ChÚc MỪng Sinh NhẬt Anh PhƯƠng!!!

• Thread starter MINA
  • Ngày gửi
M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
Sáng nay vào thấy có một member quan trọng của WKT mừng sinh nhật lần thứ 29 vậy mà chẳng ai chúc mừng...... CHÚC MỪNG PNPHUONG SINH NHẬT VUI VẺ, LUÔN GẶT HÁI NHIỀU THÀNH CÔNG!!!!

Khóa học Quản trị dòng tiền
XIANGQIANG

XIANGQIANG

KL-OT
7/3/04
312
1
0
41
Up in the air
Chúc bác pnphuong năm nay có bữa nhậu cho anh em WKT nhé... (29 tuổi rồi bác ơi..)

Thanh Nam

Thanh Nam

Admin
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
24/4/03
3,314
1,123
113
HCM
www.famaconsulting.vn
Chúc mừng Sn pnphuong nhé !!! Chúc anh một ngày Sn thật vui nhé.

Cùng dân trong ngành mà chưa lần nào được diện kiến bác Phương.

A

Anhchuot

Lên thớt...
23/7/03
362
6
18
Hanoi
www.
Hihi, thế là lại một năm nữa đến ngày giữa tháng, tháng giữa năm rồi.

Chúc mừng SN anh, hy vọng sang tuổi mới, anh có nhiều cái mới để dập đi cái số đen đủi về đường ty nhỉ?

Ko biết thông tin này đã cũ chưa :)

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Cảm ơn mọi người rất nhiều về những lời chúc thật tốt đẹp giành cho pnphuong. Cũng đã lâu pnphuong không có điều kiện để tham gia cùng mọi người nhưng WKT vẫn là nơi gắn bó và thân thiết nhất đối với pnphuong trên mạng và cả offline. Pnphuong rất xúc động và chẳng biết nói gì hơn ngoài chữ cảm ơn về sự quan tâm của mọi người. Mong sẽ được gặp mọi người trong thời gian sớm nhất! Hic, cô Chuột bảo giới thiệu cho anh một chị đồng nghiệp mà chưa giới thiệu đấy nhé!!! Hay là mải đi cùng anh mèo quá lại quên mất rùi :1luvu:

To: Loăng quăng: hic, em lại nhắc đến nỗi đau xờ cau của anh rồi, ở nhà, ở cơ quan anh đã bị réo suốt ngày vì chưa cho mọi người ăn uống gì, kiều này chắc năm nay phải cố mà lên xe hoa về nhà vợ thôi em nhẩy!

B

Bình_OverAC

Over Abnormal / Crazy
14/5/04
846
10
18
42
Nha Trang
Lâu quá rồi không thấy anh Phương có hoạt động gì cũng buồn nhỉ!!
Anh Phương cố gắng tham gia WKT nhiều để anh mọi người còn được học hỏi.
Chúc anh sinh nhật vui nhé

S

suongdemtv

Trung cấp
15/4/04
120
0
0
Truy cập trang
em cũng xin chúc mừng sinh nhật anh pnPhuong.
kiều này chắc năm nay phải cố mà lên xe hoa về nhà vợ thôi em nhẩy!
cái gì chứ cái này có cố chưa chắc đã được đâu anh, mà biết đâu bác đã "có nơi có chốn" rồi nhưng đang "đánh theo kiểu du kích" cũng nên, bà con chớ có vội tin mà "mua rơm buộc trước...miệng bò" đấy :biggthump
Chúc bác năm nay mọi sự cố gắng sẽ được đền đáp, sinh nhật sang năm sẽ chúc có ...cái khác, he he...

B

Bluehn

Trung cấp
14/6/05
121
0
16
46
Ha Noi
Em cung chuc Bac Phuong sinh nhat vui ve, cuoi nam nay cho trinh lang trang Web KT mot nua con lai nhe

cothant

cothant

Thằng ham chơi
29/9/04
875
18
18
HCMC
Happy Birthday anh Phương, chúc anh thêm tuổi mới vui vẻ hơn, yêu đời hơn anh nhé.

Vualua

Vualua

Geosynthetics
18/12/03
307
8
18
51
Hà Nội
www.asx.com.au
Y rằng sáng dậy khỏi giường là ngửi thấy mùi cỗ. Hoá ra là sinh nhật tên Phương này. Hêhê, mong rằng năm nay kiếm được một em chân dài nhé.

M

MINA

Quảng cáo/Tài Trợ
Thành viên BQT
Quản lý cao cấp
12/11/03
4,033
410
83
46
Ninh Thuận
LOA .... LOA.... LOA .... Theo thông tin Mina được bíêt khổ chủ Pnphuong tới giờ chưa có ai để dẫn đi ăn Sinh Nhật.... Các mem nữ nào của WKT có thể rảnh đi ăn trưa với anh Phương trưa nay nhỉ? Bé Lăng Quăng đâu rồi nhỉ?????

V

Vu Thi Tuoi

Guest
1/6/05
1
0
0
41
Ha Noi
Em la thanh viien moi nen cung chua biet nhieu ve moi nguoi. nhung em cung muon chuc anh mot sinh nhat that hanh phuc va som tim cho minh mot ......... gi gi do nhe....hi...hi....

em moi la thanh vien cua WKT nen rat mong muon duoc cac dan anh dan chi chi bao giup do, va em muon duoc lam quen voi moi nguoi co duoc khong?

Warning: Em phải viết bài có dấu nếu không bài viết sẽ bị xoá hoặc đưa vào thùng rác.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
V

Vanvanvan

Guest
5/11/04
25
0
1
The Earth
Anh Phương dễ thương!

Chúc mừng sinh nhật anh nha! Sao những người tốt như anh mà các chị ấy lại bỏ sót vậy?Thương anh quá mà không biết làm như thế nào bi giờ? Hichic...Chúc mừng sinh nhật anh. Chúc cho mọi mong ước của anh thành hiện thực! Anh vẫn còn trẻ lắm! Đừng lo lắng gì cả nha! :1luvu: :food-smil Đàn ông phấn đấu vì sự nghiệp mà quên lấy vợ nhiều lắm mà! :food-smil

L

lannhu

It's me!
14/10/04
1,372
2
0
42
~S~
Anh Phương dễ thương ơi, thế là cuối cùng cũng có người không bỏ sót anh rồi kìa!
Hic, dù em chưa có cơ may biết anh là ai cả nhưng cũng chân thành chúc anh tuổi mới sẽ vui-trẻ-khỏe như ...chàng trai Hà Lan. :)

P

pnphuong

NHẪN
12/12/02
610
7
18
Hanoi
Hì, mọi người quan tâm tới tui quá, chẳng biết cảm ơn mọi người thế nào cả. Mà anh SUNF rao ảnh pnphuong trên mạng từ năm ngoái đấy chứ nhưng có được cô nào đoái hoài rước cho đâu, có khi đúng như mọi người nói chưa tới số nhẩy! Mọi người đã chúc thế rồi thì năm nay pnphuong chắc phải quyết tìm vợ thôi!

camchuong

camchuong

Sơ cấp
17/10/04
11
0
1
HT- HN
Cũng như mọi người, em chúc anh một sinh nhật vui vẻ và cuối năm "kiếm" được vợ...

L

lien_aps

Guest
2/4/04
28
0
0
May quá, hôm nay lại vào đây, thấy mọi người rôm rả ghê.
Chúc mừng sinh nhật A. Phương - sớm có tin vui.

HaiTam

HaiTam

Nguyễn Hải Tâm
Thành viên BQT
7/11/02
2,177
595
113
TP.HCM
www.webketoan.vn
Chúc Phương tuổi mới thành đạt và mọi sự như ý !

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA