị lỗi đúng ko ạ? Em ghi dữ liệu nhưng ko kiết xuất và in ra được là vì sao vậy ạ ?

T

Tilơ

Guest
21/6/07
11
0
0
Hà Nội
Mấy link trên kia em ko mở ra được. Có phải cái 2.2 đang bị lỗi đúng ko ạ? Em ghi dữ liệu nhưng ko kiết xuất và in ra được là vì sao vậy ạ ?

Mình vẫn tải được mà. Máy của bạn báo lỗi thế nào ?

leehang

leehang

^.^Nhí Nha Nhí Nhảnh^.^
12/5/09
64
0
6
37
Ho Chi Minh - Bien Hoa
H

haidt

Guest
18/9/09
1
0
0
ha noi
chao cac ban, minh muon tai phan mem ke khai thue 2.1 ma ko dc. cac ban co the giup minh dc ko?
Thank!

V

Vo Thu Hoe

Guest
5/10/09
4
0
0
TP Vinh - Nghe An
cac anhchi oi em muon tai phan mem ke khai thue TNCN 2.1 ma khong tai dc
Mong moi nguoi giup em voi

tamnt07

tamnt07

Sống đơn giản, lấy nụ cười làm căn bản!
21/3/07
5,621
618
113
The Capital
Các bạn cứ nói không tải được, nhưng phải cụ thể hơn là thế nào, máy báo lỗi thế nào, bạn tải ở đâu, nói rõ cách tải thế nào mà lại không được, tải về máy thôi là đơn giản mà, sao lại cứ kêu hoài thế nhỉ?