Mỗi tuần một chuyên đề

Hình ảnh về member Thái Bình

• Thread starter Phi Thi Dinh
  • Ngày gửi
P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
44
0
0
Hà Nội
Làm gì vậy ta?

Khóa học Quản trị dòng tiền
DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
Hôm nay lấy cái đĩa văn nghệ về xem thấy mình mập quá. Cởi trần đóng khố nhìn đến là buồn vười, lộ cái bụng to tròn trắng nõn. Ai xem chắc là giảm stress hết biết. Có cách nào đưa video lên không các bạn Thái Bình nhỉ.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Thế mới gọi là đẹp DVD ạ :1luvu:. Còn 1 cô nương không biết là ai Tigon ơi?

Khi nào mình còn phải thửa 1 ảnh trông "ngon ngon" để hấp dẫn chị em nữa

Đó là nhóc maruko1988 đó anh ơi.
Anh mà thửa ảnh ngon thì ối mem ngất haha:004:

FBI

FBI

*[Đẹp trai nhất web]*
2/7/08
274
5
18
Biết làm gì
D

ductrungtb

Sơ cấp
14/11/09
7
0
0
thái bình
không biết các cô quê đâu mà xinh tươi và đẹp quá nhỉ!

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Ack anh FBI giờ lại đi tìm vợ hử đã thấy chưa khi nào thấy bảo em nhá.
@ductrungtb: Gái Thái đấy em ơi về quê lấy vợ đê

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Èo, trai Thái Bình nói chuyện khiếp rứa ????

M

meocon8038

Sơ cấp
26/5/09
7
0
0
Xứ Lạng
Không ở Thái Bình nhưng quê Thái Bình được tham gia box này vậy không các bạn?:036::1luvu:

hiepnt1974

hiepnt1974

Chạy xe ôm ^^
25/11/08
1,162
41
48
Hạ Long city
Không ở Thái Bình nhưng quê Thái Bình được tham gia box này vậy không các bạn?:036::1luvu:

Quan trọng là bạn có thành tâm không thui :004:
Chứ kể cả về Quảng Ninh cũng được :dance2::dance2::dance2:

M

meocon8038

Sơ cấp
26/5/09
7
0
0
Xứ Lạng
Rất thành tâm ý chứ. Hiện đang bơ vơ ko có chỗ dừng chân đây bác Hiệp ah!

L

linhtb

Guest
14/8/09
0
0
1
47
Thái Bình
Nếu thành tâm, muốn "thêm bạn bớt thù" thì rất hân hạnh được đón tiếp. Còn tham gia để " thêm thù bớt bạn" và nói năng kiểu muốn " khiêu chiến" thì xin đừng.
Con gái Thái Bình tuy không xinh nhưng ĐẸP, "trai Thái Bình nói chuyện khiếp rứa" khi các bạn không biết lich sự với con gáiThái Bình thôi.

T

TraiNgheo87

Guest
Nếu thành tâm, muốn "thêm bạn bớt thù" thì rất hân hạnh được đón tiếp. Còn tham gia để " thêm thù bớt bạn" và nói năng kiểu muốn " khiêu chiến" thì xin đừng.
Con gái Thái Bình tuy không xinh nhưng ĐẸP, "trai Thái Bình nói chuyện khiếp rứa" khi các bạn không biết lich sự với con gáiThái Bình thôi.

chuẩn ko cần chỉnh nữa.....:020:

T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Tình hình là dạo này em Dinh nhà ta sắp bỏ nghề kế toán sang kinh doanh .
Trưa nay tranh thủ lúc nghỉ trưa hai chị em rủ nhau ra ăn cơm chay. Lúc về ghé qua gian hàng hoa của em Dinh thăm quan tý .
Các bác nào nhà mình có nhu cầu mua hoa thì xin mời ghé qua gian hàng hoa của em Dinh ở hội chợ hoa xuân Quảng Trường Nguyễn Đức Cảnh nhé. Chỉ cần nói là dân webKT vừa được mua hoa với giá ưu đãi lại còn được đặc biệt tặng khuyến mại lớn nữa . Show hàng nà bà con :

Phải chỉnh sửa lại mấy chậu hoa tý để lát có khách còn bán chứ ? Quả này mà ko bán được hết thì mình ra ... à ?

Cái túi to thế này mới đủ chỗ đựng xiền hàng cuối năm , mìnmh chuẩn bị hết rồi chỉ chờ có hàng vào là ...

S

songhongtb

Guest
21/10/09
0
0
0
Thái Bình
Hiện tại E chưa có tấm ảnh nào, Nhưng thấy Box Thái Bình tích cực vậy, E hưởng ứng phong chào mới...

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA