Tường thuật Sinh nhật webketoan Miền Bắc lần 7

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Sinh nhật trước giờ G

Vậy là một năm trôi qua, thật nhanh quá. Hà Nội một năm trước cũng bắt đầu từ cơn mưa đêm và rồi ngập chìm trong nước. Nhưng sinh nhật lần 6 vẫn diễn ra trong sự đầm ấm và vui vẻ

Còn năm nay???

Đội họa mi đã khớp nhạc được 2 buổi, chiều nay tổng duyệt

Các đội bóng đá đã chuẩn bị tinh thần cho ngày thứ 7

Mọi khâu chuẩn bị đã hoàn tất

Và...

Sáng nay, Hà Nội lại bắt đầu mưa, mưa từ đêm, sáng ra hửng nắng và tới trưa thì bầu trời lại đen kịt, và những cơn mưa xối xả

Chỉ còn hơn 1 ngày nữa là diễn ra buổi tổ chức sinh nhật webketoan Miền Bắc

Hi vọng lịch sử không lặp lại

Hãy để lại những cảm xúc trước, trong và sau buổi sinh nhật tại đây các bạn nhé.

Mọi bài viết và hình ảnh xin được post tại topic này

Thank you

Tigon

Khóa học Quản trị dòng tiền
duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Sinh nhật webketoan còn 52 giờ nữa!
Đã có lác đác một số cuộc điện thoại hỏi về chiều nay có đi tập văn nghệ không?
Câu trả lời: Có chứ, mưa cũng đi!- không khí đang rất khẩn trương

Bong05

Bong05

Bà già khó tính
6/1/07
1,923
11
38
Nam Dinh
Giờ phút này bắt đầu ngồi nhìn trời mưa. BTC nghĩ sao nhỉ?
Buổi tổng duyệt tối nay thế nào? Chắc chắn sẽ vẫn diễn ra .
Bởi ngọn lửa trong tôi, trong các bạn vẫn và sẽ đang âm ỉ. Tối nay khi tổng duyệt sẽ là mồi lửa đầu tiên để nhóm cho giờ G. Và nó sẽ bùng cháy vào lúc nào nhỉ???
Các bạn hãy góp lửa cùng chúng tôi nhé!:1luvu::band:

phong2v

phong2v

Guest
Tối ngày 27, mới chỉ là buổi ghép nhạc tuy nhiên đã có gần 20 người đến tham dự, buổi tối nay là tổng duyệt chắc số lượng người còn nhiều hơn, hy vong tối nay mình sẽ có những bức hình đầu tiên để gửi đến mọi người

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Tường thuật trực tiếp Ai có Skype tui truyền hình trực tiếp

19h :ôi ôi hic ngồi ngay cạnh mình là chiếc đàn piano.....các pác tập hay quá xá.......hic hic hic hấp dẫn quá.....vừa gõ phím theo giai điệu nhạc cứ như mình đánh đàn vậy.....
Bật mí nhá ....pác ca sỹ đầu tiên ĐẸP TRAI PHONG ĐỘ lắm nhá

19h30: bài 2....đang lúi húi thì giọng nữ ấm cất lên...ôi giời ơi...xinh thì thôi rồi......hic hic kiểu này chết tiền hoa mất thôi

19h45: Tốp ca train ..bật mí nhá ku Gôn cũng tham gia hó hó ...ku này tranh máy tính với tui vì ko... thuộc lời pó tay quá ic

HIc hic ..công nhận năm nay Bắc Ninh và Thái Bình đánh chiếm WEB ghê quá chùi

Phóng viên thực tập: Thumper ( bản quyền nhá) he he

nguyenhien79

nguyenhien79

Mơ về nơi xa lắm
26/1/07
205
0
0
Ha Noi
Hóng đến giờ này mà chửa thấy ảnh cảu phóng viên đâu, hay phóng viên mải ngắm….. wa

thumper

thumper

Lối cũ ta về .......
23/7/07
1,407
1
38
Tuổi thơ tôiiiiiiiiiiiiiiii
Hóng đến giờ này mà chửa thấy ảnh cảu phóng viên đâu, hay phóng viên mải ngắm….. wa

Pác yên tâm, sáng nay sẽ có ảnh...do thợ ảnh Phong2V phụ trách...he he

Em chỉ phụ trách phỏng vấn và tường thuật thui tuy nhiên ...nghe hát "fê" lại mải "ngắm" mấy chị em xinh xinh nên quên chưa kịp phỏng vấn....

Coc Yeu

Coc Yeu

IME - Cô cô ham zui ^.^
19/11/07
912
5
18
Hỏi mần chi ^^ ?!
Sinh nhật trước giờ G

Vậy là một năm trôi qua, thật nhanh quá. Hà Nội một năm trước cũng bắt đầu từ cơn mưa đêm và rồi ngập chìm trong nước. Nhưng sinh nhật lần 6 vẫn diễn ra trong sự đầm ấm và vui vẻ

Còn năm nay???

Đội họa mi đã khớp nhạc được 2 buổi, chiều nay tổng duyệt

Các đội bóng đá đã chuẩn bị tinh thần cho ngày thứ 7

Mọi khâu chuẩn bị đã hoàn tất

Và...

Sáng nay, Hà Nội lại bắt đầu mưa, mưa từ đêm, sáng ra hửng nắng và tới trưa thì bầu trời lại đen kịt, và những cơn mưa xối xả

Chỉ còn hơn 1 ngày nữa là diễn ra buổi tổ chức sinh nhật webketoan Miền Bắc

Hi vọng lịch sử không lặp lại

Hãy để lại những cảm xúc trước, trong và sau buổi sinh nhật tại đây các bạn nhé.

Mọi bài viết và hình ảnh xin được post tại topic này

Thank you

Tigon
Thấy không khí rộn ràng của mọi người mà thấy buồn quá. Buổi SN năm ngoái không đi được vì Sự nghiệp mài đũng quần. Buổi off lần trước cũng không đi được vì bệnh ... Lần này cũng cố gắng sắp xếp để lên xe rồi thế mà lại đổ ra ốm...
Cóc chúc các anh chị cùng các bạn, các em có một buổi sinh nhật thật vui.
Chắc em không có may mắn ...

( Ủa, mà mình không xuống sao Trời vẫn mưa ta ??? Lạy Trời lạy Phật mai đừng có mưa nhé ... )

duyvinh

duyvinh

Cao cấp
19/5/07
1,259
74
48
Hà Nội
Sinh nhật Webketoan còn 33 giờ
Hôm nay trời đã hửng nắng, nắng giao mua Thu- Đông đẹp óng, ngồi ăn sáng mà ánh nắng hắt vào bát bún sườn lấp lánh.... Cay xè mắt, lại sụt sịt rồi, kệ miễn là trời nắng, quan trọng là ngày mai cũng lại nắng....
Tối hôm qua đi tổng duyệt về thấy "chúng" rủ nhau đi châm tửu qua mặt mình tức quá! (tay Hiep này cố tình đây), đã bảo cảm cúm rồi, thế mà "chúng" không tha thế là mở cốp xe rút 2 chai bắn bừng bừng: đi, đi cho máu, mấy khi gặp các anh em ở web thế này....longgiang, kienls, hiep1974, DVD và anh lính mới (Đạt) hăng hái lắm, đủ mâm 6 .......

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Trước khi về được "Lão pản" bắn cho một câu đau thế :"Câu của chú anh dùng mãi rồi" ợ...Thứ 7 cho biết tay, hehe.

hanhlata

hanhlata

giấc mơ tình yêu!
8/3/06
88
4
8
39
Bamboo
Hôm nay trời đã hửng nắng, nắng giao mua Thu- Đông đẹp óng, ngồi ăn sáng mà ánh nắng hắt vào bát bún sườn lấp lánh.... Cay xè mắt, lại sụt sịt rồi, kệ miễn là trời nắng, quan trọng là ngày mai cũng lại nắng....
Tối hôm qua đi tổng duyệt về thấy "chúng" rủ nhau đi châm tửu qua mặt mình tức quá! (tay Hiep này cố tình đây), đã bảo cảm cúm rồi, thế mà "chúng" không tha thế là mở cốp xe rút 2 chai bắn bừng bừng: đi, đi cho máu, mấy khi gặp các anh em ở web thế này....longgiang, kienls, hiep1974, DVD và anh lính mới (Đạt) hăng hái lắm, đủ mâm 6 .......
Hic hic, có tên nào đó gọi mình đến nhậu mà điện thoại của mình không đi cùng với người :wall:

Ocean 13

Ocean 13

Đại dương bao la ...
21/8/06
1,154
5
38
Đại Dương

Ặc ặc, họ lại rủ nhau ...tửu...sắc....mà hổng ới mình ...hic :wall:

phong2v

phong2v

Guest
Trưởng BTC SN khu vực miền bắc

Tổng đạo diễn chương trình sinh nhật

Nhạc sỹ, các ca sỹ của WKT, Misa, 1VS, MC và thành viên khác trong buổi sinh nhật

longgianghnvn

longgianghnvn

Cháu ngoan Bác Hồ
24/8/06
235
2
18
Quận Ba Đình, Hà Nội
Hôm qua thấy có gặp Phong2v ở đó mà chẳng hiểu sao giờ không thấy bản mặt mình đâu nhỉ!

nipvnn

nipvnn

www.mintoday.com
23/10/03
362
3
18
30
Cứ tưởng Phong2v bị đống ảnh đè "chết" rồi, hi, mà mấy cái nghé mọc sừng đâu rồi nhỉ?

quacai

quacai

ngây ngô nhất web
23/2/09
110
17
18
37
Hồ Tây Cty
Cứ tưởng Phong2v bị đống ảnh đè "chết" rồi, hi, mà mấy cái nghé mọc sừng đâu rồi nhỉ?

oánh họi đồng ko cả nhà....:004:
@ Phong2v: cái ảnh xinh đẹp của "con gái" đi đâu roài bô'

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA