Bản tin nội bộ box Thái Bình

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
Chúc Phượng và Maruko một sinh nhật thật vui vẻ

Khóa học Quản trị dòng tiền
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Nghe tin nguoitronggiangho bị ốm nhưng chưa kịp qua thăm, đành gặp sau vậy. Mong ông em chóng khoẻ!!!!

Anh, cái nì Nhà qué ko mún thông báo rộng rãi mừ, nó khoẻ rùi, như trâu ấy còn đòi đánh em nữa cơ. Vân đi nhậu tốt, sang tuần sau hết bão anh về Tb nhậu nhé

A

Always alone in mylife

Guest
18/7/10
0
0
0
Thái Bình
Trong tháng 7 này mình bít có tới 3 người sinh nhật nè. Xin lỗi bé Phượng chị cứ nghĩ SN ngày 19 cơ thui qua rùi chị chúc muộn vậy. Chúc em cuối năm chống lầy nhưng ko quên chị em nhé, và chúc cho mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến với em. Còn ngày hôm nay là sinh nhật của nhóc Maruko1988 chúc em thi cử suôn sẻ mau mau lấy bằng nhé, cố gắng bỏ nỗi sợ đi xe máy đi ko thì kiếm anh nào đẹp trai làm xe ôm tạm cũng được hì hì chứ đi xe buýt hoài thấy cực quá cơ. Thứ 7 ngày 24 mình sẽ tổ chức SN chung cho những ai sinh trong T7, còn sót ai thì nhớ thông báo nghe. Lại ăn chơi nào cả nhà ui :yo yo (53)::yo yo (53)::yo yo (53):
Chào chị..(chắc là chị.) em là người vừa tham gia diễn đàn có được tham gia vụ này không chị..?

N

nguoitronggiangho

Trung cấp
14/9/09
58
0
0
42
Thành phố Thái Bình

Em nói thiêng quá, mai anh lại có mẹt ở TB, lo nốt công việc để vào Nam cho yên tâm. Nguoitronggiangho chuẩn bị sức khoẻ nhé!!!! Em cũng xin phép chồng đi.

Đại ca cứ về đi..hehe..gì chứ riêng đại ca mà về em khoẻ luôn..nhưng thông báo là dạo ni em uống kém lắm..toàn bị ku tài nó chê anh à..hehe..mà anh có mẹt TB thời điểm nào thế để em còn biết mà chống đỡ..hehe

T

TraiNgheo87

Guest
Ngày buồn tháng nhớ năm thương.

Hà nội lúc này không có các chị, trời âm u khó chịu quá. Nhớ tiếng cười hết sức... man rợ của các chị ở nhà.

Mau mau chuẩn bị cuối tuần về để em nghe tiếng cười của các chị nha, một phần tất yếu của cuộc sống.

Mọi người gửi lời chúc SN đến Phượng - maruko 1988 mà wen mất sn 1 người mà chúng ta vô cùng yêu quý.chị là 1 ngôi sao sang sáng trên bầu trời TB, để mỗi khi về quê chúng ta ko bị lạc,khi buồn lôi ra chém và đưa đơn kiện khi bị delete bài.......đó là chị .........Phi Thi Dinh

Thay mặt chủ tịch nước,
chủ tịch quốc hội,
các bộ trưởng, các ban ngành,
84 triệu người VN,
8... tỷ dân trên thế giới,
57 mem TB
Chúc mừng sinh nhật đến chị Dinh, Phượng, maruko 1988...những ai có sn trong t7 này, ngày sinh của thiên thần đáng yêu trong box Tb !

Em sẽ ko chúc ji cả vì mọi người xứng đáng dc hưởng những điều tốt đẹp nhất.nếu có thì chúc mọi người những ji tốt đẹp nhất mà chưa ai từng chúc...hehe

[video=youtube;H7F2xWHgqsM]http://www.youtube.com/watch?v=H7F2xWHgqsM[/video]
thank cả nhà

H

hodongbang2010

Guest
29/6/10
2
1
0
chan troi
Chúc mừng sinh nhật chị Dinh, Phượng & Maruko nhé.

W

wen

Trung cấp
7/1/10
172
3
18
Hà Nội
Me too. Một tuổi mới nhiều thành công mới nhé.

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Chúc mừng sinh nhật em Dinh nhé. Thêm tuổi mới xinh tươi và hạnh phúc

đang bận nên chỉ kịp gửi lời chúc tới em ở đây thui nhé. Chiều rỗi cả nhà sẽ Call cho em sau.

A

ath2206

Guest
16/9/09
0
0
0
39
Thái Bình
Chúc mừng sinh nhật chị Dinh, Chị Phượng và Maruko. Chúc chị em nhà ta luôn khoẻ mạnh và công tác tốt.

D

diepdung

Trung cấp
21/3/08
81
0
0
48
Hà nội
Chúc mừng sinh nhật Công chúa Dinh nhé

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Chúc chị Dinh sinh nhật vui vẻ nhé, chúc chị ngày càng xinh đẹp :birthday:

P

phuong tb

Guest
8/9/09
2
0
0
Thai Binh
Dạo này công việc lu bu quá hôm nay mới lên diễn đàn không ngờ lỡ mất mấy sinh nhật :004:
Dù hơi muộn nhưng cũng xin chúc chị e luôn mạnh khoẻ, thành đạt, hạnh phúc và gặp nhiều may mắn nha:1luvu::1luvu::1luvu:

F

fan xue mei

Sơ cấp
18/5/10
9
0
0
34
hà nội
Ủa thế là cả sn Mít Dinh nữa, thảo nào thấy chị nói Sn 3 người mà chỉ có 2!Híc!
Chúc chị Dinh mãi mãi xiteen, tiền đầy túi, tình đầy tim !Hic!hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

L

linhtb

Guest
14/8/09
0
0
1
47
Thái Bình
Mình là người cuối cùng chưa nhỉ?
Chúc Sinh nhật vui vẻ, Chúc thêm tuổi thì bớt ham chơi, ham ăn cho trẻ con nó nhờ nhé!
:045:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Thay mặt hội đồng hương TB xin gửi lời chia buồn với gia đình thành viên nguyenhieuanh, chúc gia đình em cố gắng vượt qua nỗi đau này nhé. Hôm qua mới biết tin bà của Vũ Vũ mất vô cũng xin lỗi.

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Xin chia buồn cùng gia đình anh Vũ nhé.

ngocpt

ngocpt

Đóng cửa đi tu
5/3/08
139
1
18
Bách khoa
Thay mặt hội đồng hương TB xin gửi lời chia buồn với gia đình thành viên nguyenhieuanh, chúc gia đình em cố gắng vượt qua nỗi đau này nhé. Hôm qua mới biết tin bà của Vũ Vũ mất vô cũng xin lỗi.

Hơ giờ em mới pít, em cũng gửi lời chia buồn tới gia đình a nhé, cố lên a nhé

H

hodongbang2010

Guest
29/6/10
2
1
0
chan troi

Xin chia buồn tới Vũ vũ & Gia đình

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA