Mỗi tuần một chuyên đề

Nhật ký Thái Bình mỗi ngày ....

• Thread starter nguoitronggiangho
  • Ngày gửi
DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
he..he... Hôm nay vợ chồng ra ăn riêng, bắt đầu một cuộc sống mới. hai vợ chồng với đứa con ngồi bên niêu cơm. Cộc sống đã sang một trang mới với bao lo lắng.....

Khóa học Quản trị dòng tiền
V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
he..he... Hôm nay vợ chồng ra ăn riêng, bắt đầu một cuộc sống mới. hai vợ chồng với đứa con ngồi bên niêu cơm. Cộc sống đã sang một trang mới với bao lo lắng.....

Football Thế mà chẳng mời em gì cả :wall:

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Anh ..cuộc sống mới thấy thú vị không anh ..? Thằng em ở xa chẳng biết làm gì để có thể chia vui cùng bác khi cuộc sống có một dấu ấn..Chúc bác cùng gia đình luôn vui vẻ , vượt qua những lo toan đời thường ..hehe

H

haimichael

Guest
3/1/04
44
0
6
he he tớ chưa lập gia đình
nhưng không phải nói chứ mấy chị ở công ty tớ toàn bảo nhau 99% con dâu thích ở riêng

Chúc cậu và gia đình bé nhỏ của cậu hạnh phúc nhé

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Đi công tác..mệt ..chưa làm được gì đã bị vả một trận rượu thừa sống thiếu chết ..nhưng vẫn thấy hạnh phúc ..có khi phải về Thái Bình..buồn thế..Có lẽ mình là đứa con vô dụng..Thương mẹ ..mẹ ơi.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Đi công tác..mệt ..chưa làm được gì đã bị vả một trận rượu thừa sống thiếu chết ..nhưng vẫn thấy hạnh phúc ..có khi phải về Thái Bình..buồn thế..Có lẽ mình là đứa con vô dụng..Thương mẹ ..mẹ ơi.

Về đi, về TB cho gần gũi, ở tít trên đó xa mù khơi

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT

Em sẽ cố gắng phấn đấu giống anh, hix nhưng mờ tương lai mù mịt quá, hok bít thế nào :yo yo (57):

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Về đi, về TB cho gần gũi, ở tít trên đó xa mù khơi
Em gái ..anh cũng muốn về lắm nhưng vì chưa thể về được..hehe..dù sao nếu anh có về thì cũng có các em ủng hộ anh nhỉ ..hehe

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Thật là chẳng biết nói gì..cám ơn bạn ..cám ơn vì những gì bạn làm giúp tôi ..chúng ta mãi là bạn tốt nhỉ..
Thấy mình cũng không tốt khi không giúp gì được cho bạn ..toàn thấy bạn giúp tôi ..hehe..sẽ có một ngày..

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hôm nay tự nhiên có 2 thằng dở hơi cám ơn mình, mà mình chả hỉu bọn chúng cám ơn mình vì vụ gì nữa, pó tay. Đôi khi những chuyện nhỏ mà cứ khách sáo thấy bùn quá.:yo yo (57):

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Có những người điên nhưng mà người ta điên đáng yêu mà..hehe..nếu mà cuộc sống có những cái điên như thế thì hay biết mấy, chứ không điên thật..mà cắn đau quá cũng điên thì là điên kiểu gì nhỉ..?

P

phongvan86

Sơ cấp
21/9/09
12
0
0
Thai Binh
Hết tuần này cũng về nhà chơi tí, lâu rồi ko xuống Diêm Điền ngắm biển :dance2:

maruko1988

maruko1988

Sơ cấp
Lâu rồi ko về quê cũng phải 7 tháng rùi ,sáng mai được về rồi nhưng chiều mai lại đi luôn .Cứ nghĩ mai được về lại thấy vui rùi :015: " ..phiêu bạt con lại úp mặt vào sông quê..."

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football Chán, nản... chẳng muốn mần chi hết.

ghet_that

ghet_that

Cao cấp
9/4/05
371
48
28
43
vietnam
:dance2::1luvu: spam tẹo

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Đi bằng gì đây ông anh, em định đi xe máy lên vì sáng chủ nhật em phải có mẹt lúc 7h ở Nam Định để vào thi huu:yo yo (57):

V

Vi Sao

Sơ cấp
25/8/08
41
0
0
34
Bầu Trời Rộng Lớn!
Football Thôi chạy bộ cho nó hoành tá tràng :004:

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
4h sáng đã có chuyến đầu tiền về thái bình xe vietbus.
9h tối mới hết chuyến cuối cùng.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA