Happy birthday to ki(d)ssssss!!!!

• Thread starter phuonghoanglua
  • Ngày gửi
phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
:biggrin: Còn 2 ngày nữa là Fooly-kid.... lên lão làng nè! Cho PHL thay mặt...PHL gửi lời chúc....thọ đến bác nhé!
Chúc anh luôn vui vẻ, thành công, thành đạt, thành danh,....thành...(un)kid, hì hì!

Khóa học Quản trị dòng tiền
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Hôm nay là ngày sinh nhật bác, chúc bác Kid nhà ta lòng vui phơi phới, tâm hồn rộng mở, làm gì được đấy, chơi gì thắng nấy... Túm lại là ước gì được đấy...

nang

nang

Guest
Chúc Kid sang tuổi mới vẫn ngoan ngoãn... gọi Nang, xưng Kid (?!) Hihi, quen mất rồi, giờ đổi lại không được. A..n..h.. ý hả??! Chịu thôi.

Một sinh nhật thật vui nhé!!

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Này, chúc cậu... sang tuổi mới... thắng lợi mới nhé (thắng lợi trên mọi mặt trận ý!!!)

Nguyen Tu Anh

Nguyen Tu Anh

Cao cấp
23/2/05
5,608
23
38
Hà Nội - TP. HCM
Bà con nhắm mắt lại! Hôn bé Kids một cái nào! Kisssssssssssssssssssssssssssss!

Cái má vừa trắng lại vừa tròn, ôi ngộ nghĩnh quá! Chúc mừng sinh nhật em nhé!

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
Chúc mừng sinh nhật em lúc nào cũng vui vẻ thoải mái nhé. Nhớ đừng ước nhiều quá rồi mà phải dỗ nhiều thì mệt lắm.

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Happy birthday to Mr.Kid ! :dzo: :birthday:
Chúc anh tuổi mới thêm nhiều niềm vui mới, thắng lợi mới, ...túm lại anh thích có cái gì mới là em chúc tất. Như vậy có được không ạ ?

Va Anh Toi

Va Anh Toi

Guest
Fooly-kid là ai vậy???? Có phải là cô bé mặc váy hai dây màu đen hôm 05/03/2005 không? Chúc em luôn luôn may mắn trong cuộc sống.....

C

chang` ngoc'

Guest
6/3/05
43
0
0
42
HN
Hey, chúc Kid thêm 1 tuổi mới vẫn là Kid đáng yêu của wkt nhé!

fooly_kid

fooly_kid

Guest
23/5/04
63
0
0
Tha'i Nguye^n
Em cảm động quá cơ, cảm ơn mọi người nhiều lắm vì đã quan tam tới kid. Cũng may là mấy anh em thương tình chứ không thì không biết bằng cách nào mới có thể reply cảm ơn các bác được. :banana:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Hơi trễ một chút nha "Chú Ngốc dại khờ" "Happy birthday to fooly kisses..sssss" :rocker:

Từ ngày FK lên Thái Nguyên (????) trang webkt thiếu hẳn Thứ trưởng Bộ ngoại giao.

H

heo-xauxi

Guest
14/9/04
8
0
0
38
KTQD
Uh` cũng hơi muộn xin lỗi nhé Kid: Chúc mừng sinh nhật dzạo này làm ăn thế nào rồi mà thấy mất tăm mất tích vậy hehhe
Chúc kid thêm tuổi mới ngày càng dẹp trai hơn, nhiều cô theo đuổi hơn
Mà lên Thái Nguyên là như thế nào đấy ???

phuonghoanglua

phuonghoanglua

Guest
30/7/04
235
0
16
41
In legend
Truy cập trang
Hờ hờ, thế hoá ra Kid nhà mình chuyển hộ khẩu lúc nào mà anh em không biết nhỉ! "Thứ trưởng bộ ngoại giao" phát ngôn đi chứ?

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA