Nhật ký Thái Bình mỗi ngày ....

• Thread starter nguoitronggiangho
  • Ngày gửi
maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
Lại một ngày mưa gió + lạnh ,giá như giờ là mùa đông rét đậm luôn thì tốt biết mấy.Lạnh thế này lại mong đến tết , năm nay mình còn tiền mừng tuổi nữa không nhỉ ?he he hi vọng vẫn còn :004:

Khóa học Quản trị dòng tiền
N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Khầu một buổi sáng bằng bản kiểm điểm công tác, mức độ hoàn thành công việc ..hehe..xét đi xét lại chẳng thấy có gì cả..công việc hoàn thành tốt ..sao không được gương mẫu nhỉ..hehe
Đi làm trời lạnh ..không có áo rét..lạnh ghê..à..mà hôm nay là ngày cuối cùng tổng duyệt..sáng mai hát rùi.không biết thế nào ..Phong trào thôi nhưng lo ra phết ..hehe..có ai cổ vũ tôi không nhỉ..?

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Ơ mà lâu nay không thấy LucVan đâu nhỉ..hehe..rủ mình đi uống rượu mà ..hehe..nhậu đi LV ui

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hôm nay vào khu CN thấy bãi ngô xanh mướt nhớ ngày xưa nơi đây vẫn là đồng ruộng 2 bên đường mùa này trồng toàn ngô, cả lũ tiểu yêu đi ăn trộm ngô bị bắt được nhốt vào cái điếm coi ngô. Hihi đứa nào đứa ấy sợ xang mắt mèo vì lo và sợ, cuối cùng phải nộp phạt mới đc về. Ngày xưa ơi..........:yo yo (45):

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Một buổi sáng CN buồn ..chẳng cả thèm cà phê nữa..
Cảm thấy như mình mất đi một cái gì đó thật lớn nhưng cũng cảm giác như nó chỉ thoáng quá thôi ..Đời ngỡ như một giấc mộng..khi mộng tỉnh rồi tất cả không còn nữa..hehe..
Thấy mình dường như là người có lỗi trong một chuyện gì đó ..ai hiểu mình nhỉ..
Lời cuối viết cho mình trên trang này ..hehe..Chào thân ái ..hehe

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football Là sao, Không hiểu chi hết á?????????
Thế từ nay ko viết về mình nữa mà chỉ viết về người khác thôi ah.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Cảm thấy như mình mất đi một cái gì đó thật lớn nhưng cũng cảm giác như nó chỉ thoáng quá thôi ..Đời ngỡ như một giấc mộng..khi mộng tỉnh rồi tất cả không còn nữa..hehe..

Sack. Là sao thế nhỉ? anh zai mình bữa nay nhìu tâm sự thế hen? Sao mà chả thấy nói với mấy con em nhỉ?

Zìa Hà Nội cafe đi anh zai

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Sax, có gì đâu mà buồn hả em, mất cái này được cái khác.
Khi tỉnh dậy mọi thứ lại mới mẻ và đời lại sang trang

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Sack. Là sao thế nhỉ? anh zai mình bữa nay nhìu tâm sự thế hen? Sao mà chả thấy nói với mấy con em nhỉ?

Zìa Hà Nội cafe đi anh zai
Tâm sự thì nhiều nhưng mà không về HN dược
hehe..cám ơm em gái đã để ý..hehe

maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
Thời tiết lạnh lạnh hình như nhiều người cũng bị không gian cuốn theo
hiiiiiiiiiii" người buồn cảnh có vui đâu bao giờ"
hê hê đây thì là : "trời lạnh người cũng ............"
bác nào thế nào tự điền tiếp nhé
Em thì chỉ mong rét đậm thôi

maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
Hôm nay vào khu CN thấy bãi ngô xanh mướt nhớ ngày xưa nơi đây vẫn là đồng ruộng 2 bên đường mùa này trồng toàn ngô, cả lũ tiểu yêu đi ăn trộm ngô bị bắt được nhốt vào cái điếm coi ngô. Hihi đứa nào đứa ấy sợ xang mắt mèo vì lo và sợ, cuối cùng phải nộp phạt mới đc về. Ngày xưa ơi..........:yo yo (45):

hihi chị xem ở đó có còn chỗ nào trồng ngô ko tết về 2 chị em mình đi ăn trộm hihi ,ăn ngô nướng ngon lắm +ngô đi ăn trộm càng ngon hơn :004:

maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
Mới đầu tuần mà gặp toàn xui xẻo rồi .hik hik đau khổ quá đi
Mò lên down cái tài liệu mấy cái mẫu văn bản pháp luật để tham khảo làm bài tập
Hic hic ai ngờ có virus hu hu ,cái phần mền chết tiệt nó tự báo động về nhóm security hi làm mình rơi vào điểm tâm của cả nhóm security .hik hik viết báo cáo trình bày giải thích ,chuyến này chết mất cái tội làm viẹc khác ko liên quan đến công việc :(:)026:
Gây virus ko bảo mật :026::026: tại cái thằng cho tài liệu lại còn đính tặng không virus ý mà .:026:

maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
Nhân ngày 20-10 chúc các chị thân iu luôn luôn vui vẻ và gặp nhiều may mắn
Ai chưa may mắn thì may mắn sẽ tới ,ai may mắn rồi thì sẽ may mắn hơn
:015:
( em tựchúc cho em không phải viết viết báo cáo tường trình đau khổ nữa):015:

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Nhân danh đàn ông..chúc tất cả các chị em Thái Bình nói riêng và Chị em WEBKETOAN nói chung một ngày 20-10 thật vui vẻ, hạnh phúc, may mắn thành công và ngày càng xinh đẹp hơn. Happy Vietnamese Women' Day.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Ack hổng có ai thèm tặng quà cho chị em mình hết trơn, chán như con gián. Nhóc maruko1988, ớt đà lạt và Gôn nữa có ai có gì hok chia cho chị với huhu:wall:

maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
:004:
Ack hổng có ai thèm tặng quà cho chị em mình hết trơn, chán như con gián. Nhóc maruko1988, ớt đà lạt và Gôn nữa có ai có gì hok chia cho chị với huhu:wall:

hổng có gì hết trơn ,chắng có quà gì hết chị ạ
vụ này fai chị gon,chi Ot em thì bông hoa héo cũng ko ma nào tăng :004:
Chi Gôn chi Ot ơi có gì ko chia se cho em với

P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
44
0
0
Hà Nội
Nhật ký buồn 20/10
Sáng đi làm, trời mưa to, vừa đi được 1 đoạn thì xe chết máy, huhu, phải làm sao bây giờ?, dắt xe vậy, đến cty muộn mất nửa tiếng, may mà mình vẫn là người đến sớm nhất công ty.
Cả ngày nhận được rất nhiều hoa va lời chúc của mọi người. Nhưng không hiểu sao cứ tới những ngày như thế này, mình lại thấy buồn như nhói ở trong tim, năm nào cũng thế, vào ngày 8/3 hay 20/10 là lại được nghe lời chúc của mẹ. Vậy mà 2 năm rồi, không còn được nghe lại lời chúc ấy nữa.
Tự nhủ thầm chúc mẹ luôn dõi theo con đường mà con đi, luôn che chở và phù hộ cho con.
Chúc cho tất cả những ai đang còn mẹ, hãy chúc những lời chúc tốt đẹp nhất cho mẹ của mình.
Tối đi làm về, ngủ, mơ 1 giấc mơ thật đẹp.
Kết thúc ngày 20/10.
Mong chờ tới ngày 8/3 năm sau.

P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
44
0
0
Hà Nội
hii, maruko và chị Dinh ơi, ở nhà em có nhiều hoa lắm. Hôm nào qua nhà em, em tặng.

maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
hihi thế mà hôm qua ko allo cho em lên cầm về một ít :004:
Sáng hôm qua em đi cũng bị mưa ướt hết buồn thế cơ chứ.
Em thì ko có hoa cũng chẳng có quà nhưng được mum mum bò khô ,với bim bim
Chỉ tại cái ngày làm tắc đường đi về vất vả ,tắc tứ phía
Tối qua về mum mum cơm xong là lên phòng ngủ tèo quên ko tắt điện nữa chứ .:036:

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
"Có phải mua thu giấu em lâu đến thế
Để cuối con đường anh mới kịp nhận ra."

Xem nhiều