Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký Thái Bình mỗi ngày ....

• Thread starter nguoitronggiangho
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
Ước gì được lấy hôm qua vừa ước mùa đông mau đến .Y rằng hôm nay trời lạnh hơn hẳn hihi . Trời lạnh ôm máy tính chút xíu mà đi ra ngoài cửa tay tích điện giật bắn ek ek từ sáng tới giờ mấy phát roài

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Vừa đi măm ốc xong, ngon dễ sợ

Khi nào ghé HN alo nhé

Mà buồn nhiều làm giề? buồn đâu giải quyết được gì đâu anh zai

em gái à. buồn cũng là một gia vị của cuộc sống mà, hehe, nhất định phải gặp em gái một lần hoành tráng...nhưng mà anh zai giờ chán rùi..sợ gặp em lại chán thôi..hôm nào về HN đi đá bóng một trận nhỉ..? được không em ..?

maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
3/11 sao mà đen quá đi lúc đi và lúc về đều bị trượt cầu thang đau quá đi mất :(:)026: ,lại đi bộ mấy cây về trường học vì cái tội tắc đường vẫn chưa xong lúc về xe bỏ bến đợi dài cổ hơn tiếng đồng hồ ko thâys cái xe nào qua cả mà đã gần 10 h đêm roài lại lò dò đi bắt xe ôm về vớ được lão xe ôm đã mặc cả roài lại còn vòi thêm tiền ak ak

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian

em gái à. buồn cũng là một gia vị của cuộc sống mà, hehe, nhất định phải gặp em gái một lần hoành tráng...nhưng mà anh zai giờ chán rùi..sợ gặp em lại chán thôi..hôm nào về HN đi đá bóng một trận nhỉ..? được không em ..?

Ối zời, em hok bít đá bóng, chỉ thỉnh thoảng đi coi đá banh thui hi hi

Thôi, cafe nhá (với cả, em tâm hồn ăn uống mừ hí hí)

Hôm nào anh ghé để em hô mấy nhóc đi cùng

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Lại một ngày trôi qua trong yên lặng..đi nhậu với anh em , với bạn bè say gần chết..hình như có tin đồn được tăng cái gì ấy của mình..hay phết..
Hehe..hôm nào về Hà nội trời lạnh thì thích nhỉ..?Có mấy đứa em rủ đi ăn ốc..hehe..thích thế..lâu rồi cũng không có cảm giác ở HN như ngày xưa..giờ toàn nhậu..cũng chán..Ngày xưa ơi..

maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
Lại một ngày trôi qua trong yên lặng..đi nhậu với anh em , với bạn bè say gần chết..hình như có tin đồn được tăng cái gì ấy của mình..hay phết..
Hehe..hôm nào về Hà nội trời lạnh thì thích nhỉ..?Có mấy đứa em rủ đi ăn ốc..hehe..thích thế..lâu rồi cũng không có cảm giác ở HN như ngày xưa..giờ toàn nhậu..cũng chán..Ngày xưa ơi..

hihi được tăng cái gì thế ông anh? mau về Hà Nội đi ăn ốc lạnh thế ăn ốc nóng bên bát nước chấm cay cay hết ý :004:

V

vuduyenaof

Sơ cấp
5/12/08
16
0
0
39
Hà Nội
hi Thái Bình quê ta, cho mình nhập hội với, hi hi:1luvu:

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football Muốn gọi điện cho một người ... mà ko dám gọi. Dạo này mình tự nhận thấy mình khác xưa nhiều quá!

L

Luc van

Guest
Football Muốn gọi điện cho một người ... mà ko dám gọi. Dạo này mình tự nhận thấy mình khác xưa nhiều quá!

gọi cho mình nè!
A lô, Vi sao à? đang làm gì đó? trời đang ăn bún ốc à? mới sáng ra mà đã ăn bún ốc roài? ăn cho Luc Van một tô lun nhé! Thui bibi đây! có gì tối nói chuyện tiếp. chúc ngon miệng.:015:

maruko1988

maruko1988

Sơ cấp

Dạo nỳ thời tiết thất thường thay đổi có vẻ như là cũng tác động tới con người nắng mưa thất thường .
Anh vi sao với anh giang ho có vẻ trầm lặng hơn thì phải

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football Cố gắng lên em!

Xem nhiều