Mừng sinh nhật Camto80

• Thread starter ketoangiachat
  • Ngày gửi
K

ketoangiachat

Lão già ham vui
8/10/04
246
3
0
Nơi bình yên Chim hót
Lão gia chẳng biết làm thơ
Để mừng sinh nhật Cam - tơ chút nào
Ý thơ cứ lọan cào cào
Nhưng rồi cũng ráng thân chào Cam tơ!!!​

Sáng sớm vào webketoan, hóa ra hôm nay là ngày sinh của chú Camto. Chúc chú ăn nhiều chóng lớn, chăm sóc box của mình ngày càng phát triển hơn nhé.

Khóa học Quản trị dòng tiền
phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Box "Mỗi ngày một bài thơ" của Camto đã gây chấn động địa cầu, hôm nay sinh nhật Bác em không biết nói gì hơn là những bài post sau bài của em cũng chính lá lời chúc mừng - nhắn nhủ - tâm sự của em đến với Bác. Mong bác luôn là nhà thơ mẫu mực của WKT - Cộng đồng tạo nên sức mạnh nhé

P

PHIHUNGVN

Cao cấp
4/1/05
1,394
12
38
50
HANOI
A Hôm nay sinh nhật bưởi - nhỏ, chúc bưởi - nhỏ luôn hạnh phúc với cuộc sống và thuận lợi trong công việc. Ước nhiều được nhiều.

Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
ketoangiachat nói:
Lão gia chẳng biết làm thơ

Để mừng sinh nhật Cam - tơ chút nào
Ý thơ cứ lọan cào cào
Nhưng rồi cũng ráng thân chào Cam tơ!!!

Sáng sớm vào webketoan, hóa ra hôm nay là ngày sinh của chú Camto. Chúc chú ăn nhiều chóng lớn, chăm sóc box của mình ngày càng phát triển hơn nhé.

Trời ơi Anh Hoà ơi là Anh Hoà, Thế sinh nhật của em vào ngày 14-06 này mà chẳng có ma nào chúc mừng sinh nhật thế.
Sao anh không chịu post một bài lên chúc mừng sinh nhật em chứ nhỉ.

Mà sao kỳ vật ta. Sinh nhật của mình vào ngày 14/06 mà tr6en Trang chủ không hiện lên làm sao bà con biết mà chúc mừng.
Bắt đền Admin .

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Anh CAM TO ƠI!, Em vẩn ấp ủ trong lòng chuyện lập Cam_to fan club, không biết ý anh thế nào nhỉ,

Sinh nhật rồi chúc anh Cam to thật sung mãn nhé!
Sung mãn sức sống
Sung mãn trong tình yêu
Sung mãn trong thơ văn
Sung mãn trong sự nghiệp
(cái không phải thơ đâu àh nha, đừng có nói em làm thơ không hay)

XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
khuatqthin nói:
Trời ơi Anh Hoà ơi là Anh Hoà, Thế sinh nhật của em vào ngày 14-06 này mà chẳng có ma nào chúc mừng sinh nhật thế.
Sao anh không chịu post một bài lên chúc mừng sinh nhật em chứ nhỉ.

Mà sao kỳ vật ta. Sinh nhật của mình vào ngày 14/06 mà tr6en Trang chủ không hiện lên làm sao bà con biết mà chúc mừng.
Bắt đền Admin .

Ha ha, đã đến ngày 14.6 đâu anh, nếu hôm nay trang chủ mà hiện lên.... hóa ra cái lịch của WKT hỏng ạ?

Chúc bác Cam-to lúc nào cũng nhe răng cười nhé!!!

Nào chúng ta hãy hân hoan chào mừng Sinh nhật một nhân vật nổi tiếng của WKT đó là: Camto_80. Nhân vật đã đưa nền móng văn chương của WKT được nâng lên, bay cao và bay xa hơn nữa............hì hì em sến một tí các Bác nhé.

Nhân dịp SN Bác Camto, em cũng mạo muội xin tặng Bác bài thơ chúc mừng, mong Bác đừng cười vì tài năng thơ văn còn non kém của em nhé:

Hôm nay sinh nhật Bác To
Trong lòng em thấy lo lo thế nào
Nhấp nhỏm cũng muốn ra chào
Đôi câu thơ thẩn cho hào hứng thêm

Sinh nhật chỉ có một đêm
Bác nên gìn giữ cho bền đời trai
Đừng đi đâu quá mười hai (12hđêm)
Lại ngồi trong pót lai rai một mình.

Chúc Bác sinh nhật dzui dzẻ.

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
Cả tuần nay em nghỉ làm để lo cho cái vụ "thất học" xong xuôi, hôm nay vào lại trúng vào dịp sinh nhật anh B, em xin được chúc anh "chiến thắng trên mọi mặt trận", luôn lạc quan và yêu đời, và...túm lại là chúc anh tất cả những gì anh muốn chúc, hì...
( híc, trong đầu mình bây giờ cứ bị ám ảnh câu "kính thưa các thầy cô giáo, thưa các bạn....", rã hết cả tay chân ).

P

PAT

PAT
10/12/04
287
1
18
61
Ho chi Minh city
Hi camto

Chúc mừng sinh nhật - Cố gắng sản xuất mỗi ngày một bài thơ cho diễn đàn nhé

PAT

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,030
410
83
46
Ninh Thuận
H

highland

Guest
Chúc mừng sinh nhật lần nữa nha! Không biết cũng không sao cả. hi hi hi

nang

nang

Guest
OverAC nói:
Anh CAM TO ƠI!, Em vẩn ấp ủ trong lòng chuyện lập Cam_to fan club, không biết ý anh thế nào nhỉ,

Hơ, hoá ra đây là ý tưởng của OverAC ý hả?! Nhớ lại hồi đó Nắng cũng đăng ký tham gia Club này. Hìhì...

Chúc Cam_to sinh nhật vui nhé anh!! Trời đẹp mừng ngày anh ra đời nè. Là lá la...

X

xungdanhanhhung

Guest
6/2/05
268
2
0
Hanoi
Chúc mừng sinh nhật anh Bưởi. Mặc dù chưa được diện kiến bác nhưng tài thơ văn lừng lẫy thiên hạ của bác đã khiến em tâm phục từ lâu. Chúc bác luôn hạnh phúc, thành đạt!

cam_to_80

cam_to_80

Nghỉ mất sức !
31/3/04
588
7
18
43
Hà đông
Cam_to chẳng biết nói gì nữa khi đọc bài này, thực lòng thấy rất vui và xúc động khi thấy mọi người dành tình cảm cho cam_to nhiều như thế. Hy vọng rằng sang tuổi mới Cam to có đủ sức và lực để tạo tiếp những sản phẩm dở dang cho diễn đàn mình.

Chẳng biết thế nào mà tự nhiên lại thấy thích thích cái ngày sinh nhật ! có lẽ tối nay phải về đòi mẹ thịt gà mừng thọ cũng nên !

Thôi hay nâng lên với ta một chén rượu nồng ....

các bác thông cảm em bị nhiễm DUY MẠNH

H

hamrong

Guest
24/5/05
1
0
0
HCMC
Chúc bác Cam nhà ta ngày càng to(tức ngày càng thăng quan tiến chức í)

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Hi hi, tối qua em cũng tính làm cái thread này rồi, nhưng mệt quá, đi ngủ mất, bác Giachat nhanh tay quá.
Chúc mừng SN bác Cam To, chúc Bác luôn vui vẻ, hạnh phúc.

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA