Bản tin nội bộ box Thái Bình

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
M

minh toan

Cao cấp
9/6/08
334
1
0
000
Thay mặt hội đồng hương TB xin gửi lời chia buồn với gia đình thành viên nguyenhieuanh, chúc gia đình em cố gắng vượt qua nỗi đau này nhé. Hôm qua mới biết tin bà của Vũ Vũ mất vô cũng xin lỗi.

Chân thành được chia buồn và cảm thông sâu sắc từ phía gia đình

Khóa học Quản trị dòng tiền
D

diepdung

Trung cấp
21/3/08
80
0
0
48
Hà nội
Thay mặt hội đồng hương TB xin gửi lời chia buồn với gia đình thành viên nguyenhieuanh, chúc gia đình em cố gắng vượt qua nỗi đau này nhé. Hôm qua mới biết tin bà của Vũ Vũ mất vô cũng xin lỗi.

Xin gửi lời chia buồn đến gia đình nguyenhieuanh nhé

W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
Chia buồn cùng Vũ Vũ và gia đình

T

TraiNgheo87

Guest
Ngày mai 6/8 ( tháng quý mùi ngày đinh hợi giờ hoàng đạo )

Trainghèo xin gửi lời chúc mừng sn đến pe Nhung -lovely9999
Chúc Nhung 1 sn vui vẻ- tràn đầy niềm vui -vui hơn nữa khi cuối năm cho bà con trong web ăn tiệc hỷ nhé

:flowersun:yo yo (43):
đừng đòi quà anh nhé :D

H

hodongbang2010

Guest
29/6/10
2
1
0
chan troi
Đến sinh nhật Lovely9999 rùi ah. Chúc mừng sinh nhật nhé. (lần sau có chém hổ thì chém nhẹ tay thui nhé Nhung). hehe

lovely9999

lovely9999

Trung cấp
21/7/10
115
1
0
38
Hà Nội
Đến sinh nhật Lovely9999 rùi ah. Chúc mừng sinh nhật nhé. (lần sau có chém hổ thì chém nhẹ tay thui nhé Nhung). hehe

Cảm ơn nhé. Nhưng Nh cũng muốn mình đẹp và xinh hơn, mạnh hơn nên vẫn muốn được ăn tim và gan của hổ đấy. :angel::angel::angel:

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Chúc mừng sinh nhật chị Nhung. Chúc chị thêm tuổi mới nhiều niềm vui mới, xinh tươi và bớt chém gió đi một tí cho các anh nhà ta được nhờ. Hí hí hí:yo yo (43):

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Ngày mai 6/8 ( tháng quý mùi ngày đinh hợi giờ hoàng đạo )

Trainghèo xin gửi lời chúc mừng sn đến pe Nhung -lovely9999
Chúc Nhung 1 sn vui vẻ- tràn đầy niềm vui -vui hơn nữa khi cuối năm cho bà con trong web ăn tiệc hỷ nhé

:flowersun:yo yo (43):
đừng đòi quà anh nhé :D

Rõ ràng là hôm qua ku Tài nói ngày mai, chả nhìn lịch nên cứ tưởng là hnay định nay chúc SN em luôn thể, ai ngờ tối qua Tài gọi mới biết. Gọi điện chúc SN em ko nghe đành chúc trên diễn đàn vậy chúc em thêm tuổi mới thêm tài lộc và may mắn nhé

J

jenero

Guest
10/12/07
43
0
6
42
ha noi
Xin chào các thành viên WKT Thái Bình. xin chúc các thành viên TB luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống
Mình ko biết post bài ở đây có đúng không nhưng vì mới vào nhà mình nên thây cửa mở thì vào.
Mình hiện tại đang muốn chuyển về quê công tác nên các đống chí nào có thông tin về tuyển dụng thì cho mình biết nhé. Xin cảm ơn cả nhà.

H

hodongbang2010

Guest
29/6/10
2
1
0
chan troi
Xin chào các thành viên WKT Thái Bình. xin chúc các thành viên TB luôn vui vẻ và thành công trong cuộc sống
Mình ko biết post bài ở đây có đúng không nhưng vì mới vào nhà mình nên thây cửa mở thì vào.
Mình hiện tại đang muốn chuyển về quê công tác nên các đống chí nào có thông tin về tuyển dụng thì cho mình biết nhé. Xin cảm ơn cả nhà.

Ô la la...Giống hổ quá ta, lại mún cùng hổ về quê chuyến này ah. Không bít là zai hay gái, sang box dành cho mem TB nói chuyện nha (không chị Dính oánh chít)

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình
Chúc mừng sinh nhật em..chúc em sang tuổi mới lúc nào cũng niềm vui tràn trê..công việc suôn sẻ và sức khoẻ dồi dào. hạnh phúc sẽ luôn bên em..hehe..mà hình như em ni rủ mình uống bia hay sao ấy nhỉ..? không biết có sinh nhật dân kế TB tháng 8 không nhỉ..ta làm tý cho vui..

W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
Gửi đến em lời chúc muộn. Chúc em SN vui vẻ, tuổi mới thành công mới

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Chúc mừng sinh nhật muộn bé Nhung

Chúc em hay ăn chóng nhớn, sớm chống lầy

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Tháng 9 này chúng ta có nhiều mem SN quá, chúc SN những ai sinh trong T9 nhé. Và hôm nay xin chúc mừng SN em Phuongtb một sinh nhật vui vẻ, sớm lấy chồng cho các chị nhờ nhá.

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Chúc mừng sinh nhật em Phương nhé.

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Chúc mừng sinh nhật Phuongtb. Chúc Phương sang tuổi mới nhìu niềm zui mới.:yo yo (43)::birthday:

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Happy birthday to you,

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA