Happy Birthday To ...zeny

• Thread starter highland
  • Ngày gửi
H

highland

Guest
Zeny ơi! Thế là em chị lại thêm 1 tuổi nữa rồi đấy!
Một lời thăm hỏi thân thiết không chỉ diễn tả được lời cầu chúc mà hơn thế nữa là sự quan tâm, gợi nhớ lại bao KN và tiếng cười mà hai chị em mình đã sẽ chia, đúng không em. Sinh nhật đến chị chúc em thật hạnh phúc và mong rằng những lời chúc này sớm biến giấc mơ của em thành hiện thực nhé!

Sinh nhật Zeny lại đến rồi
Mong em chị khỏe mãi không thôi
Luôn t ươi vui và rất yêu đời
Luôn trẻ đẹp(như) lòai hoa tươi tắn
Chị mong rằng ”em chị chiến thắng”
Và mãi mãi là em của chị.​

.....................
PS: Vì chị chỉ xin anh chị vào tý hà giờ phải học bài đây, ngày mai chị sẽ...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Khóa học Quản trị dòng tiền
cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Chúc Mừng SN Zeny, chúc Zeny thêm 1 tuổi mới tràn đầy niềm vui, hạnh phúc và thành công nhé!

P/s: Chúc anh Lê Hoài Phong sinh nhật vui vẻ luôn nhé.... hi hi hi....

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
Chúc mừng sinh nhật người được tôi đề cử "Dễ ...ương nhất"

Có chuyện chúc mừng sinh nhật thôi mà mình cũng đi sau thằng Cô than đáng ghét.
Sinh nhật chị chúc chị Zeny mọi điều may mắn thành công "Làm gì được đó, đánh đâu thắng đó" và "Dê đâu được đó".
Một tuôỉ mới gắn liền với nhiều thành công mới mang đầy dấu ấn Zen truong nhé.
Háp py bớt đê chu u
p/s : Cho em gửi lời hỏi thăm bạn của chị zeny nhé

Sửa lần cuối:
Khuatquangthin

Khuatquangthin

0034APC
À thế là Zeny sinh cùng tháng với anh rồi mà còn sớm vài ngày nữ chứ. Sao tháng 06 WKT cóp nhiều thành viên được sinh ra thế không biết. Zeny hay mình thành lập một cái trang web dành cho người sinh vào tháng 06 đi em.
Chúc mừng sinh nhật Zeny nhé.

K

ketoancon

Giang hồ quy ẩn
30/7/04
94
8
0
HCM
Chúc Zeny sinh nhật vui vẻ và một tuổi mới hạnh phúc, thành đạt!

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
hihi, chưa bao giờ em có sinh nhật như thế này đấy , cám ơn mọi người nhé!
To phantuannam : sáng ra mà đã muốn ăn lẩu tôm rồi à?lẩu tôm 5 ri thì chỉ có Biên hòa mới có thôi,phantuannam xuống Biên Hòa nhé!
To khuatqthin : em ủng hộ ý kiến của anh , chừng nào mình khởi động hả anh ? hihihi
1 lần nữa , Cám ơn những lời chúc của mọi người đã dành cho zeny .

phantuannam

phantuannam

Altria Tax
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
17/12/04
4,331
1,027
113
42
Quận 12 - Hồ Chí Minh
www.tapchiketoan.vn
khuatqthin nói:
À thế là Zeny sinh cùng tháng với anh rồi mà còn sớm vài ngày nữ chứ. Sao tháng 06 WKT cóp nhiều thành viên được sinh ra thế không biết. Zeny hay mình thành lập một cái trang web dành cho người sinh vào tháng 06 đi em.
Chúc mừng sinh nhật Zeny nhé.
Khổ chúng em quá anh Thìn ơi.
Ngày mai phải xuống Biên Hòa ăn lẩu, hát karaoke; vậy mà mấy ngày sau đó lại phải đi sinh nhật của anh nữ hay sao!?
Ôi ôi khổ quá , bà con ơi
To Anh Thìn : Ăn gì nhẹ nhẹ thôi nhé : Tôm, bò hay kanguroo thứ nào cũng được nhưng tốt nhất vẫn là thịt cá sấu hoặc đà điểu uống thêm thứ rượu "ông uống bà khen" của anh PAT là số 1 rồi.
Tiện thể anh thông báo xem có tổ chức sinh nhật không để còn mua quà nhé
(Ăn chùa kiểu này hoài mẹ mình mừng lắm)

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
khuatqthin nói:
Uhm, hay để em tổ chức 1 buổi cafe trong tháng 6 để làm SN cho mấy mem trong tháng 6 nhé anh. Tiện thể có ai SN ngày này thì ... hí lên.... nhầm... nói lên cho cothant biết nhe... hi hi...
Hix hix chỉ tội cho zeny, có 1 số kẻ vào đây.... chỉ muốn đi ăn hà.... hi hi hi (không biết trong đó có mình không ta?!?)
P/s: Chướng mắt cái câu: Tôi là người cô đơn nhất webketoan, cothant thấy đây là 1 chiêu Marketing rẻ tiền, bà con thấy sao... nhảy vào "bình loạn" đi... hi hi hi...
(sorry, mượn "đất" của Zeny nhé!)

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Hi ZEN, ZICZAC chúc ZEN: ZUI ZẺ. CHÚC MỪNG SINH NHẬT LẦN THỨ ...MẤY KO BIẾT

zeny

zeny

Người mê chơi nhất
3/10/03
113
0
16
42
Biên Hoà
to ziczac : anh ziczac à, hôm nay em mới bắt đầu bước sang tuổi hiện tại của anh đấy ạ, hìhì, bây giờ em đố anh em bao nhiêu tuổi?
Bác PAT ơi , bác cho "người câu cá giỏi nhất wkt " mượn cần cầu để ngày mai kiếm bữa trưa cho bọn em nhé !
1 lần nữa , cám ơn mọi người rất nhiều ạ, hôm nay thật là vui quá!

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
Ha Ha Ha, cuối cùng thì cũng lộ tẩy có sự dàn xếp trong vụ trao giải người câu cá giỏi nhất wkt, A Hùng thất bại với 1 con cá câu được trong nguyên buổi sáng có sự chứng kiến của zeny, cothant, phantuannam, ziczac và một số khách hàng tiềm năng của wkt. Cothant bằng sự cố gắng tột độ cuối cùng cũng được 3 con hơn đứt A Hùng và cũng tự làm lộ tẩy vụ bán độ trong chuyến offline lần 5.

Sau vụ thử giọng chiều nay phantuannam đã có lời mời chính thức ziczac tham gia ban nhạc wkt, tuy nhiên quyết định cuối cùng vẫn còn đang là ẩn số do ziczac hiện nay đang là một hiện tượng của nền âm nhạc đương đại và có khá nhiều địa chỉ để lựa chọn.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
À quên chúc mừng zeny, bây giờ thì mình biết rồi nhưng ứ nói đâu, một tuổi mới thắng lợi mới nhá, vui tuổi mới không quên nhiệm vụ...chuẩn bị cho mọi người xem.......... "cái đuôi".

H

highland

Guest
Mọi người đi chơi vui quá ha,chẳng cho chị ké với, hic hic.

A, Ziczac ơi!Em có thể bật mí cho chị biết thử hôm nay Zeny có thêm ..."cái đuôi" gì vậy? Mới chưa được 1 ngày mà sao mọc..."đuôi" nhanh thế nhỉ?

P

phuongvpm

Trung cấp
20/5/05
74
1
6
TPHCM
Chúc mừng sinh nhật anh/chị Zeny nhe!

em có nghe Cothant rủ đi sinh nhật, nghe đồn ăn uống, chơi bời miễn phí gì đó nhưng em bận đột xuât nên không tham dự được, tiếc ghê! :wall:
nghe nói vụ đi chơi vui lắm nên đề nghị Cothant tả cảnh lại cho người ở nhà nghe nhé, thanh kiều trước nhe!
(nếu Cothant không làm thì sorry trước nhe _ta sẽ xử đẹp nhà người đấy !hehe)

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
ziczac nói:
.... Cothant bằng sự cố gắng tột độ cuối cùng cũng được 3 con...
4 con, là 4 con đó ông, hôm qua về nhà, mừng quá, cothant đem khoe hết xóm luôn, giờ ông nói 3 con thì oan cho tui quá...

ziczac nói:
Sau vụ thử giọng chiều nay phantuannam đã có lời mời chính thức ziczac tham gia ban nhạc wkt, tuy nhiên quyết định cuối cùng vẫn còn đang là ẩn số do ziczac hiện nay đang là một hiện tượng của nền âm nhạc đương đại và có khá nhiều địa chỉ để lựa chọn.
Vâng, cothant thừa nhận Ziczac có 1 giọng ca rất......rất.... khỏe, hát rất to (chỉ thế thôi, không gì hơn, hehehe).
Anyway thì hôm qua quả thật là 1 buổi đi chơi vui, hi hi, cười và hát đến khan tiếng luôn.

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
phonuicao nói:
A, Ziczac ơi!Em có thể bật mí cho chị biết thử hôm nay Zeny có thêm ..."cái đuôi" gì vậy? Mới chưa được 1 ngày mà sao mọc..."đuôi" nhanh thế nhỉ?

phonuicao ơi E cung hơi bị bất ngờ về cái đuôi đó, mọi người đã câu được rất nhiều cá và đã có một bữa trưa toàn cá, cười nói rôm rả ăn nhiệt tình, có một người hỏi cái đuôi đâu bỗng nhiên có đến mấy người ngờ ngợ và một người nào đó thì hồn nhiên chỉ vào đĩa cá .....trong đó còn cái đuôi cá đã lóc hết thịt. ha ha ha :banana: :banana: :banana:

ziczac

ziczac

25/2/05
252
30
28
43
...
cothant nói:
4 con, là 4 con đó ông, hôm qua về nhà, mừng quá, cothant đem khoe hết xóm luôn, giờ ông nói 3 con thì oan cho tui quá...

Tôi tưởng ông phải tặng SN cho zeny út nhất cũng được 1 con chứ, câu được con nào ăn hết con đó sao.

cothant nói:
Vâng, cothant thừa nhận Ziczac có 1 giọng ca rất......rất.... khỏe, hát rất to (chỉ thế thôi, không gì hơn, hehehe).

Khổ quá hát thì chỉ có thế thôi chứ ông tính hát thế nào nữa, bộ ông hét cả buổi chiều đó mà có to bằng tôi hát đâu. :lol: :lol: :lol:

Sửa lần cuối:

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA