Tường thuật Sinh nhật webketoan Miền Bắc lần 7

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
bichvan.tax06

bichvan.tax06

Điều hành viên
Thành viên BQT
4/8/07
4,115
514
113
Thủ Đô
Tình hình là mới đi lần đầu nhưng cảm giác anh chị em rất gần gũi, làm quen được nhiều anh chị em cute của webketoan như: anh toàn(zipvnn), anh đạt(abcxyz-tên khó nhớ quá hehe), anh hiệp, anh táo, chị thủy (banglangtim), v. . .v . .. Đặc biệt là anh toàn, 2 ae nói chuyện rất hợp nhau, trong lúc ăn uống đập phá vui vẻ ae vẫn không quên nhắc và tới thăm anh nam (người bị ốm suốt cả buổi tối hôm ấy) :))
Ôi trời ơi!bác này là bác nào thế?sao lại anh Táo????:wall:huhu
Không ngôn từ nào có thể diễn đạt hết cảm xúc của mình trong buổi tiệc tổ chức SN webkt MB tròn 7 tuổi diễn ra vào buổi tối hôm qua. Thật vui, thật hp, và ấm áp đúng như slogan " Cộng Đồng Tạo Nên Sức Mạnh ".
Xin chân thành cảm ơn BTC đã nhiệt tình, tận tâm và đầy nhiệt huyết cho buổi Sn web đã thành công tốt đẹp. :1luvu::1luvu::1luvu:

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

dinhthuynga

Trung cấp
1/11/09
59
3
8
37
ha noi
uiiiii
vui lem ah
chj toi bj rot xuong nuoc gjo ve bj om rui.................
:026:
huuuuuuuuuuuu

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
hjhj rất vui đó các bác ạ, khổ mỗi thân e là phải vác 50 két bia vào trong thui :((, tuy đau tay 1 tý nhưng ko sao :D. và còn nhiều cái khác nữa để e nói trong bài viết sau vây.

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Sau bao ngày miệt mài chuẩn bị, chương trình SINH NHẬT WEBKETOAN khu vực Miền Bắc lần thứ 7 đã được diễn ra trong không khí tưng bừng và tràn đầy niềm vui, hạnh phúc.

Có lẽ từ lần đi off đến giờ mới được gặp mặt đông thành viên của WEB như vậy, tuy rằng chưa thể đủ nhưng đó cũng là sự yêu mến, lòng nhiệt tình của tất cả các bạn.

Được gặp lại một số thành viên cũ đã biết, nhớ nick và không nhớ nick, gặp gỡ những thành viên mới mà không hề có cảm giác khoảng cách. Tất cả như những người anh, em đi xa lâu ngày trở về tụ họp dưới 1 mái nhà chung - Mái nhà WEBKETOAN.

Xin cảm ơn Ban Tổ chức đã cho anh chị em thành viên chúng tôi một ngày lễ, ngày hội đầy ý nghĩa, đầy niềm vui hạnh phúc đến như vậy!!!

Lễ mừng sinh nhật lần này theo như nhiều anh chị tham gia lâu ý kiến là cách tổ chức tốt hơn, tạo được nhiều bất ngờ hơn và các tiết mục văn nghệ, biểu diễn thời trang. trò chơi hay hơn sôi động hơn... Đó chính là sự thành công của Buổi lễ mừng Sinh nhật.

Tất nhiên một điều là thật sự cảm ơn tất cả các anh chị thành viên đã đến tham dự bởi lẽ cũng chính các anh chị đã tạo nên thành công đó.

Mong rằng chúng ta tất cả thành viên chúng ta lại sớm được gặp lại nhau trong một chương trình gần đây nhất của WEBKETOAN !

P

pitsomit

Xấu trai nhất web
hjhj, hôm qua các bac nhẩy hăng say qua :d, nhảy hay nhất là bac DuyVinh hjhj. Nói túm lại là buổi sinh nhật hôm qua e thấy là rất vui và thành công nữa. Nó gắn kết mọi ng trong web gần nhau hơn.

H

hongchexinhgai

Guest
1/12/07
7
0
1
hai hau - nam dinh
hôm qua e đi sinh nhật về hò hét nhiều quá giờ khàn giọng ko nói được nữa hic vui ơi là vui. Em có bộ ảnh độc hôm sinh nhật Webketoan nhất là ảnh bác VAT đợt này bác VAT hối lộ em cái gì không e post lên để bà con chiêm ngưỡng:004:

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
bác lào có ảnh up lên đi.... cho cả nhà hóng mới ạ

V

vickya1169

Sơ cấp
28/12/07
21
0
1
22/335 Nguyen Trai
uiiiii
vui lem ah
huuuuuuuuuuuu
Khộ cho cháu tôi nhất.... ùm cái xuống bể bơi.... ướt hơn chuột.... Rét run...
:026::057::068::boldred::a_ok::a_ok:

D

dinhthuynga

Trung cấp
1/11/09
59
3
8
37
ha noi
oh
cung vui lem chj moi toi la mjnh khj den k wen ạ thui ak

D

dinhthuynga

Trung cấp
1/11/09
59
3
8
37
ha noi
viet xũ dong wa troi
huuuuuuuuuhuuuuuuuuu:026:

D

dinhthuynga

Trung cấp
1/11/09
59
3
8
37
ha noi
thiet tinh la mjnh rat vui ah
moi nguoi that la hoa dong kun
chuc mung su thanh cong cua bui sn
chuc web kt ngay cang lon manh

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Hôm qua tôi ko mang máy ảnh nên ko chụp được ảnh nào cho bà con ngắm, ảnh của Web thì do Phong2V chụp nhưng hôm nay P2V phải về quê từ 4h sáng nên chắc chưa up được, bà con vui lòng chờ đợi vậy. Bạn nào mang máy ảnh cá nhân chụp thì up lên cho mọi người xem nhé. Bên MISA có tài trợ vụ chụp ảnh và quay phim nhưng chắc phải sang tuần tôi mới nhận được nên túm lại vẫn là chờ đợi.... mong cả nhà kiên trì, ai ko kiên trì thì dài thêm tý cổ cũng đẹp thêm nữa nhỉ.

thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
Xin trân trọng mời các thành viên WKT miền Bắc đã đến dự sinh nhật WKT lần thứ 7 viết lên những cảm xúc của mình về buổi lễ mừng SINH NHẬT lần thứ 7.

Bản thân hiepnt1974 sẽ có những cảm nhận của riêng mình vào những bài kế tiếp.

bác này trốn về sớm sao ý, lúc sau mọi người gọi bác Hiếp 1974 lên cắt bánh mà chẳng tahays đâu.........

thienthantuyet166

thienthantuyet166

Trung cấp
11/9/09
123
0
0
BẮC CỰC
uiiiii
vui lem ah
huuuuuuuuuuuu

bạn ơi caí anh làm bạn ngã đang thì cuống cuồng tìm bạn để đến chăm sóc bạnđó, bạn nhớ để lại fone nhé, anh ý nói hqua tại thấy ngại vì ko hoàn tahnhf nhiệm vụ nên quên béng mất cái vụ xin số...

I

incon

Guest
nói chung, buổi sinh nhật đã tạo cho các member mới một cảm giác gần gũi, thân mật. Cám ơn ban tổ chức đã tạo một không gian lý tưởng cho các thành viên web trao đổi, giao lưu, chơi hết mình. (chỉ tiếc mải hò hét mà chưa ăn được miếng bánh sinh nhật nào :D)

I

incon

Guest
chúc webketoan tuổi lên 8 thành công hơn, gắn kết hơn và có nhiều buổi tụ tập hơn để trao đổi, tăng thêm kiến thức bổ ích.
pà con nào chụp ảnh bằng di động post lên cho pà con đỡ mong mỏi

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,406
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
uiiiii
vui lem ah
huuuuuuuuuuuu

Thôi xong thì ra là ku em này àh......hic hic cố gắng khỏi ốm nhá hôm nào đền bù ku em vài bữa cafe ở F5 nhá

Truong Nguyen

Truong Nguyen

Vạn sự tùy duyên
28/7/06
3,125
522
113
Hà Nội
tramhuongtuegiac.vn
Nói chung sinh nhật có quá nhiều cái ấn tượng, và ấn tượng nhất là pha hạ thủy của thumper he he,ước gì mình được như anh ấy :1luvu:

luckygirl85

luckygirl85

Obstinate Lucky
7/3/06
867
6
18
39
Quán nem chua rán Bà Già
Nói chung sinh nhật có quá nhiều cái ấn tượng, và ấn tượng nhất là pha hạ thủy của thumper he he,ước gì mình được như anh ấy :1luvu:

Ước gì mình đc như chị kia :004:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA