Chúc mọi người có 1 kỳ nghỉ vui vẻ !

• Thread starter tranvanhung
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Ôi, nhắc đến thấy buồn, làm sao mà vui được khi thiên hạ được nghỉ tới 4 ngày trong khi tôi đây chỉ được 1!
Đời còn nhiều cái bất cập quá!
Chúc mọi người vui vẻ!

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
phuonghoanglua nói:
Ôi, nhắc đến thấy buồn, làm sao mà vui được khi thiên hạ được nghỉ tới 4 ngày trong khi tôi đây chỉ được 1!
Đời còn nhiều cái bất cập quá!
Chúc mọi người vui vẻ!
ÔI khổ thân phuonghoalua quá có cần mình nhường cho 2 ngày nghỉ không nhỉ. Nghỉ 4 ngày Mình không biết đi đâu, chỉ muốn nghỉ 2 ngày thôi.
Chúc Hùng cùng rơ móc vui vẻ nhé.

W

WhoamI

Cao cấp
Huhu..đâu chỉ có PHL khổ đâu mà cả WhoamI cũng khổ quá đi mất! ( chắc gì đã được chọn vẹn 1 ngày)
Đúng! đời thật là bất công nên phải tự mình làm cuộc cách mạng thôi, hihi!
Thế sao? PHL nghỉ 01 ngày có định cho chị Who này đến xin bữa cơm không nhảy? (trơ)

Chúc các bác đi chơi vui vẻ!

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Ô tại sao lại có nhiều người cùng cảnh ngộ quá nhỉ! May quá em thì cũng chỉ gần gần thế thôi (được nghỉ có hai ngày thôi).

Các bác ơi, mất cái nọ thì được cái kia! Khéo tiền thưởng cho hai ngày nghỉ lễ của các bác sẽ là 500% lương ngày thường ý chứ!

Mà anh vo vinh nam ơi, có hai cô bé để anh chiều rồi đấy! Sướng nhé! Mỗi hôm đi chơi với một cô. Thật "hết sảy con bà Bảy"!

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Nguyen Tu Anh nói:
Mà anh vo vinh nam ơi, có hai cô bé để anh chiều rồi đấy! Sướng nhé! Mỗi hôm đi chơi với một cô. Thật "hết sảy con bà Bảy"!
Anh đã nhường 2 ngày cho phuonghoanglua roi, neu Tu anh muon anh dành cho em 2 buổi tối nữa nhỉ.
Trời ơi thế này không khéo mình chỉ còn nghỉ được một buổi sáng đây.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Anh ơi, chia thế thì không công bằng! Còn WhoamI thì sao?

Hai cô sẽ lấy mất của anh hai buổi tối rồi. Vậy hai tối còn lại anh phải dành cho bà xã. Em thì không đến lượt rồi. Hu hu hu...

vo vinh nam nói:
Anh đã nhường 2 ngày cho phuonghoanglua roi, neu Tu anh muon anh dành cho em 2 buổi tối nữa nhỉ.

Trời ơi thế này không khéo mình chỉ còn nghỉ được một buổi sáng đây.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Nguyen Tu Anh nói:

Hai cô sẽ lấy mất của anh hai buổi tối rồi. Vậy hai tối còn lại anh phải dành cho bà xã. Em thì không đến lượt rồi. Hu hu hu...
Bà xã anh dành dành cho một ngày rồi. Anh chỉ còn một buổi chiều nữa thôi

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Đi chơi chiều thì còn gì là thi vị hả anh? Sự lãng mạn của anh đi đâu hết rồi? Đúng thật 8 năm có khác đã lấy mất của anh rồi. (Hì hì hì, chuyện bí mật anh nhỉ?)

Em không chịu phần thiệt thòi đâu. "Được ăn cả ngã về không" cơ!

vo vinh nam nói:
Bà xã anh dành dành cho một ngày rồi. Anh chỉ còn một buổi chiều nữa thôi

W

WhoamI

Cao cấp
Nguyen Tu Anh nói:
.
Đúng rồi huhu! sao số em nó lại đen đủi và bất công thế không biết! Đã cố tình kêu khổ thế rồi mà chẳng được ai đoái hoài!
Còn những nửa buổi nữa cơ mà! Hihi...chị em mình giải quyết nội bộ đê! thôi thì em với chị oẳn tù tì đi! khỏi sứt mẻ tình chị em sớm chiều có nhau!

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Nguyen Tu Anh nói:
Đi chơi chiều thì còn gì là thi vị hả anh? Sự lãng mạn của anh đi đâu hết rồi? Đúng thật 8 năm có khác đã lấy mất của anh rồi. (Hì hì hì, chuyện bí mật anh nhỉ?)

Em không chịu phần thiệt thòi đâu. "Được ăn cả ngã về không" cơ!
Ôi trời ơi 2 đêm + 1 buổi chiều mà vẫn còn đòi thêm, hoá ra đâu chỉ có mình anh tham nhỉ

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Thế sao anh không nói sớm! Có "đêm" hả anh ? Mà bà xã anh có tham gia diễn đàn này không đấy để em còn trả lời ?

vo vinh nam nói:
Ôi trời ơi 2 đêm + 1 buổi chiều mà vẫn còn đòi thêm, hoá ra đâu chỉ có mình anh tham nhỉ

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Ui, sao có người tốt như anh Nam thế nhỉ? Đáng yêu quá đi mất (ặc ặc).
Chỉ có điều 2 ngày nghỉ anh nhường em sẽ lấy vào lúc nào đây?
Cơ mà em chẳng muốn tham, em lấy 1 ngày thôi, nhường cho chị Who một ngày (không có bà già ấy lại nói em tham) {Ấy chết, phạm huý}

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
WHOAMI đâu nhỉ có người nhường một ngày em có nhận không nhỉ.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Nguyen Tu Anh nói:
Thế sao anh không nói sớm! Có "đêm" hả anh ? Mà bà xã anh có tham gia diễn đàn này không đấy để em còn trả lời ?
Có đấy em ạ, nêu lôi thôi là tìm đến tận nhà em nhận làm chị em cho vui đấy.

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Em chúc mừng anh đã có một người vợ tuyệt vời! Vậy thì em lại càng không dám rồi.
Ơ, sao lại "lôi thôi" nhỉ? Em đã làm gì anh đâu cơ chứ! Anh lại giàu trí tưởng bở rùi!
vo vinh nam nói:
Có đấy em ạ, nêu lôi thôi là tìm đến tận nhà em nhận làm chị em cho vui đấy.

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Hơhơhơ. Tớ cũng có 4 ngày nghỉ này không biết đi đâu đây.Có ai cần dùng tớ nhường lại tất tận tần tật...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
W

WhoamI

Cao cấp
phuonghoanglua nói:
Ui, sao có người tốt như anh Nam thế nhỉ? Đáng yêu quá đi mất (ặc ặc).
Chỉ có điều 2 ngày nghỉ anh nhường em sẽ lấy vào lúc nào đây?
Cơ mà em chẳng muốn tham, em lấy 1 ngày thôi, nhường cho chị Who một ngày (không có bà già ấy lại nói em tham) {Ấy chết, phạm huý}
Cảnh cáo lần 3! :wall: Cấm gọi Bà Già!
WHOAMI đâu nhỉ có người nhường một ngày em có nhận không nhỉ.
Trời ui! em nhận chứ ạ! mãi mới được chiếu cố, thôi thì có còn hơn không a !!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA