Bản tin nội bộ box Thái Bình

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chúc mừng chị Dinh tham gia điều hành box Thái Bình nhà mình

Chúc chị phát huy hết khả năng để box TB nhà mình luôn sôi nổi nha

Khóa học Quản trị dòng tiền
VTM

VTM

Guest
14/10/05
5,506
81
48
TÂY NAM BỘ
Chúc mừng chị Dinh tham gia điều hành box Thái Bình nhà mình

Chúc chị phát huy hết khả năng để box TB nhà mình luôn sôi nổi nha

Chúc mừng Thái Bình Công chúa Phi Thi Dinh.
Chúc các thành viên Thái Bình có thêm một "thủ lỉnh" xinh đẹp và năng động.

Chúc mừng...hihi..

D

diepdung

Trung cấp
21/3/08
81
0
0
48
Hà nội
Chúc mừng sinh nhật em thuypt0018 nhé. Chúc em sang tuổi mới có nhiều điều mới.

T

TraiNgheo87

Guest
HAPPY BIRTHDAY!!! HAPPY BIRTHDAY!!!
chúc chị ngày càng xing đẹp hơn,sớm cho bọn em ăn tiệc nhé..

N

nguoimoiden2011

Guest
30/5/10
0
0
0
Thái Bình
Mấy a chị e cứ soi mói bài viết của a rồi phang hết đi thế.hic hic- e hèm Tigon-ETC có muốn về TB nữa ko hả?
Mà a có ý kiến là lập thêm 1 mục nữa gọi là Bảng Tin ấy. để ai có thông tin gì thì viết lên đó để mọi người cùng biết tốt hơn là phải thông báo trước đó.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Mấy a chị e cứ soi mói bài viết của a rồi phang hết đi thế.hic hic- e hèm Tigon-ETC có muốn về TB nữa ko hả?
Mà a có ý kiến là lập thêm 1 mục nữa gọi là Bảng Tin ấy. để ai có thông tin gì thì viết lên đó để mọi người cùng biết tốt hơn là phải thông báo trước đó.
Ô hay anh đang ở trong bản tin nội bộ Tb đó thôi, topic này dùng để thông tin cho mọi ng biết về nhau về các hoạt động đang và sắp diễn ra ở Tb mà, chịu khó lại bài #1 đi anh nhá, viết đúng vị trí thì sẽ hem có ai xoá bài của anh đâu:004:

T

TraiNgheo87

Guest
chị Dinh ui,cho em cai yahoo rùi pot giùm em cái video lên nhé.box danh sách ko xem dc.hay pm phongtoatraitim_tbxt

Sửa lần cuối:
T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Cám ơn cả nhà đã chúc mừng sinh nhật, mỗi năm thêm một tuổi cái tuổi nó đuổi cái xuân đi. Ổ khoá càng ngày càng thêm han rỉ mặc dù chìa khoá còn mới nguyên. Mai đăng tin tuyển thợ sửa khoá nhỉ???

T

TraiNgheo87

Guest
Các bạn vui lòng đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nghen

này là cũng spam rùi, xoá đê..........đảo đảo
.........................

Đây ko phải là spam, tại vì các bạn ko đọc bài viết #1 nên mình quocte lại để các bạn theo dõi thôi

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Trong tháng 7 này mình bít có tới 3 người sinh nhật nè. Xin lỗi bé Phượng chị cứ nghĩ SN ngày 19 cơ thui qua rùi chị chúc muộn vậy. Chúc em cuối năm chống lầy nhưng ko quên chị em nhé, và chúc cho mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với em. Còn ngày hôm nay là sinh nhật của nhóc Maruko1988 chúc em thi cử suôn sẻ mau mau lấy bằng nhé, cố gắng bỏ nỗi sợ đi xe máy đi ko thì kiếm anh nào đẹp trai làm xe ôm tạm cũng được hì hì chứ đi xe buýt hoài thấy cực quá cơ. Thứ 7 ngày 24 mình sẽ tổ chức SN chung cho những ai sinh trong T7, còn sót ai thì nhớ thông báo nghe. Lại ăn chơi nào cả nhà ui :yo yo (53)::yo yo (53)::yo yo (53):

Sửa lần cuối:
T

TraiNgheo87

Guest
Dù thông tin hơi chậm mà thui :chúc Phượng và Maruko 1988 1 sn zui ze.mọi điều tốt đẹp sẽ đến với cả 2 nhé......

D

diepdung

Trung cấp
21/3/08
81
0
0
48
Hà nội
Chúc Phượng và Maruko1988 sang tuổi mới nhiều điều mới tốt đẹp nhé
Thân

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Chúc Phuong và Makuro1988 SN thật nhiều niềm vui nhé :birthday:

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Chúc mừng sinh nhật Chị Dinh, Phượng và Maruko 1988. Chúc 3 người bước sang tuổi mới gặp nhiều niềm vui và hạnh phúc:yo yo (43)::birthday

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA