Mỗi tuần một chuyên đề

Hình ảnh về member Thái Bình

• Thread starter Phi Thi Dinh
  • Ngày gửi
Khóa học Quản trị dòng tiền
doipgdls

doipgdls

::Khủng nhất WKT::
14/12/09
276
21
18
40
A, A
haimechael và linhtb

Hóa ra đây là Linhtb

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
[..........................................................................................................

Sửa lần cuối:
Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Hehe Dinh sẽ post lại một vài hình ảnh mà member TB mình đã tham dự SN WEBKETOAN cho mọi ng chiêm ngưỡng để thấy TB nhà ta hoành tráng ntn. Một thời để nhớ
Đây là trang phục bằng giấy mà mem nhà ta đã mặc trình diễn thời trang trong đêm SN, đố các bạn bít đây là ai

Hehe có cả nam nữa đấy nhá, cái anh nì ngưỡng mộ dân mình quá phải ôm hôn thắm thiết từng ng một hix, sau khi anh í ôm xong mà xúc động đến giờ hem bít anh í là ai. @Anh ui nếu có coi lại ảnh nì nhớ để lại số điện thoại cho ng mặc trang phục " Nàng công chúa ngủ trong rừng" bít để hậu tạ vì năm nay nàng sẽ sinh quý tử đó

Ai cũng xinh hehe

Năm nay SN WEB hem bít thía nào đây

P

phuongotdalat

Sơ cấp
31/7/09
44
0
0
Hà Nội
đúng là giò nhìn lại những tấm hìh hôm sn w, vui thật ấy, dân thái bình nhà mình nổi nhất làng...hiii

DVD

DVD

Kẻ khù khờ thế kỷ
nhìn chân người mẫu thích thật he..he..
Năm nay nhà mình có chương trình gì không nhỉ. Đội nhà mình chuẩn bị tập hợp đi.

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
Đây, hôm đấy có mấy ng chơi xấu xịt bia và kết quả là ng mẫu bị lộ hàng ack ack ack :yo yo (48):

Em thích nhứt người mẫu này . :yo yo (48):

Sửa lần cuối:
T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Post tạm một ít hình hôm vừa rồi nhà mình gặp nhau. Híc đúng là Thái Bình là đất ăn chơi có khác, ăn chơi từ trưa tới chiều , từ chiều tới tối . Rượu + bò . Karaoke + bia . Vitk om sấu + bia . Nói chung là tửu lượng dân nhà mình Number One . "Nhất" là Tài Tài và Vũ Vũ.
Hiệp 1 , Rượu + Bò

Mr Hải Trang và Ms DVD

Tài Tài and Vũ Vũ hai chú này mang tiếng anh em bè bạn mà chẳng nhường nhau tẹo nào.

Ms Linhtb, chị cả đầu đàn của dân Thái. ( Nhìn biết ngay đàn chị) . Mấy cái đứa kia trật tự chị xem nào . Ngon thế mà không ai biết ăn à ? Khổ chị rồi.

Mr Điệp đàn em nên ít tiếng nhất hội.

Mr Đỗ Khiêm and Vũ Vũ. Người được mệnh danh là Hũ rượu chìm của dân Thái. Cho em mời riêng anh một chén .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Chị Hai đất Thái . Nhìn dân chơi uống rượu nè . Kinh chưa ???

Hiệp 2 Karaoke + Bia

Phương châm hát của Dân Thái “ HÁT KHÔNG CẦN HAY QUAN TRỌNG LÀ ĐƯỢC NỘP TIỀN”

Mr DVD người hát nhiệt tình và nộp tiền nhiệt tình nhất. Mặc dù giọng hát rất hay nhưng vẫn “ Nộp”

Bằng chứng là đây :

Anh ơi em chúc anh hát xong nộp tiền.

Mr Tài Tài hát hay hay nộp :

Mr Vũ Vũ hát cũng hay mà nộp cũng nhìu

Sửa lần cuối:
T

thuypt0018

Sơ cấp
7/11/09
0
0
0
Hà Nội
Tranh nhau nộp tiền. Híc 85điềm . 90 điềm nộp vẫn hoàn nộp.

Ms Dinh cười sung sướng với thành phẩm:

Em ơi chị cầm hàng chờ sẵn rùi nè :

Hiệp 3 Bia + Vó Bò + Vịt om sấu

Hiệp 3 chứng kiến màn đấu tay đôi giữa 2 chàng trai nhỏ tuổi nhưng nổi đình nổi đám là Tài Tài and Vũ Vũ. Cuối cùng là chưa phân thắng bại. Vụ này chắc còn đấu dài dài hả 2 kưng???

Vũ Vũ và màn độc diễn

Tài Tài nói gì mà em Phương cười vui thế nhỉ ???

Món Vịt om sấu nhúng rau muống có vẻ rất hợp lý.

Sửa lần cuối:
T

TraiNgheo87

Guest
hix. đợi mãi cuối cùng mình là ng dc xem đầu tiên nè :show hàng.ảnh chị Thúy đẹp quá.........phục mình ghê

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
@ Tài Tài và Vũ Vũ: chị có cái ảnh 2 chú rất rất là tình củm vãn chưa xóa, nếu 2 chú hối lộ chị sẽ bỏ qua, còn hok thì hãy đợi đấy ế dài cổ hok ai thèm lấy cho coi

Lanxitin

Lanxitin

Emgaithaibinh2004
8/4/10
105
0
0
Thái Bình
@ Tài Tài và Vũ Vũ: chị có cái ảnh 2 chú rất rất là tình củm vãn chưa xóa, nếu 2 chú hối lộ chị sẽ bỏ qua, còn hok thì hãy đợi đấy ế dài cổ hok ai thèm lấy cho coi

Em hưởng ứng với chị Dinh vụ này. Hum wa nghe chị mô tả sơ sơ thấy cũng tò mò lém roài. Kekeke Không bít chị mà up hình đó lên thì thía nào nhỉ? Chị phải chưng hàng lên cho bàn dân thiên hạ chiêm ngưỡng với chứ chị. Up hình lên đi chị ui.:dance2::dance2::dance2:

P

phuong tb

Guest
8/9/09
2
0
0
Thai Binh
[
Tài Tài nói gì mà em Phương cười vui thế nhỉ ???

Tài Tài bảo: trước khi về tớ đã xin phép Lanxitin rùi. Cứ yên tâm uống hộ tớ nhế:004::004::004:
@chị Thuý: Kết món Vịt om sấu quá chị ạ. Mấy lần trước đi ăn toàn ăn lẩu với lại ngao hấp.:wall:. Mà hôm trước chị nói công thức mà e không nghe hết. Hôm nào chị share cho e món đấy nhé:1luvu::1luvu::1luvu:
@ Vũ Vũ : không bít biệt tích nơi nào nhưng còn nợ 1 chầu cafe đấy nhé.:015:
@Chị Dinh : Có bán cây giống không chị. E muốn mua mấy cây.

Phi Thi Dinh

Phi Thi Dinh

Nhìu bồ iu nhất WKT
Đội TB dạo này máu chiến nhỉ :angel:, lần sau nếu đi Karaoke mình sẽ không hát nữa :dance2:, càng hát càng thiệt. :036:

Ai lại chơi thế ông anh ơi, dân nhà mình phải máu chứ. Anh cứ nhiệt tình đi em hát và nộp tiền cùng.
@ phuongtb: bữa nào ra coi há

Xem nhiều

Webketoan Zalo OA