Tường thuật Sinh nhật webketoan Miền Bắc lần 7

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
TINH7899

TINH7899

Cao cấp
12/10/08
377
0
16
Bắc Ninh
Sinh nhật Webketoan còn 33 giờ
Hôm nay trời đã hửng nắng, nắng giao mua Thu- Đông đẹp óng, ngồi ăn sáng mà ánh nắng hắt vào bát bún sườn lấp lánh.... Cay xè mắt, lại sụt sịt rồi, kệ miễn là trời nắng, quan trọng là ngày mai cũng lại nắng....
Tối hôm qua đi tổng duyệt về thấy "chúng" rủ nhau đi châm tửu qua mặt mình tức quá! (tay Hiep này cố tình đây), đã bảo cảm cúm rồi, thế mà "chúng" không tha thế là mở cốp xe rút 2 chai bắn bừng bừng: đi, đi cho máu, mấy khi gặp các anh em ở web thế này....longgiang, kienls, hiep1974, DVD và anh lính mới (Đạt) hăng hái lắm, đủ mâm 6 .......

Ngày 29 và 30/10 chú bận tập trung cho diễn tập quân sự, không làm gì được. May mà thứ 7 còn được nghỉ. Bác tính thế nào vụ hôm trước (Liv-MU). Chú không muốn mang nợ đâu nhưng để bị nhắc nhở trước đám đông vào buổi SN WKT lần 7 xúi hổ lắm. Chú nhắc lại nha: Nếu ngày mai mà bác nói đến chuyện đó là chú cho bác 3l rượu BN bác đi luôn đó. Khà khà khà

Khóa học Quản trị dòng tiền
hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
oánh họi đồng ko cả nhà....:004:
@ Phong2v: cái ảnh xinh đẹp của "con gái" đi đâu roài bô'

Đả đảo, còn cái ảnh xinh đẹp của em đâu? toàn post cái hơi xinh , hic hic...:wall:

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Sinh nhật Webketoan Miền Bắc còn 9 giờ nữa!

Cũng chỉ còn 9 giờ nữa là mình phải tự khỏi cảm cúm, sụt sịt! thế mới nan giải chứ

Đúng như dự đoán, hôm nay trời Hà Nội cuối thu thật đẹp, nắng vàng tuy không rực rỡ như lúc tâm thu, nhưng cũng mượt mà, sáng lóa không kém, thời tiết se se lạnh khi sáng sớm và chắc là về chiều cũng vậy, cộng thêm phảng phất chút sương đêm càng làm cho vẻ huyền ảo của Quán Đảo bên Hồ Đống Đa đẹp bất ngờ đây

Chắc chắn rằng những bộ cánh com lê, đầm thu- đông đã được là lượt từ mấy hôm rồi sẽ có dịp chưng diện, các bạn gái sẽ quàng thêm chiếc khăn cổ mỏng để tránh sương đêm nhé!
Màu sắc thích hợp cho đêm Huyền ảo: Đỏ, vàng, trắng (lưu ý màu đen, nâu, xanh cũng đẹp nhưng sẽ không nổi bật- chỉ nên điểm thôi)

Đường phố Hà Nội có vẻ ít người đi lại hơn thường ngày, tuy nhiên vào giờ tan tầm ở các đường nhỏ cũng rất đáng ngại, các bạn nên đi sớm hơn thường lệ, trong phạm vi 15-25km thì nên tính thời gian đi là 1 tiếng! Các bạn đến sớm cứ vào thẳng trong bể bơi nhỏ, lúc nào cũng có người của web đợi ở đó!

Chúc mọi người di chuyển thuận lợi và đến đúng giờ!

Sửa lần cuối:
Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương
Sinh nhật Webketoan Miền Bắc còn 9 giờ nữa!

Cũng chỉ còn 9 giờ nữa là mình phải tự khỏi cảm cúm, sụt sịt! thế mới nan giải chứ

Chắc chắn rằng những bộ cánh com lê, đầm thu- đông đã được là lượt từ mấy hôm rồi sẽ có dịp chưng diện, các bạn gái sẽ quàng thêm chiếc khăn cổ mỏng để tránh sương đêm nhé!
Màu sắc thích hợp cho đêm Huyền ảo: Đỏ, vàng, trắng (lưu ý màu đen, nâu, xanh cũng đẹp nhưng sẽ không nổi bật- chỉ nên điểm thôi)

Chúc mọi người di chuyển thuận lợi và đến đúng giờ!

Bác ui cảm cúm, sụt sịt đến mấy đi nữa thì đến đó sẽ khỏi liền...ko tin bác cứ thử xem....heheee
Còn ai mặc màu hồng, tím, cam...thì ở nhà hử Bác :004:

phong2v

phong2v

Guest
Đề nghị cảm cúm ở nhà để khỏi ảnh hưởng tới cộng đồng, cộng đồng tạo nên sức mạnh, sức mạnh cá nhân chung góp tạo lên sức mạnh cộng đồng, thế nên ở nhà nha bác :004::004::004::004:

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Đề nghị truyền hình trực tiếp-tường thuật trực tiếp cho khí thế:015:

Hâm mộ cái ...máy ảnh của phong2v thật, người nào chụp lên cũng đẹp

C

coidong

Sơ cấp
7/8/09
49
0
6
ha noi
hic! Em ko đi được các bác ơi!!Em tiếc đứt từng khúc ruột. Thấy các bác chụp ảnh vui quá mà em cũng máu, nhưng ko có xe nên ở nhà nhăn mặt...huhu.Ức quá đi mất!!!!!!!!!!!!!!!:wall::wall::wall::wall:

C

coidong

Sơ cấp
7/8/09
49
0
6
ha noi
Mà các bác chụp ảnh nhìu nhìu nhé, poss cho anh em kế toán ko đi đc như em xem với...Mà ảnh thì viết phụ đề dưới nhé, cho bọn em biết với...Ah!Chị Phí thị Dinh ới!!!nhìn chị ở avarta xinh gớm,hâm mộ, hâm mộ:036: chị chụp cái nào đẹp đẹp trình dưới thời trang cho bọn em coi với nhé!!!hehe:angel:

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Có lẽ giờ này các mem tham dự WKT hôm nay đã về đến nhà và đã ngủ ngon với nhưng kỉ niệm đẹp về buổi sinh nhật đầy ý nghĩa, những cảm xúc có lẽ để các thành viên khác sẽ chia sẻ cùng cả nhà, riêng tôi cũng rất vui nhưng phảng phất đâu đó là nỗi buồn thiếu vắn những anh em là thành viên xưa cũ như anh Haiau, Hyper, AnhChuot, Hoa Sunf,... và tiếc nhất là Ketoan@ đã đến tham dự rồi mà đến lúc khai mạc lại ra về....

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
hôm nay vui thật, gặp được bao người cũ, mọi người trông vẫn như ngày xưa vậy

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Cảm nhận sau Sinh nhật WKT miên Bắc Lần thứ 7

Xin trân trọng mời các thành viên WKT miền Bắc đã đến dự sinh nhật WKT lần thứ 7 viết lên những cảm xúc của mình về buổi lễ mừng SINH NHẬT lần thứ 7.

Bản thân hiepnt1974 sẽ có những cảm nhận của riêng mình vào những bài kế tiếp.

I

incon

Guest
Ah!Chị Phí thị Dinh ới!!!nhìn chị ở avarta xinh gớm,hâm mộ, hâm mộ
lại một người bị lừa roài, đề nghị phí thị dinh đính chính gấp. (ở ngoài chắc inh hơn)

ketoan@

ketoan@

Thành viên Cố vấn - Webketoan Mentors
24/5/04
317
6
18
Bụi mận gai...
Có lẽ giờ này các mem tham dự WKT hôm nay đã về đến nhà và đã ngủ ngon với nhưng kỉ niệm đẹp về buổi sinh nhật đầy ý nghĩa, những cảm xúc có lẽ để các thành viên khác sẽ chia sẻ cùng cả nhà, riêng tôi cũng rất vui nhưng phảng phất đâu đó là nỗi buồn thiếu vắn những anh em là thành viên xưa cũ như anh Haiau, Hyper, AnhChuot, Hoa Sunf,... và tiếc nhất là Ketoan@ đã đến tham dự rồi mà đến lúc khai mạc lại ra về....

Chắc chắn là rất vui, ketoan@ cũng thật vui mừng vì đã kịp đến với mọi người, rất vui vì wkt của chúng ta luôn phát triển vững mạnh. Đâu đấy những gương mặt xưa vắng bóng thì cũng là lẽ thường thôi. Hẹn nhiều hoạt động vui hơn, bổ ích và lý thú hơn nữa với wkt và ketoan@ cũng mong góp thêm sức mình. Cộng đồng chúng ta vẫn tiềm ẩn nhiều sức mạnh mà.

levanton

levanton

Cao cấp

Chúc mừng buổi Sinh nhật WKT Miền Bắc lần thứ 7 đã thành công tốt đẹp !

bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Kế Toán Già Gân

Kế Toán Già Gân

Già mà ham
CHÚC MỪNG QUÝ THẦY CÔ, ANH CHỊ TỔ CHỨC SINH NHẬT WEBKETOAN LẦN 7 THÀNH CÔNG

hic! Em ko đi được các bác ơi!!Em tiếc đứt từng khúc ruột. Thấy các bác chụp ảnh vui quá mà em cũng máu, nhưng ko có xe nên ở nhà nhăn mặt...huhu.Ức quá đi mất!!!!!!!!!!!!!!!:wall::wall::wall::wall:

Mình cũng tiếc hùi hụi đây, ước gì mình có phép đàng vân chấp cánh bay ra Hà Nội để hội tụ cùng Thầy Cô, anh chị nhỉ.

Tiếc thật, mong sớm gặp lại.

Thầy Phong2V, duyvinh, pnphuong, Cô Bong05,.... vui lòng post hình - chú thích hộ dùm em tên nick của quý thành viên dùm.

Thank

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
cả nhà ơi up ảnh lên đi ạ :"> em hóng mới

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
Tối ngày 27, mới chỉ là buổi ghép nhạc tuy nhiên đã có gần 20 người đến tham dự, buổi tối nay là tổng duyệt chắc số lượng người còn nhiều hơn, hy vong tối nay mình sẽ có những bức hình đầu tiên để gửi đến mọi người

Iem mờ biết vụ gép nhạc Hoa Lá Vườn Nhà Mình sớm chắc chắn Support nhiệt tình ^^
hí hí..... vì gà mờ và là TV mới, em biết bác rồi..... có hoạt động của Wkt bác ới em với nhá.
contact 2 em:0989.029.119:1luvu::036:

W

wgames

Guest
30/10/09
1
0
0
HN
Tình hình là mới đi lần đầu nhưng cảm giác anh chị em rất gần gũi, làm quen được nhiều anh chị em cute của webketoan như: anh toàn(zipvnn), anh đạt(abcxyz-tên khó nhớ quá hehe), anh hiệp, anh táo, chị thủy (banglangtim), v. . .v . .. Đặc biệt là anh toàn, 2 ae nói chuyện rất hợp nhau, trong lúc ăn uống đập phá vui vẻ ae vẫn không quên nhắc và tới thăm anh nam (người bị ốm suốt cả buổi tối hôm ấy) :))

anh longgiang còn gạ đèo một em rất xinh về, mà sợ giao trứng vào tay ác nên em từ chối =))

Sửa lần cuối:
V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
Hí hí ... lúc đầu iem có hơi HOANG MANG về vụ này. Nhưng linh cảm thấy sẽ có nhiều điều cực kỳ bất ngờ đang đợi ... thế là KỆ.
Ai dè....... bất ngờ thật...... Mấy hôm trước vô tình dọn lại đống tài liệu học thời SV có tên & số ĐT của thầy giáo bộ môn KTQT .... Hôm qua em gặp ... THẬT luôn.... cho dù đứa cháu em nó khăng khăng là 0 phải ...
Em thấy tự tin hơn hẳn chả biết cái hoang mang nó chạy mất đâu roài khi chưa bắt đầu ấy .........
Hôm qua với nhiều bất ngờ, và em thấy ở ai cũng hiện lên những nụ cười, và mọi người càng gắn bó với nhau hơn qua những trò chơi tập thể ... Chương trình của mình còn nhiều mà thời gian đến giờ vàng gà lên chuồng đã Kiẻng mất rồi ... Hơi buồn một tí khi ko thể tham gia đến lúc cuối cùng.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA