Hình ảnh về member Thái Bình

• Thread starter Phi Thi Dinh
  • Ngày gửi

47642 lượt xem

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hihi sau 1 thời gian dài chờ đợi tui xin post 1 vài bức ảnh của buổi off hôm mùng 2/9 vừa qua. Tén tén tén ten...
Tại quán cafe 44 Trần Hưng Đạo đây là các mem đến sớm nhất.

Hic đây là chân dung ATM919 đấy pà kon ạ, trông cái mặt là bít ngay ăn tham ko tin hả nhìn mấy cốc nước trên mặt bàn kìa hết sạch trơn, đó tui có nói điêu đâu.

Đây là hình ảnh tại nhà hàng Đức Hải hihi pà kon xem 2 anh béo này anh nào to.

Đây là hình ảnh rõ nét nhất về ATM919 huu cái đùi gà kia kìa em tưởng chỉ có 1 mình em ngắm nó ai ngờ có 2 con mắt nữa ngồi cạnh cũng nhìn thảo nào chưa kịp ăn đã hết, mà đã đánh dấu bản quyền rùi đấy huu ATM919 bắt đền anh đấy đáng ghét.

Đây là bức ảnh hội những người sinh con gái hihi

Sau 1 thôi 1 hồi giới thiệu làm quen đã biết nick của nhau là đến tiết mục "khai quật" giọng ca vàng. Xin giới thiệu giọng ca đoạt giải nhất anh DVD và phu nhân, xin pà kon vỗ tay hoan hô anh chị đúng là trai tài gái sắc.

Các mem nữ nhà ta đấy ạ.

Hí hí ATM919 đang phê

Hihi cơm no bia say lăn ra ngủ

Và đây là hình ảnh bãi chiến trường sau khi cơn bão off đi qua, sức tàn phá kinh khủng khiếp

Trên đây là toàn cảnh buổi off mem nào ko đi đừng tiếc nhé hẹn buổi off sau vậy bibi.

Sửa lần cuối:
DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
12/12/03
103
2
18
39
Vườn cổ tích
www.webketoan.com
Hi, xin phép mọi người mình lập ra topic này ai có ảnh gì thì pots lên cho mọi người mát mắt với nhé

Sửa lần cuối:
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Có ngay để em mở màn nhá anh zai. Đây là những bình hoa vợ chồng em đì zai nè. Anh nào muốn mua đăng ký với em hén giá cả phải chăng (cái này là em cắm hoa giả) năm nay buôn bán cả hoa giả lẫn thật hii:004:

Và đây chân dung anh zai đội nồi cơm điện vẫy taxi :yo yo (48):

P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
50
0
0
Hà Nội
Em ngưỡng mộ anh quá, cho em xin chữ ký với ạ

P

phuongotdalat