Mỗi tuần một chuyên đề

Tải phần mềm kê khai thuế TNCN 2.1

• Thread starter ketoanweb84
  • Ngày gửi
T

thahomeo

Guest
A chị ơi sao phần mềm 2.2 e tải về, lúc đưa dữ liệu vào phần mềm thì hiện Tiếng Việt nhưng khi kết xuất hay in thì lại bị biến dạng chữ sang font chữ khác ạ.
Lúc kết xuất ra excel, chữ mặc định của nó là .Vn time, nhưng em lại không chuyển đổi sang Time New Roman được

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

bnw2006

Trung cấp
27/11/08
163
0
16
HCM
Ko phải do rắc cắm bị lỏng đâu bạn à. Vì mình thử in bằng máy in của phòng khác thì vẫn in được, mà in bằng máy của phòng mình thì nó báo "Ko kết nối được với máy in". Mình ko hiểu sao cả.

Bạn in từ máy các phòng khác là qua mạng (đường khác), còn muốn test máy in của bạn bằng cách hoặc vào property (click chột phải lên biểu tượng máy in và chọn property) của máy in để nhấn "print test page" hoặc sử dụng các phần mềm khác để in nếu không in được phải kiểm tra cablé (nguồn điện và data cable) nếu OK thì bạn chuẩn bị driver máy in này và remove driver cũ của nó rồi setup lại và vẫn không được thì đến bảo hành (PA cuối cùng: nhờ bạn nào bên IT to khoẻ vác búa tới, hì hì) nhé.

Sửa lần cuối:
B

bnw2006

Trung cấp
27/11/08
163
0
16
HCM
Post trùng

Sửa lần cuối:
N

nguyenxuandoi

Guest
27/10/09
1
0
0
42
Bắc Giang
A chị ơi sao phần mềm 2.2 e tải về, lúc đưa dữ liệu vào phần mềm thì hiện Tiếng Việt nhưng khi kết xuất hay in thì lại bị biến dạng chữ sang font chữ khác ạ.
Lúc kết xuất ra excel, chữ mặc định của nó là .Vn time, nhưng em lại không chuyển đổi sang Time New Roman được

Sao mình không sài được tiếng Việt nhỉ. Những chứ cái có đấu đều không được. Viêt thì được nhưng Việt thì bó tay. Chỉ giúp tôi với. Thank!

M

maume

Guest
27/10/09
13
0
0
Ha Noi
Máy in của bạn chắ hỏng rồi! bạn goi thợ đến xem alị cho:wall:

N

nambeo

Guest
12/11/09
1
0
0
Thanh Hoa
em đang tìm down phần mềm kê khai thuế 2.2 đây nhưng mà vào link bác HoaLan chi cho mà sever bị lỗi hay sao ý...error...hic

P

pmanhduc

Guest
4/9/09
21
0
0
ha noi
Sao mình không sài được tiếng Việt nhỉ. Những chứ cái có đấu đều không được. Viêt thì được nhưng Việt thì bó tay. Chỉ giúp tôi với. Thank!

bạn dùng phần mềm tiếng việt nào? phải vào chọn Unikey rùi chọn font chữ Unicode rùi chọn thêm Sử dụng Clipboard cho unicode( vào phần mở rộng ra kich vào đó nhé)
Nếu hay thì thanks giùm cái! he he
:015:

L

leyen89

Guest
15/12/09
2
0
0
Hà Nội
ban oi, dowload phần mềm thuế TNCN 2.1 ở đâu đấy. mình tìm mãi mà không thấy chỗ dow. Bạn nào chỉ giúp mình với.Thanks.

T

transon15487

Guest
20/12/09
2
0
0
37
ĐỒNG NAI
có ai chỉ
cho mình làm thế nào để tải phần mềm kê khai thuế 2.1 mình cám ơn nhiều

T

transon15487

Guest
20/12/09
2
0
0
37
ĐỒNG NAI
xin chào các bạn mình tải phần mềm thuế 2.1 không được mong các bạn giúp minh, mình cám ơn nhiều

T

Trang ads

Guest
10/12/09
11
0
0
37
HaNoi
mình cũng bị như bạn. mình kết xuất file và gửi cơ quan thuế nhưng nó cũng cư báo là có lỗi trong quá trình tải file lên máy chủ.mình cũng không biết làm sao cả

T

trangibc2000

Sơ cấp
19/12/09
8
0
1
ĐỒNG NAI
C ty minh là công ty tư vấn xây dựng do không đủ nhân lực nên thường xuyên thuê công tác viên vây khi thuê công tác viên đo thi cân làm những thủ tục gì ? và thuế TNCN tính như thế nao?
Ai biết chỉ cho mình với !

T

trangibc2000

Sơ cấp
19/12/09
8
0
1
ĐỒNG NAI
thủ tục thuế TNCN của một công ty cần làm những gì? Đọc tài liệu hoặc xem các bài đã đăng và trả lời

M

Minh mo

Guest
13/10/08
12
0
0
Ha noi
bạn đã chọn máy in là máy của phòng bạn chưa

C

congchuagio

Guest
5/1/10
1
0
0
35
Bac Ninh
huhu... ca nha oi! sap phai lam bao cao tai chinh rui ma em van chua biet phai lam nhung gi va lam nhu the nao. ca nha cuu... cuu... em voi

T

tranchauhp

Guest
8/9/09
7
0
0
38
hà tĩnh
chào cả nhà
mình vừa cài phần mềm hỗ trợ kê khai thuế nhưng lại không tìm được bản Hướng dẫn sử dụng ở đâu cả. nhà mình ai có hướng dẫn kê khai các khoản mục trong phần mềm 2.1 cho mình xin với.
thanks nhiều
mail của mình là tranchauhp@gmail.com

Q

quyenkt27

Guest
30/10/08
4
0
0
tp hcm
Lỗi khi in trên phần mềm TNCN 2.3

Mình cài phần mềm TNCN 2.3, nhập dữ liệu thì ok, nhưng khi in ra thì các chữ đều bị lỗi. Mình đã thữ gỡ bỏ rồi cài lại nhiều lần, tình trạng vẫn như cũ. Mình làm thế nào để đăng ký MST cá nhân bây giờ, mong các bạn giúp mình với.

U

unluckyphap

Guest
30/11/09
1
0
0
binh thuan
không biết là máy in của bạn có nối trực tiep voi máy tinh ko??
hay là bạnin share mang vậy