Webketoan: Bình chọn nhân vật được yêu thích nhất năm 2009

• Thread starter TAT
  • Ngày gửi

Bình chọn nhân vật yêu thích nhất năm 2009

• 1. Admin Tranvanhung

Bình chọn: 0 0.0%
  • 2. Smod Hai2hai

• 3. Smod Thanhvunt

• 4. Smod Bong05

• 5. Smod Thanh Nam

• 6. Mod Ketoangiagan

• 7. Mod Xuan Tham

• 8. Mod Phong2v

• 9. Thành Viên Naviah

• 10. Thành viên PhanTuanNam

• 11. Thành viên Thd6758

• 12. Thành viên Ketoan4mat

• 13. Thành viên Coc Yeu

• 14. Thành viên Lương Quỳnh Nga

• 15. Thành viên Hoalan_chi

• 16. Mod Levanton

• 17. Mod NPT

• 18. Thành viên La An

• 19. Thành viên Phinguyen79

• 20. Thành viên Duonghiep

• 21. Thành viên Duy Vinh

• 22. Thành viên Thumper

• 23. Thành viên HOANG NAM

• 24. Mod Viet Huong

• 25. Mod Tigon_ETC

• Số thành viên bình chọn
    0
  • Poll closed .
hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,163
41
48
Hạ Long city
Năm 2010 nhất định mình sẽ cố gắng đóng góp thật nhiều cho WEBKT, hy vọng sẽ ssượ lọt vào trong TOP 25 nì :004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
Marlboro

Marlboro

Yes, I can !
27/7/08
739
19
18
Hà Nội
www.google.com
Tớ vote cho bác Ketoangiagan vì cái Tâm - vote cho anh Hai2Hai vì cái Tài: Chúc bác và anh luôn mạnh khỏe....

La An

La An

thianan73@yahoo.com.vn
18/10/07
818
1
18
Cần thơ
góp ý cho cuộc bầu chon nhân vật tiêu biểu này

mình thấy hình như cuộc bình chọn này ko đươc khách quan cho lăm , đa phần nhưng người bình chọn cho nhân vật đã biết tới nhân vật , mình thấy chưa đươc công minh cho lăm thi phải , mình nghỉ nên bâu chọn cho người có năng lực thât sự xưng đáng :015:

Sửa lần cuối:
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
mình thấy hình như cuộc bình chọn này ko đươc khách quan cho lăm , đa phần nhưng người bình chọn cho nhân vật đã biết tới nhân vật , mình thấy chưa đươc công minh cho lăm thi phải , mình nghỉ nên bâu chọn cho người có năng lực thât sự xưng đáng :015:

Như bạn đã trình bày ở trên, Nhân vật được yêu thích nhất năm 2009 dĩ nhiên là nhân vật được mọi người biết tới. Nếu nhân vật không được biết tới dù năng lực có thừa thì cũng chỉ ở dạng tiềm năng cho nhân vật được yêu thích những năm tiếp theo mà thôi.

Bất cứ cuộc thi nào cũng chỉ có giới hạn công minh trong phạm vi nhất định. Không thể ép vào khuân khổ quá chặt chẽ hoặc buộc nó phải đáp ứng được tất cả các yêu cầu.

Đây là cuộc bình chọn nhân vật được yêu thích trong năm 2009, nên phạm vi của nó gói gọn trong năm 2009 mà thôi. Khi nào có bình bầu nhân vật cống hiến trong 10 năm hoạt động của Webketoan, sẽ xác định tới các yếu tố khác chặt chẽ giống như bạn nói.

khuckhich

khuckhich

Cao cấp
9/4/07
256
4
18
Thành phố Hồ Chí MInh
Cứ xem ai được nhiều lần cảm ơn nhất trong năm thì người đó chính là người được yêu thích nhất trong năm. Đề nghị BQT thống kê và công bố là biết ngay thôi.

V

vandang

Cao cấp
20/12/07
211
0
16
DN
Cứ xem ai được nhiều lần cảm ơn nhất trong năm thì người đó chính là người được yêu thích nhất trong năm. Đề nghị BQT thống kê và công bố là biết ngay thôi.

Chỉ căn cứ vào tiêu chí này thôi thì thật sự là chưa thuyết phục đâu bạn.

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn

Thống kê được hả bạn?

Mà nếu thống kê được thì cái "Thanks" ấy cũng chả phản ánh cái gì... bạn thử thống kê thử bao nhiêu cái "Thanks" vô hồn đi sẽ biết đây không phải là giải pháp hay!

Mình nghĩ đây là một bình chọn tuy chưa thật sự vừa ý tất cả nhưng phần nào cũng tạo ra không khí "vui vẻ" trước thềm sinh nhật WKT lần 7, do đó các bạn cũng không cần làm căng thẳng thêm nữa... Đã qua thời gian đề cử, ứng cử và đây đang là giai đoạn bình chọn.

Nếu năm sau còn cuộc bình chọn dạng này thì mong các bạn nhiệt tình góp ý xây dựng quy chế để cuộc vui thêm vui!

D

duyenduyen

Guest
13/8/08
5
0
0
42
Nha Trang
Vote cho ai nhỉ? :1luvu:
Không có việc gì khó, khi khó có anh DuyVinh
Em vote cho anh DuyVinh.

yaobei

yaobei

Cao cấp
12/4/07
264
0
16
Long biên Hà Nội
Trước hết xin chúc mừng các bạn có tên trong danh sách: Bình chọn nhân vật yêu thích nhất năm 2009, bao gồm hai việc bình luận và lựa chọn. Trong số bài viết đăng trên Webketoan tôi cũng thường tham khảo các bài viết của họ để chọn ra cách làm hợp lý cho công việc kế toán của doanh nghiệp, bên cạnh đó những bài viết thực sự thư giãn tạo sự thư thái sau những phút căng thẳng với những con số này. Tôi đã nhấn nút lựa chọn rồi xong cũng xin gửi lời tán thưởng tới bác Mod Ketoangiagan và Thành viên Duy Vinh . Thân

phinguyen79

phinguyen79

Phụ nữ là gì..???
Úi giời, mình cũng có tên trong danh sách này kia ah.! thật hổ thẹn vì mình chẳng làm được gì cho diễn đàn, mà chủ yếu là học hỏi thôi (tiêu chỉ nam của mình "luôn là người học trò bé nhỏ" của diễn đàn)./.

Nhưng dù sao cũng thành thật cảm ơn các bạn đã quan tâm đến những chia sẽ của mình./.

Cheer,

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Cuộc chạy đua còn rất dài ngày nhưng đã hiện ra 2 ƯCV sáng giá: Đó là Bố Già Ma Phi Gân và Người Cha của Hai Anh Em Song Sinh.

Hồi sau thế nào mong quý vị hồi hộp chờ đợi....

LuongQuynhNga

LuongQuynhNga

Guest
21/5/07
32
1
0
38
Biên Hoà
Cuộc chạy đua còn rất dài ngày nhưng đã hiện ra 2 ƯCV sáng giá: Đó là Bố Già Ma Phi Gân và Người Cha của Hai Anh Em Song Sinh.

Hồi sau thế nào mong quý vị hồi hộp chờ đợi....

2 chị em chứ hok phải 2 anh em :015:

leehang

leehang

^.^Nhí Nha Nhí Nhảnh^.^
12/5/09
64
0
6
37
Ho Chi Minh - Bien Hoa
Tranvanhung ====> You're number one :036:

TAT

TAT

Thành viên Tình Nguyện
6/8/05
1,016
11
0
44
Làng Cà
Tranvanhung ====> You're number one :036:

Hiện giờ mới Number two thôi em ạ! Em cần phải cố vũ tích cực hơn thì ảnh mới thành number one được!!!

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA