Nhật ký Thái Bình mỗi ngày ....

• Thread starter nguoitronggiangho
  • Ngày gửi
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Một ngày chạy lang thang khắp phố cổ, kiếm cái kho bạc Hoàn Kiếm mà kiếm mãi không ra, kiếm ra rồi đi phô tô...tìm mãi ko có quán... tìm ...tìm thấy phô tô xong, không biết đường về lại kho bạc...lại hỏi thăm.... một ngày ...nhiều cái ko hiểu :wall:

Hok phải hok hỉu mà cũng hok phải đen, cái nì gọi là lẩn thẩn

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Lại một ngày thứ 7 buồn..vẫn phải đi làm và học ..người thì vẫn ốm ..chẳng biết làm thế nào..ngồi học mà cứ hoa hết cả mắt

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Lại một ngày thứ 7 buồn..vẫn phải đi làm và học ..người thì vẫn ốm ..chẳng biết làm thế nào..ngồi học mà cứ hoa hết cả mắt

Đúng rùi thứ 7 hok được nhậu hok đựơc mò ốc hok được cãi nhau thì vui sao được:wall::wall::wall:. Lúc sướng ai sướng cho :yo yo (48):

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Đúng rùi thứ 7 hok được nhậu hok đựơc mò ốc hok được cãi nhau thì vui sao được:wall::wall::wall:. Lúc sướng ai sướng cho :yo yo (48):
Buồn quá mà chị cứ trêu ..hehe..thế chị muốn đi mò ốc không..hehe

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Lại một tuần mới bắt đầu , làm việc và làm việc ..thật mệt mỏi..người chẳng khỏi ốm gì ..chán ghê..hôm nay là 12 roài ..hehe..sắp có một việc trọng đại xảy ra ..vui thế ..quên cả mệt mỏi

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Lại một tuần mới bắt đầu , làm việc và làm việc ..thật mệt mỏi..người chẳng khỏi ốm gì ..chán ghê..hôm nay là 12 roài ..hehe..sắp có một việc trọng đại xảy ra ..vui thế ..quên cả mệt mỏi

Có đứa nào mang gà tới hỏi anh zai về làm chồng hả? Èo, vui nhỉ

L

Luc van

Guest
Đâu có ..vì công việc mà ..hehe..tui không thích bọn thuế..hehe..nhưng chơi cùng thuế thì nhiều ..hehe..LV làm lĩnh vực nào thế ..?

Tớ àk!
Tớ cũng như mọi người làm kế toán cho doanh nghiệp thui!
Nếu tết tớ về nhất định tớ sẽ phone cho cậu! ok
cả mọi người nữa! Cứ thế nhá! :015: hahahaha

L

Luc van

Guest
Có đứa nào mang gà tới hỏi anh zai về làm chồng hả? Èo, vui nhỉ

ai cưới ai thấy nhẩy!
cho ăn chén dzới.!
chắc anh em mình phải " tình cốp" cái pác Giangho nhỉ! 2 . . . 3 dzô!:015:

L

Luc van

Guest
Huhu tớ vừa đi thuế về cả nhà ơi, mấy pác thuế lại "hẹn" tối nay làm tí nhá! . . . pùn wa! người đang mệt nữa chứ!! Biết thế vừa rồi lên hắt xì cho mấy cái thế nào các pác thuế chả nói mình H1N1! Đỡ phải đi!
Có ai đi dzới tớ không? pác Giangho di làm tí hỉ !

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT

Úi giời chị đang muốn mệt mà hok được mệt đây ngồi chơi chán quá rùi, mà sắp có việc gì thế hehe.
Chị đoán ra rùi bít rùi nhé có phải T10 này ko nhỉ có cần chị lập topic chúc mừng chú hok.:yo yo (43)::yo yo (43)::yo yo (43):

L

Luc van

Guest
Úi giời chị đang muốn mệt mà hok được mệt đây ngồi chơi chán quá rùi, mà sắp có việc gì thế hehe.
Chị đoán ra rùi bít rùi nhé có phải T10 này ko nhỉ có cần chị lập topic chúc mừng chú hok.:yo yo (43)::yo yo (43)::yo yo (43):

hi!
"Dinh Thi Phi" đoán da kái rì đó!
Lói tro pà kon pít dzơi!
Lếu vui thì nập topic đi. tớ kũng ủn hộ nun!:015:

P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
44
0
0
Hà Nội

hiii, anh ấy đang mong chờ tới ngày 20/10 để được tặng quà chị em mình ấy mà, cám ơn anh trước nhé, vì đã nghĩ tới chị em. bác cứ chuẩn bị quà đi.:dance2:

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football Một ngày nhàn chán!

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Hôm nay thật mệt với cơ số công việc đổ lên đầu nhưng vẫn thấy vui vì mình xử lý công việc ngày càng ngon lành ..hehe..Nhưng chiều đi làm sao nhức đầu quá ..ngồi mà cứ buốt kinh khủng ..Thái Bình hôm nay mưa to ..lại bão gió ..mình trên này chẳng có ảnh hưởng gì..lại thương bà con ..gặt lúa làm sao đây..? Thái bình ơi..thương quá

maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
Hà Nội mưa và lạnh đi trên ngân hang tokyo ngồi trong xe xuống sao mà lạnh ,ngó lên trên mạng toàn người kêu lạnh :026:

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
uh. sao nay lạnh thế nhỉ, mai phải ra hiệu giặt cái áo rét mới được.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA