Chúc mừng Nguyen Tu Anh làm mod Pháp luật Thuế!

• Thread starter ForestC
  • Ngày gửi
F

ForestC

Guest
11/1/05
377
1
0
44
E'rywhere
Hôm nay vào vô tình xem mục Thành viên thấy nick của Tú Anh sao béo béo lạ, hoá ra cô nàng Tú Anh bạn của ta đã thành mod, hii, tớ biết ngay thế nào Tú Anh cũng trở thành mod mà, bạn thật là xứng đáng, kể ra từ khi bạn làm member đã hay giúp đỡ mọi người rồi, mà kiến thức của bạn cũng rất tổng hợp và cập nhật, hii, tớ phục bạn quá, đã thế bạn lại biết bơi giỏi nữa chứ, hihi, bắt tay cái nào đồng chí mod Tú Anh.

Khóa học Quản trị dòng tiền
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hey hey, chúc mừng chị nhé... em nói đúng đấy chứ... làm bài diễn văn xong, chị chuẩn bị một buổi ra mắt chính thức nhé...:p

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Thực sự em rất bất ngờ vì điều này. Hôm qua, em có gặp một số bạn trong CFC và các bạn có báo cho em nhưng em không tin, muốn hôm nay đến xem thực hư như thế nào.

Em cũng chỉ là thành viên như bao thành viên khác trên diễn đàn này thôi. Nhưng có lẽ em đã may mắn khi được BQT và các thành viên khác đặt niềm tin vào mình.

Em xin chân thành cám ơn và sẽ dốc hết sức để đóng góp vào sự lớn mạnh của Webketoan.

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
maco nói:
Không biết hôm nào được ăn khao chính thức đây hả bà chị ởi?????
Hôm qua tưởng mọi người được đi khao, hoá ra mình vẫn còn được khao đây. Chúc mừng Tú Anh. Bác Thìn đâu không chức mừng em họ à

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
vo vinh nam nói:
Hôm qua tưởng mọi người được đi khao, hoá ra mình vẫn còn được khao đây. Chúc mừng Tú Anh. Bác Thìn đâu không chức mừng em họ à

Chúc mừng TuAnh nhé. Chắc là nhờ nếm món mật rắn nên viết bài xung hẳn lên nên mói béo mập ra phải không Tú Anh

L
MaiKa nói:
Hôm nay vào vô tình xem mục Thành viên thấy nick của Tú Anh sao béo béo lạ, hoá ra cô nàng Tú Anh bạn của ta đã thành mod, hii, tớ biết ngay thế nào Tú Anh cũng trở thành mod mà, bạn thật là xứng đáng, kể ra từ khi bạn làm member đã hay giúp đỡ mọi người rồi, mà kiến thức của bạn cũng rất tổng hợp và cập nhật, hii, tớ phục bạn quá, đã thế bạn lại biết bơi giỏi nữa chứ, hihi, bắt tay cái nào đồng chí mod Tú Anh.

Uh, tôi cũng thấy lạ lạ.... Ra thế, chúc mừng chị nhé..
Cô lên, làm bài diễn văn hấp dẫn đi chị ơi???
Em mở đầu như này nhé...

Ladies & Gentleman,
Today, I am very ....

A

Acc242

Cao cấp
4/5/04
285
1
18
HCMC
Truy cập trang
Trước tiên chúc mừng tân Mod của chuyên mục Pháp luật thuế. Tuy nhiên, cũng có thắc mắc muốn Mod phản hồi giúp sao lại bị limit ở chuyên mục Ứng dụng pháp luật thuế khi muốn post bài trả lời vậy??? TKs

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Không phải vậy đâu bạn ạ. Làm Mod ở box "Ứng dụng pháp luật thuế" tức là mình có thêm quyền sửa, xoá bài của các thành viên khi viết bài ở box này.

Đối với các box còn lại, không phải bộ phận của mình thì mình cũng chỉ có quyền như các Member khác thôi, tức là được quyền gửi bài lên nhưng không có quyền sửa hay xoá bài của các thành viên khác.

Acc242 nói:
Trước tiên chúc mừng tân Mod của chuyên mục Pháp luật thuế. Tuy nhiên, cũng có thắc mắc muốn Mod phản hồi giúp sao lại bị limit ở chuyên mục Ứng dụng pháp luật thuế khi muốn post bài trả lời vậy??? TKs

E

ERPSolution

Trung cấp
6/4/05
191
0
0
49
HCMC
Chúc mừng Tú Anh nhé. :dzo:
ERPS cũng rất ấn tượng với nhiều bài viết của Tú Anh
Hy vọng tân Mod sẽ giúp đỡ các WKTer nhiều hơn nữa.

ERPS

V

VA_member

Guest
8/3/05
12
0
0
44
Tp.HCM.
Chúc mừng Tú anh trở thành mod, chắc chắn là Tú anh phải làm bài diễn văn và khao anh em chứ?

lequanghuy

lequanghuy

Giang hồ lãng tử
8/4/05
1,107
9
38
Hải Phòng
Chúc mừng Tú Anh nhé. Mình bây giờ mới biết bạn là con gái đấy. Mấy lần xem bài viết của bạn mình cứ ngỡ bạn là con trai. Mình luôn ủng hộ bạn . Chúc vui vẻ.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA