Offline WKT Miền Nam lần 5 - chuyện quan trọng

• Thread starter Bình_OverAC
  • Ngày gửi

Ý kiến của bạn về Offline như thế nào?

• Tiếp tục các buổi Cafe trong thời gian tới

Bình chọn: 0 0.0%
  • Tạm ngưng các buổi Offline

• Chuẩn bị một buổi Offline hoành tráng trong tháng 5

• Miễn có gặp mặt là được

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Hôm rồi có nghe cothant nói muốn tổ chức Cafe miền nam vào Chủ Nhật Tuần này (24/4) nhưng xem ra thì không ổn nên cậu ấy đành hẹn lại khi khác. Nhưng khi khác là khi nào? Xem ra cần có một đợt tổ chức đường hoàng hơn, to đẹp hơn các lần Cafe chứ không thì một buổi Offline đúng nghĩa của WKT lại trở thành một đề tài thừa thải bởi sự bội thực của các buổi cafe.

Chính vì điều này hôm nay em muốn lập ra một topic mới, một cái Vote mới để các bác lựa chọn và cho ý kiến.

1. Có nên tiếp tục một đợt cafe trong thời gian tới? Thời gian của cafe thì không quan trọng vì nó mang tính mì ăn liên mà, khi nào cũng được. Chỉ cần Cothant tìm một quán cafe tương đối rồi lên tiếng là mội người có mặt ngay thôi mà.
  2. Có nên ngưng các việc gặp mặt nhau trong thời gian này. Để tăng cường các hoạt động online và Để cho những người chính trong ban tổ chức không phải vất vả và tốn nhiều thời gian lo âu.
  3. Có nên có nên Tổ chức một buổi Offline hoành tráng trong tháng 5 (Để tổ chức một buổi Offline đúng nghĩa thì cần có thời gian chuẩn bị một chút chứ). Theo em thì tốt hơn hết là vào ngày 30/5 với các lý do sau:
    • Cho mọi người thưởng thức món mầm đá trước khi nhập tiệc lớn
    • Đây là thời gian không có các sự kiện đặc biệt diển ra đối với mọi người nói chung và dân nhà kế nói riêng.
    • Cũng vào ngày này năm ngoái là lần tổ chức Offline thứ 3 đối với dân Nam chúng ta.
Với những ý kiến trên mong rằng các bác cho ý kiến và bầu chọn để có thể có được những lý do chính đáng để đợi chờ hay ngưng không đợi chờ của những bạn mong muốn có một buổi Offline.

Thân Ái

OverAC

Khóa học Quản trị dòng tiền
B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Trời đất đã một ngày trôi qua mà mới có 4 người bầu chọn mà trong đó có 2 người là Maika và CNN rồi.
Thua luôn.
Các bác miền nam đâu cả rồi cho biết ý kiến đi chứ nhỉ

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
Hongtien là người hơi bị tham lam, thành ra đối với Hongtien là gặp mặt càng nhiều càng tốt, miễn sao mọi người đều được vui vẻ cả là hongtien cũng vui rồi.
Khi nào có trương trình nhớ ới hongtien với nha.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Nếu mọi người hưởng ứng nhiều thì Mina sẽ bàn lại với các thành viên khác tính đến chuyện tổ chức một buổi offline cho WKT. Mina mong các bạn cùng giúp một tay để tạo ra một buổi gặp mặt cho vui.

Sửa lần cuối:
K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Kinh gởi: Các thành viên webketoan.
Tại sao chúng ta không làm một cái offline toàn quốc nhỉ,
Địa điểm: Miền Trung - Khu du lịch Bà Nà - Đà nẵng chẳng hạn, hay Huế cũng được.
Thời gian: Khoảng Lễ 2-9
Mọi người có ý kiến đi nào

K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
tranvanhung nói:
Khâu tổ chức thì không có vấn đề rồi còn kế hoạch về tài chính cho họp mặt offline toàn quốc của bác thì sao nhỉ ?
Đã chọn miền trung thì có nghĩa Mem mỗi miền tự chịu một nữa tiền vé máy bay (1.650.000 đồng) và hai đêm tiền phòng. Còn kinh phí tổ chức thì Share nếu các nguồn tài trợ không đủ.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
MINA nói:
Mina thấy là như vậy không ổn lắm, tổ chức xa quá liệu có nên không nhất là mem ở miền Trung hiện nay quá ít.
Vấn đề ít hay nhiều không quan trọng.Vì nếu như mem ĐN đồng góp sức thì cũng ok, có gì nhờ anh ketoangiachat và một số mem khác giúp.Nhưng hic..hic..vấn đề tài chính mới là mối quan tâm hàng đầu.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
Đúng vậy Benitino, tài chính Mina cũng phải nghĩ nhưng không dám nhắc tới, chắc là Mina cũng không đủ tài chính...... chỉ có già chát .....

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
MINA nói:
Nếu mọi người hưởng ứng nhiều thì Mina sẽ bàn lại với các thành viên khác tính đến chuyện tổ chức một buổi offline cho WKT. Mina mong các bạn cùng giúp một tay để tạo ra một buổi gặp mặt cho vui.
Yes, em hưởng ứng nè chị ơi, chị bàn nhanh nhanh đi, hi hi hi....
To ketoangiachat: hix hix, chuyện này đúng thật là khó lắm anh à.... hix hix...3 tháng lương của em cộng lại mới chỉ đủ tiền vé máy bay hà..... hi hi hi

Hongtien

Hongtien

Trung cấp
5/2/04
109
5
18
Thành phố Hồ Chí Minh
To: Ketoangiachat and Phianhtuan
Hai bac hay kiếm nhà tài trợ đi, chứ còn bắt các men miền trung chịu hết thì không ổn đâu. Đúng không hai bác

H

highland

Guest
Đà Nẳng thì cũng hay đấy nhỉ, nhưng mà dù có muốn tham gia thì khó thực hiện quá quá đi các bác ơi!

B

benitino

Trung cấp
10/2/04
72
1
8
42
HCMC
Truy cập trang
cothant nói:
Yes, em hưởng ứng nè chị ơi, chị bàn nhanh nhanh đi, hi hi hi....
To ketoangiachat: hix hix, chuyện này đúng thật là khó lắm anh à.... hix hix...3 tháng lương của em cộng lại mới chỉ đủ tiền vé máy bay hà..... hi hi hi
Nghe chị Mina nói , có gì thì hỏi anh già chat.Nên em cũng như cothant vậy , hic ...hic cố gắng chi phí tàu hoả, ăn ở , em cũng chưa kham nổi , mặc dù cũng nhiệt tình lắm lắm nếu như có buổi offline này.Cothant 3 tháng lương , chứ còn em đang thất nghiệp chắc là về xin má quá.......hiiihihiihi.

Các mem ở Hn thế nào ạh? không thấy ai lên tiếng cả? CFC Hn nữa?

Sửa lần cuối:
E

ERPSolution

Trung cấp
6/4/05
191
0
0
49
HCMC
Miền Trung là hợp lý nhất, vì 2 lý do:

- Khoảng cách địa lý gần nhất
- Tạo điều kiện cho sự phát triển các mem tại Miền Trung đối với WKT

Tuy nhiên khó khăn là kinh phí. Không biết chừng đến 2/9 mình thất nghiệp thì chết.

ERPS

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
To OverAC: hix, cái poll của cậu..... tớ muốn đánh dấu vào hai ô số 1 và 3 cùng lúc mà không được...

C

Chiên da xốp

Cao cấp
Kéo nhau đi xa là hơi khó đấy, nếu mà đi miền Trung được thì mình đã đề nghị đi ... Thái Lan luôn rồi, vì chi phí cũng không đắt hơn bao nhiêu.

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chiên da xốp nói:
Kéo nhau đi xa là hơi khó đấy, nếu mà đi miền Trung được thì mình đã đề nghị đi ... Thái Lan luôn rồi, vì chi phí cũng không đắt hơn bao nhiêu.
Hi hi, câu nói hay nhất trong ngày

erpvn

erpvn

Don't know what is erp!
28/1/04
418
0
16
47
Miền đất hứa
www.erpvna.com
Phương án giải quyết kho khăn tài chính cho vụ offline này (đề nghị):...

...

từ đây tới 2/9 mỗi ngày, mọi người hãy nuôi một con...

...

đề, hy tới lúc đó sẽ trúng hehe

tôi nuôi con 82 vì đó là năm sinh của em NH hehe... tôi + em = may mắn...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA