Chào mùa hè...

• Thread starter XIANGQIANG
  • Ngày gửi
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Bà con ơi, hè đang về rồi, anh chị em mình làm một bữa cafe gặp mặt, chào hè cái nhỉ?

Đợt lễ 30/4 này em sợ các bác nhà ta bận đi chơi xa, khó tập trung... Thứ bảy 7/5 thì sao các bác nhỉ? Các bác đề xuất cả địa điểm gặp mặt nữa nhé...

Khóa học Quản trị dòng tiền
Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Tưởng gì! Đi chơi chỉ là chuyện "nhỏ hơn con thỏ".
Đúng thật 30/4 và 1/5 rất khó tập trung nhau vì mọi người "tùy nghi di tản" hết cả. Thế cho nên em rất thông cảm với lời hứa của bác VAT mà chưa thực hiện được trong dịp này. Hẹn lần khác di chơi xa các bác nhá! Em nhớ dai lắm đấy!
Ồ thứ bảy có sợ mọi người "tình yêu tình báo" không nhỉ? Em Loăng Quăng là hay về sớm lắm đấy. Liệu em có về sớm để đi tăng 2 không đấy?
XIANGQIANG nói:
Bà con ơi, hè đang về rồi, anh chị em mình làm một bữa cafe gặp mặt, chào hè cái nhỉ?

Đợt lễ 30/4 này em sợ các bác nhà ta bận đi chơi xa, khó tập trung... Thứ bảy 7/5 thì sao các bác nhỉ? Các bác đề xuất cả địa điểm gặp mặt nữa nhé...

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Có chứ! Có chứ! Em phải đi để xem bác từ khi lên làm MOD trông nó thế nào? Hì hì hì...
Chúng ta hẹn nhau cho có đồng minh nhé! Sẽ phone lại nha!
WhoamI nói:
OK! tại sao lại không nhỉ!
Tốt nhất là kiếm một cái quán ở gần hồ cho thoáng mát!
À quên, bác Tú Anh cũng đi chứ ah?

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Đây có phải là buổi gặp mặt của các mem nữ không nhỉ. Không biết mình có được nhận giấy mời không nhỉ.
Nếu có giấy mới nhớ ới anh nhé ( để còn gặp Tú anh chứ)

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Anh ơi, cần gì phải giấy mời đâu? Anh xa xỉ quá! Em mời anh luôn đây này. Đi anh nhá!

Có cả tóc dài và mày râu thì nó mới vui chứ! Các bác hưởng ứng thật nhiệt tình vào nhá!

Mà còn cả bác Hoang1976 nữa, không biết em có phải nhắn tin cho bác không nhỉ. Gớm, mới vào WKT được mấy hôm mà đã đòi đi chơi rồi.

vo vinh nam nói:
Đây có phải là buổi gặp mặt của các mem nữ không nhỉ. Không biết mình có được nhận giấy mời không nhỉ.

Nếu có giấy mới nhớ ới anh nhé

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
MaiKa nói:
Cơ hội cho anh Võ Vĩnh Nam gặp em Tú Anh nhé, khiếp, anh ấy cứ mong mãi đến ngày này, háo hức lắm rồi nhỉ, suốt ngày hỏi về em Tú Anh thôi.
Chú nhầm rồi anh đã gặp Tú Anh rồi mà, chú hay hỏi thì cứ nói thẳng ra không cần lôi anh vào đâu.

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
À, ừm, ở đây vui quá, cho PHL tham gia với (nhưng có lẽ..... có thể...., chắc là.....)

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
phuonghoanglua nói:
À, ừm, ở đây vui quá, cho PHL tham gia với (nhưng có lẽ..... có thể...., chắc là.....)
Ủa anh vừa nói nhường cho em 2 ngày nghỉ ơ bên kia, bây giờ đã sang tới đây rồi à

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
vo vinh nam nói:
Ủa anh vừa nói nhường cho em 2 ngày nghỉ ơ bên kia, bây giờ đã sang tới đây rồi à
Hi hi, anh ơi, thế anh có tin là con người ta có lúc nhắm mắt lại vào lúc nửa đêm, mở mắt ra đã là trời sáng (hoặc là giữa trưa không biết chừng) không? (nhất là những kẻ khoải ngủ nướng như....)

H

hoang1976

Guest
29/3/05
34
0
0
48
Hanoi
Nguyễn Tú Anh nói:
Phần bạn nói chuyện với vovinhnam tôi không thich, tôi cắt.
..............................................
Phần sau tôi khoái, tôi để lại :banana:

Mà còn cả bác Hoang1976 nữa, không biết em có phải nhắn tin cho bác không nhỉ. Gớm, mới vào WKT được mấy hôm mà đã đòi đi chơi rồi.

Các bác ơi, em vừa ở toppic cũng càfê bên kia: http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=4040
Mùa hè rồi mà toppic hẹp người to nên nóng quá, nhảy sang đây thấy mát mẻ dễ chịu.

Tu Anh ơi, ở hội cà fê bên kia anh em nhà tôi đến là vì báo thù...khợp... :wall: , còn ở bên này anh em tôi cũng muốn tham gia nữa. Chuyện nào ra chuyện đó, anh em nhà tôi còn nợ u mà :thanx: and :a_ok_u: and more....

Các bác ơi, cho em xin đăng ký trước 2 chỗ hạng A với nhé ( Tôi và em gái tôi), để tôi suy nghĩ thêm mấy hôm nữa, nếu vẫn thấy sợ thì tôi xin đăng ký 3,4 thậm trí 5 xuất nhé (Lính mới đi ít quá, sợ! Đi đông nó mới hoành tráng, không sợ bị bắt nạt hehehe)

Mà bác X Q ơi, em đã gửi tin nhắn đến bác rồi đấy nhé, nhớ liên lạc với em nhé ( dạo này hay lọ mọ lắm, cứ đi lang thang đọc các bài post lên, nhiều bài hay lắm mà có bài này của bác này: http://www.webketoan.com/forum/showthread.php?t=5832 he hehe. Bác mà không liên lạc với em thì còn nhiều bài nữa hay hơn cơ he he he.

Đùa thế thôi, thật sự anh em nhà mình muốn làm quen với các bạn để giao lưu học hỏi không chỉ trong khuôn khổ của Web Ketoan.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hey... lập thread ra, nhờ các bác có biết quán nào hay hay ở Hà Nội để mọi người tụ tập... cuối cùng các bác toàn hỏi thăm nhau....

Và kết quả đây:

Thời gian: 7.30 pm ngày 7/5/2005
Địa điểm: Quán Cỏ

Trên đường Nguyễn Chí Thanh, đối diện Khách sạn Daewoo

Thống nhất vậy nhé!

Sửa lần cuối:
B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
XIANGQIANG nói:
Hey... lập thread ra, nhờ các bác có biết quán nào hay hay ở Hà Nội để mọi người tụ tập... cuối cùng các bác toàn hỏi thăm nhau....

Và kết quả đây:

Thời gian: 7.30 pm
Địa điểm: Quán Cỏ

Trên đường Nguyễn Chí Thanh, đối diện Khách sạn Daewoo

Thống nhất vậy nhé!
???????????
every day?

B

Bathanh

Guest
11/1/05
316
4
0
Hà nội - VN
vo vinh nam nói:
Nếu có giấy mới nhớ ới anh nhé ( để còn gặp Tú anh chứ)
Tú Anh có phải là cháu của Tú .... không mà Bác NAM để mắt thế nhẩy?
Có cả tóc dài và mày râu thì nó mới vui chứ!
Chắc đúng rồi: Mày râu nhẵn nhụi, tóc dài thướt tha mà!

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Bathanh nói:
???????????
every day?
hi` hi`... bác này chẳng nhắc em trên YM để em sửa, mà vào hẳn đây... Xấu hổ quá đi mất...

H

hoangphuc

Guest
26/8/04
46
0
6
42
Hà Nội
www.masvic.com
thành viên mới toe tòe tòe như em có tham gia được không nhẩy? không biết có bị bắt nạt không nhẩy? mà làm thế nào đến đấy có thể nhận ra mọi người nhẩy? em lo quá. hic. lơ ngơ đi đến đó, chỉ sợ không gặp được ai thì toi em. Ai có số điện thoại cho em mới. có gì em liên lạc. hay ai liên lạc với em đê. Số là 0913059186 or 04.9135414 (em là Trang) hic

vannamnh

vannamnh

Trung cấp
8/9/04
58
1
8
Ha Noi- Viet Nam
Còn em nữa nè! một thành viên "mới teo" nè, em đi có được ko!
Gần nửa năm làm kinh doanh bây giờ lại trở về mái nhà xưa ngồi "nhảy múa" cùng các tài khoản và con số, thế là lại uống cafe nữa rùi, huhu ....
Ehèm các mem cũ đâu hết cả rùi.

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hì, chào đón bác Vannamnh, sau một thời gian lang thang phiêu du khắp chốn, nay lại trở về với văn phòng chật hẹp và mấy con số ảm đạm.... Đùa bác vậy thôi, anh em cũ vẫn còn đông đủ lắm (3 chị Hằng lần nào cũng có mặt nhé), chỉ bị lạc mất mấy bác trai, bận chuyện đại sự nên ít tham gia thôi.... T7 này, bác tới nhé.....

To Hoàng Phúc: Cứ tới đó, thấy 1 nhóm ngồi đông vui nhất thì đích thị là CFC, còn bác nào lơ ngơ đưa mắt tìm kiếm, đích thị là thành viên mới toe tòe tòe.... Sẽ liên lạc trực tiếp với bạn...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA