Mỗi tuần một chuyên đề

Tường thuật sinh nhật wkt miền Nam lần VII

• Thread starter ISKATA
  • Ngày gửi
Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
:banana: Lần đầu tiên dự SN vui quá đi mất. càng vui hơn khi được nhận giải thưởng trò chơi Uống bia " từ bé đến giờ mới nhận được giấy chứng nhận uống bia đấy " :045::beer: đỡ uổng công tập uống mười mấy năm nay hè..:036: .
Cám ơn ban tổ chức và tất các bạn đã ủng hộ.
Hôm nào liên hoan mừng chiến lợi phẩm mới được :wave-smil

Đồng chí phải scan cái bằng chứng nhận lên cho anh em thưởng thức chứ :015:

Khóa học Quản trị dòng tiền
thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
các pac trong nam post ít ảnh quá, post thêm vài cái nữa cho anh em miền bắc coi thêm đi.......

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
các pac trong nam post ít ảnh quá, post thêm vài cái nữa cho anh em miền bắc coi thêm đi.......

Mấy phóng viên ảnh có lẻ là say bí tỉ rồi nên hỏng có post ảnh được quá. Trong thời gian đợi chờ thì xem tạm mấy cái nè:

Cái máy mình toàn là hình trình diễn thời trang hà:

...

....

....

Anh admin và PTN đang làm gì đây ta? :)

Tranh thủ chụp ké với bánh SN cái nào:

haithu

haithu

Cao cấp
18/8/07
477
13
18
đâu cũng là nhà
Bác phó nháy hôm qua đâu rùi nhỉ, em thấy bác nháy nhiều lắm mà, sao ko pot hình lên cho cả nhà xem zới.:angel:

dangkhoaquan

dangkhoaquan

Cao cấp
Bác phó nháy hôm qua đâu rùi nhỉ, em thấy bác nháy nhiều lắm mà, sao ko pot hình lên cho cả nhà xem zới.:angel:

Các bạn thông cảm mình chụp hết gần 400 tấm nên sáng h vừa làm việc vừa tranh thủ lọc bớt ảnh, mình sẽ post 1 topic riêng theo trình tự thời gian, mọi người chờ nhé

Nhat Dieu

Nhat Dieu

Cao cấp
16/6/05
586
23
18
Pleiku
Ôi, đợi mấy bác post hình lâu quá hà, thôi còn vài tấm này xem tạm hén!

Tiết mục hát của BQT

Anh chị em nào mà chưa làm thủ tục đầu tiên thì đừng hòng thoát qua cái bàn này nhé! :)

Hai anh chị này lại bắt chước chụp ké nè:

Hic, mãi mê chụp hình nên hỏng biết tên hai chị này:

...

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Vui ơi là vui. Tham gia trò chơi "mía" nhập tâm quá mức, tối về ngủ nằm mớ..."thấp xuống, thấp xuống" :dance2:
Khuyến cáo:
Từ ngày 2/11/2009, không nên uống nước mía khu vực Hoàng Văn Thụ, gần quán Gió Bắc.

huong85

huong85

Talkative Girl
25/1/07
1,171
5
38
38
Vĩnh Phúc-Đồng Nai-Gò Vấp
Chúc mừng sinh nhật diễn ra thành công tốt đẹp, vui quá tối về ngủ còn nằm mơ tiếp sinh nhật phần II ^.6 :004:
em có clip mà không biệt post như thế nào. anh chị chỉ em post với ah

Van Hong Thi

Van Hong Thi

Đệ nhất phiêu lưu
9/7/09
124
0
0
39
Phu Nhuan,tphcm
Các bạn thông cảm mình chụp hết gần 400 tấm nên sáng h vừa làm việc vừa tranh thủ lọc bớt ảnh, mình sẽ post 1 topic riêng theo trình tự thời gian, mọi người chờ nhé

Bác phó nháy nhà ta hom qua thiệt là tội àh,cứ lo nháy mãi mà chẳng được tham gia chơi gí cả phút cuối cùng chạy lại gặp "MC" "năn nỉ"" quá trời để được chơi trò đoán con vật,ai ngờ vừa được sự đồng ý của "MC" thì phải chịu sự hành hạ của Bác MC Thanhnam cứ đứng nắm tay mãi để được là người kế tiếp, ai ngờ 1 lượt, 2 rồi 3 rồi 4 lượt,ah cuối cùng cũng đến lượt được chơi rùi, đợi mõi mệt nhưng tội bác ấy lắm chỉ lời được mỗi cái nắm tay thôi :004: và bác phó nháy ơi để trừng phạt mọi người hôm qua hành hạ mình, giờ bác hãy trừng phạt lại mọi người đừng có up hình lên nhanh quá,nói nhỏ bác up cho em va bác xem trước thôi nhé,hãy chờ phút cuối hãy up cho mấy mem xem, kakakaka,ây kiểu này mình phải đi mua Bông băng dự trữ nhanh thôi :004::004:

L

Luc van

Guest
nghe mọi người nói mà tiếc quá vì không tham dự được! Với lại em mới tham gia vào web nên có gặp các anh chị thì em cũng chẳng biết ai nên ngại không dam đăng ký! giờ mới thấy tiếc! huhuhu:026:

hoalan_chi

hoalan_chi

Cao cấp
nghe mọi người nói mà tiếc quá vì không tham dự được! Với lại em mới tham gia vào web nên có gặp các anh chị thì em cũng chẳng biết ai nên ngại không dam đăng ký! giờ mới thấy tiếc! huhuhu:026:
tuy sinh nhật đã qua,nhưng sau này sẽ có nhiều hoạt đồng phong trào khác vui cũng ko kém.Mới vào thì có ai quen ai đâu,nên muốn quen thì phải tham gia off chứ nhỉ?Trước ngại sau chai luôn àh:015:.Hẹn gặp lục văn vào các cuộc offline lần sau nhé.

ketoan4mat

ketoan4mat

Cao cấp
24/4/03
3,906
17
38
Sài Gòn đẹp lắm
Anh 4 mắt quan tâm là đang muốn có ý định :004:như anh vợ chồng Anh Nam - Vutruong tối qua đó.
hihi, nếu có ý định thì cũng giống cái fần sinh con thôi, chứ tuyệt đối ko đc giống cái vụ giới tính :wall: của chị sản phụ nhé.

D

dungnt1959

Trung cấp
16/7/09
179
2
18
TP. HCM

Như mình - lính mới toanh, nhưng vẫn luôn nhận được tình cảm của các thành viên ...

Trước lạ sau quen; vả lại, "người nhà" với nhau cả mà - mong bạn đừng ngại nhé.

P

phuonghx

Guest
18/1/06
1
0
1
TP.HCM
Cám ơn Hải Tâm - người khai sinh ra web KT
Cám ơn BQT, ban tổ chức đã nhiệt tình tổ chức buổi sinh hoạt vui vẻ, thân thiện và đầy ấn tượng.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Anh admin và PTN đang làm gì đây ta? :)

- Phantuannam: Bác Tâm, lát anh em mình thi xem bụng ai to hơn nhé (dạo này, em bắt đầu phát triển cái vòng 2 rồi, chắc là em sẽ giành phần thắng đó)
- Hai Tam: Được thôi, chú thích so thì so, anh sợ gì. Chú nhìn thấy chưa, áo web vậy mà còn thấy cái bụng anh, chú thua chắc rồi

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Anh Nam dạo này béo quá vậy trời???có vợ khác hẳn.hii!

maytim83

maytim83

Cao cấp
23/7/09
303
2
16
Sông Thu êm đềm...
hihi, nếu có ý định thì cũng giống cái fần sinh con thôi, chứ tuyệt đối ko đc giống cái vụ giới tính :wall: của chị sản phụ nhé.

em thấy anh ketoan4mat không thể bằng anh Nam về cái vụ sinh con đâu phấn đấu bằng 1 nữa thôi cũng được rồi Anh ạ.(Vì anh nhỏ con hơn anh Nam mà:004:)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA