Webketoan: Bình chọn nhân vật được yêu thích nhất năm 2009

• Thread starter TAT
  • Ngày gửi

Bình chọn nhân vật yêu thích nhất năm 2009

• 1. Admin Tranvanhung

Bình chọn: 0 0.0%
  • 2. Smod Hai2hai

• 3. Smod Thanhvunt

• 4. Smod Bong05

• 5. Smod Thanh Nam

• 6. Mod Ketoangiagan

• 7. Mod Xuan Tham

• 8. Mod Phong2v

• 9. Thành Viên Naviah

• 10. Thành viên PhanTuanNam

• 11. Thành viên Thd6758

• 12. Thành viên Ketoan4mat

• 13. Thành viên Coc Yeu

• 14. Thành viên Lương Quỳnh Nga

• 15. Thành viên Hoalan_chi

• 16. Mod Levanton

• 17. Mod NPT

• 18. Thành viên La An

• 19. Thành viên Phinguyen79

• 20. Thành viên Duonghiep

• 21. Thành viên Duy Vinh

• 22. Thành viên Thumper

• 23. Thành viên HOANG NAM

• 24. Mod Viet Huong

• 25. Mod Tigon_ETC

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
Căn cứ vào lệnh truy nã của cơ quan An Ninh Webketoan đề nghị:
- BTC cuộc bầu cử lập tức thu hồi kết quả bầu cử của những thành viên nói trên và phân bổ những phiếu bầu của những thành viên nói trên vào những thành viên còn lại đại diện cho Miền Nam (do những thành viên bị truy nã đều là thành viên miền Nam của Wkt).
- Mọi thành viên còn lại tiếp tục cuộc bầu cử như bình thường nhưng chỉ bầu cho những thành viên nằm ngòai danh sách.
cái này em đồng ý nhé:015:

Khóa học Quản trị dòng tiền
ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
lấy cái hình của mình ở đâu vậy ta?:wall:
..
Avatar trong yahoo của e đó hoalan_chi.
6,7>PhanTuanNam và Naviah

8>XuanTham

9>TranVanHung (ngoài cùng bên phải)

10>NPT

Đang khóa quần làm giống fim cao bồi Texas thiệt.
Xin cảm ơn xin cảm ơn!

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Trời ơi !!!!
Sao tự nhiên "tội phạm " Xuan Tham được treo giải cao hơn vậy kìa hó hó hó ....:004:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Trong số 25 nhân vật:

1. Đại ca, tất nhiên iu quý nhất roài, nên không thể không vote

2. Chị già: bỏ 1 phiếu nữa cho bà già khó tính

3. Bố của các con nuôi: nhiệt huyết hơn cả thanh niên, 1 phiếu cho bác KTGG

4. Anh trai siêu già: Luôn tận tâm với web, bỏ 1 phiếu cho anh trai siêu già

5. đang phân vân quá

Sẽ bỏ 5 phiếu cho 5 nhân vật vào ngày 30

Chúc cả nhà ngủ ngon

naviah

naviah

Guest
25/11/06
113
8
0
18
somewhere in my dreams
hơ hơ, thấy ai cũng vận động hành lang thía này :wall: LQN theo sao nổi :wall:

Ôi em ơi, do tình hình bỏ phiếu của anh nó "èo uột" quá, nên anh mới vận động, kiếm thêm 1 ít cho bằng anh bằng em thôi mà, nhưng có vẻ như vận động ko hiệu quả rồi em ạ. :wall:

ớ ờ, lão Cò hum nay cũng vô vận động hành lang nhở chẹp chẹp.

Bỏ phiếu cho Gôn đê

Hơ hơ hơ... em hả? Bỏ phiếu hả? Thế liệu anh có được gì ko ta? :p

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Ôi em ơi, do tình hình bỏ phiếu của anh nó "èo uột" quá, nên anh mới vận động, kiếm thêm 1 ít cho bằng anh bằng em thôi mà, nhưng có vẻ như vận động ko hiệu quả rồi em ạ. :wall:

Tình hình là ku em đưa giải thưởng không hợp lý! Toàn những thứ anh có rồi thì vote phiếu làm sao được.

Đề nghị thay đổi quà tặng đi.

Hoadonbanle

Hoadonbanle

Guest
19/5/05
613
0
0
20
Xóm liều...
Tình hình này cũng gấp lắm rồi đây, chắc là mình cũng vận động tranh cử thôi, :p.

E hèm... ko biết có ai chơi Mafia Wars trong Facebook ko ta? Ai bỏ phiếu cho mình sẽ được gửi tặng: 1 canonazo, 1 Camouflage Body Armor và 1 Track Loader. :banana:

(Vận động kiểu này chắc chỉ có lão TAThoadonbanle bỏ phiếu cho mình thôi quá :004: )

Mời chào có mỗi thế thôi thì chắc ku Nát chờ mút chỉ mới có phiếu Vote nhé :004:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
1. Tình Hình là Bà Pầu của Đội Bóng vận động hành lang hơi bị ..... LỘ LIỄU nhá!!!

2. Có dấu hiệu vận động hành lang không tích cực đến từ một loại cái tên cực kỳ khả nghi.....

3. Kết quả hôm nay......

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
"Cao nhân BUILAOTA" là ai vậy ta? Bổng nhiên vào đăng ký thành viên và vote có mỗi 1 phiếu cho Xuân Thắm là sao vậy cà?

Đã xác minh được lai lịch của BUILAOTA, Chị Thắm có cần em cung cấp thông tin không nhỉ?

naviah

naviah

Guest
25/11/06
113
8
0
18
somewhere in my dreams
Tình hình là ku em đưa giải thưởng không hợp lý! Toàn những thứ anh có rồi thì vote phiếu làm sao được.

Đề nghị thay đổi quà tặng đi.

Mời chào có mỗi thế thôi thì chắc ku Nát chờ mút chỉ mới có phiếu Vote nhé :004:

Ôi... đúng là... ko biết gì cả, chắc phải treo thêm giải thưởng: những lời khuyên bổ ích dành cho những người mê MW (VD: cách lên lvl nhanh, cách làm hit man, cách để clone nick hiệu quả, cách cày job nhanh.v.v...).

VD: căn bản là mình sẽ chiến đấu với 500 đàn anh (đàn em) của mình, do đó, phải phát cho mỗi đứa chúng nó 1 khẩu súng, 1 cái xe và 1 cái giáp; như thế thì mới đúng là mạnh, chứ mỗi thứ chỉ có 1 cái, ko lẽ 500 đứa bu lại giành nhau xài à?

Vì thế cho nên... bác TAT và ku Lẻ cứ vote cho tớ đi, ko thiệt đâu mà sợ. :dance2:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
1. Tình Hình là Bà Pầu của Đội Bóng vận động hành lang hơi bị ..... LỘ LIỄU nhá!!!

2. Có dấu hiệu vận động hành lang không tích cực đến từ một loại cái tên cực kỳ khả nghi.....

3. Kết quả hôm nay......

Theo em Ky:

- Tất cả các cuộc bầu cử, tuyển cử, đấu tranh, các cuộc thi.... đều có vận động hành lang. Và đó là nguyên nhân chính dẫn đến kết quả của cuộc thi
- Vì thế. Vận động hành lang tích cực hay ko tích cực ko thể đánh giá qua con số, hãy nhìn vào kết quả. Và tích cực hay ko tích cực nhưng ko vi phạm nội quy của cuộc bầu chọn là ok.
- Ở đây có ai dám chắc 100% là ko có vận động hành lang ko? Neu ko có vận động thì cuộc thi cũng chìm ngỏm ùi :wall:

Điều cuối: Em làm đúng luật.:004:

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Theo em Ky:

- Tất cả các cuộc bầu cử, tuyển cử, đấu tranh, các cuộc thi.... đều có vận động hành lang. Và đó là nguyên nhân chính dẫn đến kết quả của cuộc thi
- Vì thế. Vận động hành lang tích cực hay ko tích cực ko thể đánh giá qua con số, hãy nhìn vào kết quả. Và tích cực hay ko tích cực nhưng ko vi phạm nội quy của cuộc bầu chọn là ok.
- Ở đây có ai dám chắc 100% là ko có vận động hành lang ko? Neu ko có vận động thì cuộc thi cũng chìm ngỏm ùi :wall:

Điều cuối: Em làm đúng luật.:004:

Hà hà mình còn 5 vé này ....sáng thứ 6 bán đấu giá chợ đen thì giá cao phải biết...cả nhà cứ alô em nhé số đt 098... hic hic úi xiền đây

Mại dzô mại dzô

H

hoangaccounting

To put one's family first
22/9/05
836
2
18
HCMC
www.baobinhdinh.com.vn
Tình hình bình bầu có vẻ căng thẳng quá nhỉ. Hôm nay là ngày cuối cùng bình bầu rồi. Hiện tại hai ứng cử viên nặng ký nhất cho chức vô địch là Admin Tranvanhung và Mod ketoangiagan.
Tới thời điểm hiện tại thì chỉ chênh lệch nhau có 1 vé (Admin Tranvanhung 43, Mod ketoangiagan 42).
Hiện tại em còn một vé để vote bác ketoangiagan có mua không keke. Em để phút chót bình bầu cho nó hấp dẫn :D.
Cái kiểu này mà Admin Tranvanhung chiến thắng thì toi quá. Fans của bác mỗi người ôm bác một phát rồi yêu cầu bác cho mỗi người ... một cái mập như em còn chịu không nỗi huống chi ốm như bác :angel:.
Bác ketoangiagan đúng là già rồi mà còn gân thiệt (hiểu theo 2 nghĩa: già rồi ốm yếu nên gân nổi nhiều hay là già mà còn . . . sung). Bác đi tới đâu là con cái rớt tới đó, thống kê sơ bộ trên web ta bác có tới trên dưới 30 đứa con gái woh kiểu này phải theo bác học chiêu này mới được, ko học được thì cũng phải làm sao để bác bàn giao lại cho vài đứa con gái kưng bác nhỉ.

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
1 phiếu nhằm nhò gì!
Theo Cục tình báo liên bang cho biết hiện có một vài chục phiếu đang ém chờ đến giờ G... :quiet:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
chà,anh solomon2211 biết mình là ai ko mà vote cho mình zậy ka'?sinh nhật web cụng anh 1 ly coi:pepsi:

C

chiatay1

Trung cấp
21/9/09
50
0
0
vn
ai tình nguyện đón em từ bến xe MD đến địa điểm tổ chức sinh nhật em sẽ vote cho ng đó! Thật 100% nha

xuantham

xuantham

Cao cấp
18/8/05
5,375
652
113
58
TP. Hồ Chí Minh
Đã xác minh được lai lịch của BUILAOTA, Chị Thắm có cần em cung cấp thông tin không nhỉ?

Phát hiện ra rồi em ơi, là cháu chị nó vote cho chị ấy, lấy nick vậy tưởng đâu ông già nào chứ

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA