Bản tin nội bộ box Thái Bình

• Thread starter Tigon-ETC
  • Ngày gửi
Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Dear all !

Topic này dành để cập nhật thông tin liên quan tới mem Thái Bình.

Ví dụ như: thăm hỏi, cưới xin...

Các bạn vui lòng không spam nhé

Tks all

Khóa học Quản trị dòng tiền
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hơ hơ lập topic nì ko dám spam nhưng mừ cho chị hỏi cái topic nì để làm gì thía.
À chị khai trương. Hôm nay SN nguoitronggiangho cái này có gọi là bản tin hok nhỉ:004:

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Hôm nay sinh nhật anh Hướng mà hok bít, giờ mới thấy cái danh sách phía dưới

Chúc mừng sinh nhật bác Hướng nhé. Chúc bác mọi sự như ý

Bác khai trương bản tin nội bộ của em đấy

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hii tối qua ngó nghiêng sao lại thấy là SN anh Hướng nhưng muộn giờ nên hok lập topic chúc SN anh được đành xin lỗi vậy.
Chúc sinh nhật muộn anh lời chúc sức khoẻ luôn may mắn trong cuộc đời

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Ngày mai vào lúc 20h tại cung văn hoá hữu nghị Viêt Xô, Mình có tham gia tiết mục tốp ca hát và múa " Lời ru âu lạc" được phát sóng trực tiếp trên VTV3 chào mừng 80 năm thành lập Đảng cộng sản việt nam và 1000 năm Thăng long Đông Đô Hà nội. Tiết mục diễn là thứ 2 sau tập đoàn Than khoáng sản Việt Nam. Cả nhà xem và cổ vũ nha.
Thanks

Sửa lần cuối:
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Loa loa loa thông báo Chị Trang tức haimichael sắp lên xe hoa pà kon nhá, hnay em đi ăn hỏi (hix vụ này là bị úp sọt bất ngờ ko kịp trở tay.) 17 âm này là chị ấy tổ chức đám cưới sẽ mời hết pà kon nhà mình, vậy kính mời chị em nhà mình xúng xính diện quần áo đẹp, :yo yo (8):các anh nhà mình nhớ mặc comple thắt cà vạt đi ăn cưới nhá. :yo yo (43)::yo yo (1):

P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
44
0
0
Hà Nội
Loa loa loa thông báo Chị Trang tức haimichael sắp lên xe hoa pà kon nhá, hnay em đi ăn hỏi (hix vụ này là bị úp sọt bất ngờ ko kịp trở tay.) 17 âm này là chị ấy tổ chức đám cưới sẽ mời hết pà kon nhà mình, vậy kính mời chị em nhà mình xúng xính diện quần áo đẹp, :yo yo (8):các anh nhà mình nhớ mặc comple thắt cà vạt đi ăn cưới nhá. :yo yo (43)::yo yo (1):

hiii, thế là đã có người theo chồng bỏ cuộc chơi ah?vậy mà chị này kín tiếng ghê..còn 10 ngày nữa là chji trang đã lên xe hoa, mà sao mem trên hà nội tụi em vẫn chưa nhận dc thôgn báo nào của chị vậy nhỉ?thông báo muộn quá thì sao tụi em về dc.hiiii

T

TraiNgheo87

Guest
ui,chẳng thấy chị ấy lên tiếng ai dám đi nhở.:angel:

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hix pà kon thông cảm vụ này là bị úp sọt, mùng 6 ăn hỏi nhưng mùng 2 mới quyết định cưới nên cập dập chưa gửi thiếp đc vì còn chuẩn bị 1 số thứ. Vụ này phải hết sức thông cảm hén.

Tigon-ETC

Tigon-ETC

Gió bụi nhân gian
Dear all !

Ngày chủ nhật này chị Trang nhà mình chính thức lên xe bông rước nàng về dinh.

Bác nào tham dự được thì alo để đi cho có "đồng minh nhá.

Tel: 0904747846 (Mrs.Dinh)

Thân,

L

linhtb

Guest
14/8/09
0
0
1
47
Thái Bình
Hic. Trưa nay vào tính lập topic chúc mừng haimichel mà không được.
Vụ này mọi người tập trung ở đâu đây Ms Dinh?
Llại được dịp ăn chơi xúng xính rùi, thik thật.

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Chỉ còn vài giờ nữa là đến giao thừa. DVD Chúc tất cả các Thành viên Thái Bình một năm mới an khang Thịnh Vượng.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Chúc mừng sinh nhật TraiNgheo87, chúc em thêm 1 tuổi mới có thêm 1 niềm vui hehe, mấy em chưa chồng đâu vào đây chúc SN ku Tài đê:birthday::birthday::birthday:

P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
44
0
0
Hà Nội
chúc mừng sinh nhật em nhé! chúc sang tuổi mới nhiều niềm vui, hạnh phúc, thành côngvvvvvv

M

minh toan

Cao cấp
9/6/08
334
1
0
000
Cả nhà ta hoạt động phải sôi nổi cho Bản tin nội bộ Box thái bình chứ nhỷ

M

minh toan

Cao cấp
9/6/08
334
1
0
000
Có bác nào có việc hiếu hỷ, tiệc tùng phải thông báo nhé - em đăng ký bán ít đặc sản mèo nhé.hix

T

TraiNgheo87

Guest
oh.nay vào mới thấy.thank tất cả anh chị em nhà ta nhé (lại già thêm 1 tuổi rùi)

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA