Tải phần mềm kê khai thuế TNCN 2.1

• Thread starter ketoanweb84
  • Ngày gửi
T

tonteng

Guest
13/8/09
1
0
0
40
TPHCM
Mình đã tải TNCN 2.1 nhưng khi kết xuất ra tệp excel thì bị lỗi font. Ko biết phải làm sao.

Khóa học Quản trị dòng tiền
E

Emli

Guest
12/5/10
2
0
0
thu duc
Trời ơi !!! chắc em chết mất waaaaaaaaaaaaaa
Em cài TNCN 2.1 & TNCN 2.3 về mà máy cứ báo SYSTEM ERROR : - 2146679210 hoài a. Anh chị nào biết cách hướng dẫn em cài dùm em với!!!!! Cảm ơn nhiều nhiều.

L

lamtientung

Cao cấp
17/8/09
1,132
1
38
thành phố Bắc Giang
Trời ơi !!! chắc em chết mất waaaaaaaaaaaaaa
Em cài TNCN 2.1 & TNCN 2.3 về mà máy cứ báo SYSTEM ERROR : - 2146679210 hoài a. Anh chị nào biết cách hướng dẫn em cài dùm em với!!!!! Cảm ơn nhiều nhiều.
- Trên diễn đàn bạn vào xem mục phần mềm kê khai và nộp thuế/phần mềm đăng ký MSt thu nhập cá nhân. Nhiều bài cá bạn đã HD rồi

H

hacgiay

Guest
14/9/09
31
0
0
nghe an
tôi đang làm kế tóan cho công ty mới thành lập. hiện tháng 6/2010 mới đi vào hoạt động. gíam đốc của tôi đã có MSTCN nhưng giờ tôi không biết phải làm thế nào để đăng ký cho các thành viên mới cũng như đối với Giám đốc. Tôi cũng đã hỏi cán bộ thuế nhưng họ bảo không trả lời, vào trang http://tncnonline.com.vn để tìm hiểu. Vào rùi làm theo hướng dẫn, nhưng khi gửi thì báo gửi kèm file Bảng kê. Tôi muốn hỏi làm thế nào để lập bảng kê và có phải kê khai cả Giám đốc ko?. tôi xin cảm ơn.

P

phamduypn

Trung cấp
27/5/10
157
0
16
36
hcm
ai giúp minh làm sao taii3 đươv5 phần mếm thuế TNCN 2.1, minh làm quyết toán mà ko dươc, ví nhân viên của mình ko có MST, ko làm bên 2.5.1 đươc, sắp hết ngày rồi,các bồ ơi giúp mình với.

L

linhsumo

Guest
10/3/09
1
0
0
Hà Nội
tncn

E bây giờ mới làm kê khai mã số thuế TNCN
E thấy trên webketoan có phần mềm 2.2
Nhưng e tải về ko dùng được
Có phải là phải tải 2.1 về trước, rồi mới tải 2.2 về ko a?
Anh chị nào có 2.1 cho e xin với ạ. E tìm mãi mà ko biết tìm ở đâu cả
mail của e: ketoanweb84@yahoo.com
E cảm ơn ạ

E cung vay lan truoc khai bang 2.1 thi khong sao. nhung lai bi xoa nham mat den khi khai them tai phan 2.2, 2.3 ve thi khong su dung duoc E cung khong biet la tai sao? Loi gap phai la khong the them dong dc co ai biet thi giup bon em nua?????

B

buiquyen

Guest
10/12/09
1
0
0
39
Quang Nam
tìm phần mềm 2.1 thue TNCN that qua kho, chang biet down o dau ca, ai co roi cho len mang de moi nguoi cung dung di, sao lai chi vòng vo ko down duoc. Thanks

C

chanlyly

Sơ cấp
16/8/10
5
0
1
35
Tp. HCM
cac anh chi oi giup em voi: bua nay em co dang ky ma so thue ca nhan cho nhan vien dc nua ko?gio la thang 10/2010 roi. ma co phan men tncn 2.3 roi minh lam theo phan mem do hay phan mem tncn 2.1. cac anh chi giup em voi!

D

dangtuyetlan

Guest
4/10/10
1
0
0
49
TPHCM
bạn ơi , phan mêm TNCN 2.3 cua minh bao loi là: he thong bi loi -2146697210. nhu vay minh phai lam sao cai lai phan mem nay? xin cam on ban chi giup minh.

Sửa lần cuối: